1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội đồng hương ND tại HN

Chủ đề trong 'Nam Định' bởi hanhgiaton, 31/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. RAGNAROK

RAGNAROK Thành viên rất tích cực

nhà em thì ko rộng chút nào cả, được cái ở một mình, khoảng 10 người thì ok chứ trên thì không chắc
    một hạn chênhó là không có chỗ để xe, chỉ để được 2 cái trong nhà và tối đa là thêm 2-3 cái ngoài lối đi, an ninh thì không sợ nhưng nếu nhiều xe hơn thì anh em phải hẹn nhau đâu đó gửi xe rồi rút giọn số xe lại mới ổn
  2. tiensinhdatinh

tiensinhdatinh Thành viên mới

Hic...
    Vừa ở Nam Định lên tới nơi... sáng nay về, chìu lên lun... sáng đi sao mà vắng vẻ, cả xe chỉ có 4 khách... chìu lên sao khủng khiếp thế...
    Thật là dã man con Ngan...
    Đứng đón xe bus ở đường 55, 2 chuyến đi qua mà NÓ ko thèm dừng lại cho mình đi ké... chỉ vì xe quá đông...
    Hị hị... bấm bụng 30K làm chuyến xe ôm lên bến xe Đò Quan... xe ôm vừa dừng, TS lại bị 1 quả khiếp đảm.... bến xe đông nghẹn khách chờ... cỡ 300 khách á mà nhìn chạ thấy cái xe nào ở bến... chỉ thấy BQL liên tục thông báo xe đang sắp về tới bến, quý khách vui lòng chờ... hờ hờ... chờ 30p rồi cũng có xe về... thế rồi cũng tót lên được 1 xe... lên tới nơi cũng gần 7h tối... hỏng hết cả kế hoạch buổi tối nay....
    Thật là dã man con ngan...
    Hừm, bài này để tránh bị gọi là spam... hỏi mod RAG một câu là í kiến hôm qua anh đưa ra chưa thấy chú Con fơm nhờ
  3. tiensinhdatinh

Hị hị
    Post bài xong mới thấy bài chú... mà rõ ràng nom kĩ... ở trang 1 roài
    Tình hình thế vầy thì có lẽ chuyển tới nhà anh đê... nhà anh cũng ko rộng rãi lém, cỡ 10ng thì cũng ok... xe cộ để thoải mái con gà mái... mỗi tội 1k./xe ban ngày, 2k./xe buổi tối đêm cả một cái tầng hầm cho người ta để xe á... bảo vệ 24/24.
    Ừhm, anh thì nhà riêng, có 2 anh em ở với nhau thôi, em anh là con gái (sinh năm 83, xem mai mối được vụ này ko )... tất nhiên cũng là dân Nam Định òi
    Box mình bỉu quyết để TS với cả mod RAG bít lối nhá
    Tình hình là anh thấy box hơi nhiệt tình quá... anh e là ngọn lửa nhiệt tình kiểu này ko kéo dài được lâu... theo anh từ rầy về sau ọp với tần suất cỡ 1 tháng/ lần thoai, kẻo lửa chóng tàn
  4. tiensinhdatinh

Hí hí, buồn cười quá...
    Box nhà mình toàn những người thích tàng hình á...
    đây này
  5. tiensinhdatinh

Bắt được quả số độc đắc, khoe với box nhà mình tí...
    Hôm qua cô Lan có quả số đẹp 888 được làm hoa hậu... anh hôm nay làm quả tứ quý 8888 gold xem mình tuần này may mắn tới đâu... hí hí.
    Chạ bít có may mắn hay ko, nhưng TS chúc tất cả mọi người 1 tuần thật nhiều may mắn, niềm vui, ý nghĩa và sức khỏe
  6. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

Ối xời ơi bác TS spam ruyên ráng xế
    Em Một Thoáng rất tò mò mún gặp bác nhá . Nhưng tình hình là hơi ban căng í
    Cả nhà ọp nhai vui vẻ ( yêu 1 cơ số người )
    Thôi cứ chọn gửi xe cả đêm cho an toàn nhà mình ạ
    Được motthoang_hn02 sửa chữa / chuyển vào 16:29 ngày 04/09/2007
  7. hanhgiaton

hanhgiaton Thành viên mới

Thế tóm lại là ở nhà bác nào đây. Các bác cứ nhận thế này thì theo em, tuần này ở nhà bác Giáp tuần sau lại đến nhà bác RAG. Ý kiến mọi người thế nào. Cứ thế cứ thế là uốn thôi
  8. donguyen1983

donguyen1983 Thành viên quen thuộc

Thực ra theo mình biết thì vụ ọp ẹp ở nhà Rag là có lý do nên Rag có nhời mời mọi người đến nhà rượu chè bù khú .Thế nên nếu mà chuyển địa điểm sang nhà TS thì nó lại đi chệch khỏi ý định ban đầu ròi.Ý mọi ngưòi là thế nào nhỉ!
  9. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

Có khi là 2 bác phải oẳn tù tì mí nhau đi
    Nói đùa í chứ mọi người đăng ký danh sách xem là có những ai thì bố trí nhà vẫn kịp mà ( cứ chuẩn bị nhà ròy cuối cùng chả có ai vác xác đến thì hoá ra cái nhà nó ..............còn nguyên à )
  10. fallinlove17

fallinlove17 Thành viên quen thuộc

Đã thống nhất ở nhà RAG rùi thì cứ thế mà tiến hành thui chứ đổi chác linh tinh ai biết đường mà lần.