1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HỘI ĐỒNG HƯƠNG THÁI BÌNH TẠI HÀ NỘI * * Vol2* - Nơi giao lưu, tán gẫu, hội họp

Chủ đề trong 'Thái Bình' bởi hoagaobensong, 02/08/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vohongkong

vohongkong Thành viên mới

Anh nghĩ ngoài vấn đề học hành thì vui chơi cũng là một nhu cầu thiết yếu của các em. Kinh phí để mua dụng cụ thể dục thể thao cũng không nhiều lắm đâu.
    - Bóng đá: 150k - 200k/01 quả
    - Cầu đá: 150k/10 quả
    - Dây nhẩy: 100k - 150k/10 cái
    ................................................
    (cho hỏi thêm một chút, quần áo cũ quyên góp có phụ thuộc vào độ tuổi của các em hay kô, hay tuốt tuồn tuột miễn là còn lành lặn, sạch sẽ. Các em ko dùng thì có thể người nhà các em dùng..)
  2. nguoibaove

nguoibaove Thành viên rất tích cực

Thứ 5 này mình đi sài gòn rồi tiếc quá . Anh em nào cuối tuân có cái nắng có cái ấm có cái gió ở Mũi né thứ 7 CN , thì hú nhé và Th2 + T3 miền tây gian nao mà anh dũng .

Chương trình hay quá . Hy vọng sẽ đc update thường nhật.

@Thu6 : Baby iu ơi em khỏe không . Khi nào bé lên HN ???
  3. domuc74

domuc74 Thành viên mới

@ anh Vohongkong và mọi người cứ quần áo còn dùng được là ok , không phân biệt tuổi tác em sẽ thu thập lại và nhận phần giặt là và đóng gói cho nó mới , có thể em nhờ bạn lan anh phụ một phần cho nó nhanh.

anh nguoibaove nhớ tham gia đi từ thiện nhé anh nhiều kinh nghiệm đi các nơi và phượt nên có anh sẽ tốt cho chuyến đi:-bd
  4. hoagaobensong

hoagaobensong Thành viên mới

Đầu năm nhưng hoagao bận quá không có thời gian ghé thăm nhà, hôm nay mới tranh thủ ghé về thấy gia đình mình đang tổ chức offline và lên chương trình từ thiện. Ngày mai dù bận mấy hoagao cũng sẽ tranh thủ làm cho thật nhanh công việc của mình để đến tham gia cùng mọi người và chung tay vào quỹ từ thiện để vòng tay của chúng ta ngày một nối xa xa hơn

@All : Chị bị mật điện thoại nên số của mọi người trong gia đình đều bị mất hết rồi, Mọi người nhớ nhắn lại cho hoagao số điện thoại nhé! Thanks
  5. domuc74

domuc74 Thành viên mới

chị hoagaobensogn nhớ ra nhé , chương trình này rất cần những người lớn như chị và anh vonhongkong , dieu , nguoibaove thì nó mới thành công được . tối ra rồi lấy số mọi người luôn

e đăng ký cho 2 thành viên nữ cao 1,65 chân dài ng tb luôn

em Hường tiền hải làm kinh doanh mực in ( làm tại cửa hàng Phúc điền 478 ngọc lâm )
    bạn Đõ thị cúc cùng phòng hường
    em tâm và tú
    em hoa thành phố ra muộn vì học tiếng anh
    đợt này có vể đông chị em hơn anh em
  6. nguvanbaochi

nguvanbaochi Thành viên rất tích cực

Họ... iêu nhau từ khi nào ấy nhỉ? :))
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    May quá chị đây rồi, hôm qua nhắn tin cho chị bị báo ko gửi được, đang nghĩ chị thay số rồi cơ

Sắp đến giờ G rồi, hẹn gặp mọi người [r2)] Chắc tối nay cả nhà sẽ bàn bạc kỹ hơn về chương trình quyên góp. Mình thì ko có tay gấp quần áo quyên góp cho thật gọn gàng, nhưng thôi trời bắt vụng thì cứ lấy cái vụng ấy mà dùng, ko cố (mà cũng hem muốn cố;))), mọi người có chê thì cũng chê sau lưng thôi nhé, ko mình tủi thân :((
  7. Thu_6

Thu_6 Thành viên rất tích cực

Từ cái nhìn đầu tiên =))

----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Tối cả nhà đi off có thông tin gì nhớ update nhé. Nhớ kèm cả ảnh nữa. Mình hóng vụ này [:P]
  8. chanmatdep

chanmatdep Thành viên mới

Chồng không cho đi off, hix hix
  9. laogiaac

laogiaac Thành viên mới

Bận quá trời bận, chắc ko qua off dc
  10. Rains2009

Rains2009 Thành viên tích cực

Done!