1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HỘI ĐỒNG HƯƠNG THÁI BÌNH TẠI HÀ NỘI * * Vol2* - Nơi giao lưu, tán gẫu, hội họp

Chủ đề trong 'Thái Bình' bởi hoagaobensong, 02/08/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. domuc74

domuc74 Thành viên mới

lên mạng đăng ký xong gặp ngay bạn rains là người quen cũ gọi thêm lỉnkk9 ra thịt chó chiếu hoa , đợt offline này chắc vui đấy, ông rains cứ chọn ngay một địa điểm đi cho xong vì theo kinh nghiệm offline vào buổi chiều tối tầm lúc 18h thì đi ăn là hợp lý rồi. tiền thì đương nhiên là cam pu chia , hôm nay ngồi với rains nên mạn phép được đề nghị về nơi offline thế này với các bạn nhé.

ngày giờ : 19 tháng 05 năm 2011 lúc 18h chiều

địa điểm 47 nguyên hồng

lệ phí : 100 k

đt liên lạc

rains : 0975 238 582
    mục đích làm quen : giao lưu tìm bạn bè , bạn đời , bạn đối tác , mở rộng quan hệ
    nick yahoo : minh_viettan
  2. BabyBuffalo

BabyBuffalo Thành viên rất tích cực

Ngon, ủng hộ chú Mạnh :D
  3. Rains2009

Rains2009 Thành viên tích cực

Oái????????????????
    Sao lai puplic info của tui lên thế?
  4. whennow06

whennow06 Thành viên mới

cac bac cho em 1 ghe du bi voi a. ^^ Chua lan nao co dip gap mat cac ace.
  5. munngoc

munngoc Thành viên mới

Ơ hơ, bác đang là chủ xị vụ offline này, tung info của bác lên là đúng rồi còn gì, có gì cả nhà tiện liên lạc và làm quen;))
    Em thì đang ghen tị với bác vì ko được tung info lên đây này[:P]
    Mình cũng hơi bị háo hức vụ offline này rồi đây;))
  6. domuc74

domuc74 Thành viên mới

vừa tháy ngũ bảo chi gửi tin nhắn riêng , h bạn yên tâm rồi nhé toàn anh chị e thái bình thôi
    thông tin thêm là quán 47 nguyên hồng món ăn đa dạng chứ không phải quán thị chó như e chichay nghĩ , không lại các bạn gái bảo là e không ăn đc thịt chó đâu anh ơi, thịt chó là anh và rains gặp mặt thôi[:P]
    p/s rains : thế liên lạc với toi ah ? tiếm quyền là tôi không thích đâu phải thay đổi để có sinh khí mới
  7. munngoc

munngoc Thành viên mới

Sao lại là ghế dự bị hả bạn?
    Vụ hôm tới toàn ghế chính thoai, bạn thích cái nào là ngồi luôn í[:D]
    Với cả chưa lần nào gặp mặt thì lần này tham gia là cực đúng rồi[r32)]
  8. Rains2009

Rains2009 Thành viên tích cực

CHƯƠNG TRÌNH OFFLINE NGÀY 19 THÁNG 5 NĂM 2011

Sau một thời gian vận động, kêu gọi các kiểu. Nay nhân dịp sinh nhật bác Hồ, anh Bin ladel vừa đi chơi ngoài biển, hưởng ứng vận động bầu cử Quốc hội khóa 13… nói tóm lại hiện nay là mọi người trong HĐH Thái Bình nhất trí tổ chức và mong ngóng được gặp nhau ngoài đời, tóm phát nữa là mọi người đồng ý tham gia buổi offline ngày 19-05-2011

Mục đích buổi offline bao gồm giao lưu, kết bạn, chém gió, chia tay, xả stress….trao đổi kinh nghiệm cưa gái, chăn zai, nuôi trồng và chăm sóc các loại rau củ quả, nửa đêm muốn khóc, giữa trưa không ngủ được.. nói tóm lại là nhiều mục đích.

Thời gian và địa điểm
    - Thời gian thống nhất là 18h (GMT+7) ngày 19 tháng 05 năm 2011. Mọi người có thể đến muộn 30 phút vì relay có thể là do bận tắm rửa, cho con ăn, nịnh chồng, xin vợ, mưa đá, tắc đường ..etc…

- Địa điểm: Bia hơi HN 47 Nguyên Hồng, quán ăn có nhiều món thượng vàng hạ cám, có món cho người ăn mặn ăn chay và ăn tạp..Thống nhất là anh em uống bia chai vì bia hơi bi giờ uống .. hơi bị đau đầu mà hôm sau mọi người vẫn phải đi làm (trừ mình). Mọi người có thể uống thêm rượu, Coca, Pepsi, nước bí đao, nước yến, sinh tố (món này ai uống thì tự mang đi mà uống nhưng sẽ được tính vào kinh phí chung). Tinh thần là ai uống được thì uống, ai không uống được thì…cố mà uống! Không ai ép ai cả!

Kinh phí
    - Trên tinh thần là bác Hunsen sẽ tài trợ buổi offline và khuyến khích lá rách đùm lá nát
    - Đàn ông có bạn đi kèm ( người yêu ý: không phân biệt là con gái hay gay) sẽ được khuyến mãi ½ suất là còn phải trả ¾. Khuyến khích các bạn mời thêm chị gái, em gái, chị họ, em họ, chị gái em gái kết nghĩa…:D
    - Đàn bà thì cũng như đàn ông!

Thành phần:
    Thành phần đến dự buổi offline bao gồm những người đã, đang và sắp làm người Thái Bình không phân biệt trai gái, già trẻ, gay, les..

Tạm thế đã….
  9. chanmatdep

chanmatdep Thành viên mới

Tớ ngủ ở nhà anh vohongkong mấy năm rồi có sao đâu? =))
  10. nguvanbaochi

nguvanbaochi Thành viên rất tích cực

Chị, chị ngủ nhà anh ý ko sao, chứ em nghĩ là giờ có người vào nhà anh ấy đòi ngủ là chắc chắn chị cho "chúng nó" "thấy sao" luôn, phải ko? :))