1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội ế vợ người Bắc Ninh(Đăng ký làm hội viên đi)

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi nguyenphuong5, 06/06/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyenphuong5

nguyenphuong5 Thành viên mới Đang bị khóa

Được nguyenphuong5 sửa chữa / chuyển vào 14:36 ngày 07/06/2005
  2. khuc_mua

khuc_mua Thành viên mới

Chà bác có nhiều hàng họ quá nhỉ, nhưng mà hàng họ mà vứt đầy lên mạng thế này thì liệu có ổn không nhỉ??? Bác định cho anh em chỉ chát chít thôi hè, chán chít...
  3. khuc_mua

khuc_mua Thành viên mới

Trời ơi, cuối cùng là thế nào hả bác Nguyenphuong5 ơi. Em đọc ở đâu đó thấy bác giới thiệu là online 24/24 cơ mà, sao bi h bác lại bảo vào mạng được có 30 phút một ngày thía nì thì làm sao mà dạy dỗ đàn em tán gái được, bác zai định Ky` Lừa bọn em à.
  4. nguyenphuong5

nguyenphuong5 Thành viên mới Đang bị khóa

Được nguyenphuong5 sửa chữa / chuyển vào 14:47 ngày 07/06/2005
  5. havalo

havalo Thành viên mới

Gửi các anh em cô sờ đơn!
    Anh có một ý tưởng như vầy sau khi nghe trình bày xong nếu hay đề nghị các anh em vỗ tay và hưởng ứng không hay cũng vỗ tay nhưng đừng nói thầm nhé.
    Về ý tưởng thành lập hội ế vợ (do vô tình hay cố ý) anh ủng hộ. Còn ý tưởng về giáo trình "tán gái cơ bản" cái này anh kém lắm chắc không tham gia được (tại vì chỉ có kinh nghiệm bị chị em bỏ rơi thôi). Tuy nhiên anh em cần tế nhị kẻo lộ ra mà chị em biết được há chẳng phải là vô hiệu sao?
    Đây này giờ mới tới đoạn quan trọng anh em chú ý lắng nghe:
    - Có một bạn gái dễ thương sẽ làm trưởng một hội đại diện "nửa còn lại của thế giới". Chúng ta sẽ tổ chức giao lưu thường kỳ (thời gian và địa điểm sẽ thoả thuận sau) với các chị em. Nào chú nào xung phong tham gia giơ tay cao lên để anh ghi danh sách. Đây là Offline nha
    - Thêm nữa là (cái này nói nhỏ thôi kẻo chị em KBC nghe thấy là tiêu anh). Chúng ta sẽ có những cuộc trao dổi giao lưu online với các chị em box khác từ khắp mọi miền TTVNOL. Để thực hiện được chiến dịch này phát động phong trào các chàng trai Kinh Bắc ngao du Sơn Thuỷ hữu tình tới các box khác để làm quen. Mục đích vừa để học hỏi cái hay vừa là thu hút cho mục đích "đen tối" của chúng ta. Anh xin làm đầu tàu cho vụ này...xuỵt nói nhỏ thôi nha.
    Anh nói xong rồi mọi người thấy sao?
  6. khuc_mua

khuc_mua Thành viên mới

Oai hay quá, đấy thế có phải sáng sủa không? Phải bắt tay vào hành động như anh Havalo đây nè, chứ anh No` Po` chẳng có kế hoạch cụ thể gì cả?
    KBC tiến lên.
  7. yeumaudo

yeumaudo Thành viên rất tích cực

Con trai BN "tuyệt" thế cơ mà. Sao lại phải thành lập hội ế vợ vây????
    Tôi thấy các bác cứ ngồi trên mạng mà hò hét không chịu giao lưu thì ...tình trạng không thay đổi được đâu. Ý kiến của bác Havalo cũng được đấy.nếu muốn cải thiện tình hình thì các bác nên tham khảo. hehehe, mà các bác cung bớt đa tình thì mới mong được các em gái để ý đến.
    Bác mod lock cái topic "con trai BN quá đa tình" lại đi, để giúp các anh giai này.............kô có cô nào ý tưởng về làm dâu KB, đọc xong topic đó, lại chạy mất dép.
  8. khuc_mua

khuc_mua Thành viên mới

Tớ xung phong giao lưu với hai em Yeumaudo và nhimxukhotinh đầu tiên, hai kiều nữ này hiện đang cư ngụ ở box nào nhỉ? Anh em nào muốn giao lưu với hai em này thì theo tớ nhé, nhớ đăng ký sớm nhé.
  9. echxanhth

echxanhth Thành viên mới

Đề ngị khuc_mua chú ý chị " yeumaudo" nói chỉ thích con trai TB rồi mà. Mà nghe nói yeumaudo là đại tỷ của box nào đó, và là lão làng của hội hamchoi đấy. Khuc_mua chắc không thể ...............bằng vai phải lứa với yeumaudo được đâu.
  10. doan_truong_nhan

doan_truong_nhan Thành viên mới

Topic này có rất nhiều bài hay đấy bạn ạh! Tôi còn chờ người ta post để đọc tiếp mà!