1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HỘI ĐỒNG HƯƠNG THÁI BÌNH TẠI HÀ NỘI * * Vol2* - Nơi giao lưu, tán gẫu, hội họp

Chủ đề trong 'Thái Bình' bởi hoagaobensong, 02/08/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. laogiaac

laogiaac Thành viên mới

Mượn cái ảnh này để minh họa cho câu: Ngàn phía hướng đến đền, chạnh lòng tôi nhớ tới người em trong bài gửi người em gái miền nam
  2. Rains2009

Rains2009 Thành viên tích cực

Ô? Giao thừa ở TB cũng có bắn pháo hoa ah?
  3. Thu_6

Thu_6 Thành viên rất tích cực

Ảnh đó chụp ở HN đấy a Rain ạ.
  4. laogiaac

laogiaac Thành viên mới

Hôm trước họp hội đồng hương, November rain tiếp tục đề nghị cho Sáu nghỉ Mod. Đợt tớ họp hội đồng hương (thấy domuc lần trước hẹn là ra tết), ko biết Sáu có đi ko nhỉ để gặp 11th rain tí, anh em biểu quyết luôn=D>
  5. Rains2009

Rains2009 Thành viên tích cực

Ờ nhỉ. Nhìn xa xa hình như là cái vòm sân Mỹ Đình. Thanks Friday![r2)]
  6. nguvanbaochi

nguvanbaochi Thành viên rất tích cực

Mọi người nói đúng ùi, ảnh này tớ chụp ở HN, sân Mỹ Đình, nhưng ko phải dịp Giao thừa này, vì toàn người mặc áo ngắn tay kìa

Giao thừa tớ đi ngắm bắn pháo hoa nhưng ko chụp. Kinh nghiệm rồi, mang máy ảnh đi toàn dí mắt vào cái máy, có được ngắm pháo hoa đâu, chả dại nữa
    ....................

Cái việc anh Novemberrains gì gì đó (ko biết mình đã viết chuẩn nick chưa) nói trong lần họp HĐH trước thì cá nhân em thấy bản thân anh ấy cũng chả ra sao. Trước kia tưởng T6 thích mình thì đón đưa này nọ, sau biết ko phải thì quay ra nói nọ nói kia, nam nhi thế ko ổn 1 tý nào [r23)] (sorry anh Novemberrain gì gì đó nhé, đó là sự thật)

Còn việc thay mod, thì em thấy chả quan trọng lắm. Trước kia thế nào em ko biết, chứ hiện tại box Thái Bình cũng ổn mà (cái duy nhất ko ổn là quá trầm lắng thôi, mà cái này thì chả trách ai được)
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Góp ý luôn là một số topic spam, quảng cáo (như topic đúc gang Duy Khánh mới xuất hiện), Thứ 6 hoặc là chuyển lên topic dính rao vặt quảng cáo, hoặc là del luôn (del chứ ko phải khóa). Mình lướt 1 vòng 5,6 trang mới đây nhất của box Thái Bình, toàn thấy các topic quảng cáo, hoặc chủ topic lập xong bỏ đó, viết dc 1,2 bài (đã bị khóa). Nhìn cả trang có tới gần chục cái topic bị khóa kiểu như thế, rất nản
  7. laogiaac

laogiaac Thành viên mới

Hà ơi, em vào đây chơi tí nhé, anh không phải người trong cuộc nên anh không bình luận gì cả. Chỉ có điều là anh ghét nhất thằng khôn gái đấy. Chú xem thế nào đi chứ để chị em ghét là hoàn toàn không ổn tí nào cả.
  8. nguvanbaochi

nguvanbaochi Thành viên rất tích cực

Anh Hà đâu, vào chơi với anh Lão già ác đi kìa [:P] (đính chính, em ko ghét anh Hà, quý lắm nên mới nói những điều như bên trên đấy ;)))
  9. nguoibaove

nguoibaove Thành viên rất tích cực

- Điểm danh cái neo. Đi làm thì từ mùng 1 tết , rượu ịt thì đến bây giờ vẫn theo đuổi . Sống như này chắc sắp về quê lúa TB yên nghỉ mất.

@All : Chúc anh chị em mạnh khỏe vui vẻ hạnh phúc .

@Laogiac : Ơ cụ này là em trai chủ tịch huyện tiên lãng à ?
  10. laogiaac

laogiaac Thành viên mới

@baove: Nhầm. Mới về Tiên Lãng xong, dek khác TB năm 97 tí nào.
    @novemberrain: Với gái, cẩn thận vẫn hơn. Quý lắm mới nói nhưng đôi khi là nói dối.