1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HỘI ĐỒNG HƯƠNG THÁI BÌNH TẠI HÀ NỘI * * Vol2* - Nơi giao lưu, tán gẫu, hội họp

Chủ đề trong 'Thái Bình' bởi hoagaobensong, 02/08/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. laogiaac

laogiaac Thành viên mới

Sao lại là ngày trong tuần nhỉ, cuối tuần có phải thỏa mái hơn không?
  2. Thu_6

Thu_6 Thành viên rất tích cực

Úi chị ơi, chị chơi ác thế. Cuối tuần thì e còn hi vọng sắp xếp chứ giữa tuần thế này thì còn cho tên e vào danh sách làm gì ạ :((

@baochi : Nếu chưa chồng thì còn có chút động lực mà bỏ việc lên HN ọp ẹp chứ chồng con vào rùi lắm ràng buộc lắm, bạn k bỏ đi nổi :P
  3. tottochan81

tottochan81 Thành viên rất tích cực

Ối giời, các bác lên lịch gì mà gấp vậy. Em bỏ đi chơi có vài ngày mà đã bị đổi lịch roài. (Nếu mà vẫn là thứ 7 thì nhỡ buổi ọp mà ko biết). Giờ đọc được thì mai đã ọp roài.

Các bác lên lịch thì lưu ý là nên thông báo trước ít nhất 1 tuần cho anh em có thời gian ra vào ngó nghiêng và biết là người ta có đi đc ko và tự người ta confirm. Em có vài lời thế thôi vì thấy bác hoagao cho tên em vào danh sách ọp hôm thứ 7, trong khi em còn chả biết ọp hôm nào.
  4. nguvanbaochi

nguvanbaochi Thành viên rất tích cực

He, may quá, dời lịch ọp lại, ko thì chị Tot tý nữa lại ko tham gia được [r2)]

À, lần trước nhà mình ọp, cả 2 tăng (ăn + hát) hết tổng cộng 300K, ko nhiều, nhưng mà ăn uống phí phạm quá, thừa mấy nồi lẩu cá chép. Lần này chị em trong box sẽ cân đối thu chi để tiết kiệm hơn, tránh tình trạng thừa mứa quá mức như dịp trước (lần trước lỗi ở em và chị Hoa Gạo, chưa ăn đã lo đói ;)) . Lần này lỡ có thừa, xin túi nilion gói lại mang về - đúng với truyền thống đi ăn cỗ ở quê em:)))

Hẹn gặp cả nhà chiều mai!
  5. tbprince

tbprince Thành viên mới

Mọi ng âm thầm lên lịch off từ khi nào ấy nhỉ. Lâu nhà mình không giao lưu, em cứ book trước 1 vé vậy, nếu tắc đường hay hỏng xe không đến kịp thì cũng đành chịu. Nhưng về cơ bản là máu đi lắm, hehe, giương cao tinh thần trước, đi đc hay ko ... tính sau :D
  6. munngoc

munngoc Thành viên mới

Tối mai em vẫn phải đi học nên nếu chương trình vữn diễn ra thì em xin đăng ký tham gia từ 7h30 hoặc 8h30 (tùy cô giáo em).
    Có gì sáng mai chị Lan Anh hoặc chị Hoa gạo vào confirm chương trình cho cả nhà bít nha:)
  7. Rains2009

Rains2009 Thành viên tích cực

Hóng ...
  8. laogiaac

laogiaac Thành viên mới

Kế hoạch này chắc vỡ thôi, nay VN và đông ti mo đá mà
  9. nguvanbaochi

nguvanbaochi Thành viên rất tích cực

Vỡ là vỡ thế nào? [r23)] Kế hoạch vẫn giữ nguyên chứ [r23)]

Vừa về đến nhà, hiện đang ăn sữa chua cho chóng đói, tý nữa ăn năng suất hơn. Hnay đừng ai dại mà ngồi cạnh mình, ăn nhiều lắm ;))
  10. munngoc

munngoc Thành viên mới

Hức hức, Đói quá. Cứ đà này 8h30 em mới ra được. Thế là chị Lan Anh không có ai cạnh tranh rồi:(. Giá mà em đang ngồi cạnh chị ý:(