1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội Fanxipan 69 và những phi vụ đậm chất 69 (Hội được thành lập từ 6 nữ 9 nam tại lẩu Thắng Cố 69 Sơ

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi Free_as_the_bird, 18/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Angel_Or_Hell

Angel_Or_Hell Thành viên mới

GIỐNG THẬT.........
    Nhìn bức hình này tôi lại nhớ đến: "LÀNG VŨ ĐẠI NGÀY ẤY"
  2. stinge

stinge Thành viên mới

Hô hô, tiên sinh "chăn ấm đệm êm, gái ngon kề tay" dạo này thành chủ đề hơi bị hot.
    Tiên sinh post chương trình roài thì post nốt cái chi phi dự tính, để bà con còn suy nghĩ chứ.

Chẹp, em nhầm, có rồi, bh mới đọc lại. Sorry bác.
    Được stinge sửa chữa / chuyển vào 12:26 ngày 07/08/2006
  3. langbatkyho

langbatkyho Thành viên mới

Nam Vô A Di Đà Phượt, chẹp, đắt hàng ghê nhỉ. Tuta và tớ vừa khởi động 1 serie cảm và xúc, có hình ảnh thực và cả hình ảnh chỉ có tính chất minh hoạ ở topic mới.
    Topic cũ, tớ nghĩ có lẽ nên dành cho các vụ ném đá chửi bới và mơ màng linh tinh.
    Khời động bằng màn: Ah, tên nào dám bôi xấu hình ảnh mỗ. Mãi mới dám chường mặt lên, mà lại là nhìn thẳng chứ không nghiêng ngả xiêu vẹo nhá
    Hehe, tên Angle or Hell này là ai nhỉ, để mình lục sọt rác ra ném đá chết thôi. Liệu hồn thì ngó lại cái kinh nghiệm đau thương của các chị em F69 vụ Fansipan nha.
  4. stinge

stinge Thành viên mới

Sang thu roài đấy cả nhà ạ, hôm nào rỗi rãi bố trí đi chụp ảnh đêm đi nhé. Cả ngày cắm đầu cọc củng, vây veo .. em ngớ ngẩn hết cả người roài. Tìm kiếm chút lãng mạn cho đời nó đẹp.
    Lôi mấy cái hôm nọ chụp ra post lại vậy.
  5. langbatkyho

langbatkyho Thành viên mới

Miẹ, mùa thu Hà Nội về rùi mà dân tình vẫn trầm cảm ghê. Miẹ, chúng nó đi chụp ảnh đêm mà không cho mình đi với. Miẹ, dù chúng nó rủ, chắc mình cũng đek đi được, hic hic. Dưng mà vẫn thích, thích lượt phượt, thích lắng nghe hơi thở đêm, ngắm đường phố tinh khôi, câm lặng trước một ngày mới bão tố.
    @Tuta: tao thích cái ảnh này, khá tâm trạng.
  6. HNman75

HNman75 Thành viên mới

Mọi người có vẻ thích post ảnh nhau lên đây nhỉ. Phạt 2 tê nếu không xin phép mọi người có trong ảnh -------> luật đấy.
    Là một thành viên của hội mà không đóng góp được bài viết hay bức ảnh nào thì kể cũng không phải nhỉ. Đặt đây một viên gạch. Lúc nào rỗi sẽ linh tinh lang tang vài dòng.
  7. stinge

stinge Thành viên mới

Oạch .
    Em hỏi khí không phải nhưng bác hờ nờ man có phải đang ngủ đêm trên xe không ạ. Sao bác lại có vẻ tức giận thế ??? Em thấy đẹp mà bác, lao động hăng say cũng phải có nghỉ ngơi chứ, bác ngại gì.
    Dưng mà mua con xe máy chạy cho nó đỡ khổ bác , "2 tê " chưa đủ, nhưng để em sẽ bảo mọi người gom góp mỗi người 1 ít. Bác nhớ viết tên với cả địa chỉ lên viên gạch nhé, để em còn gửi. Mà bác lần sau để lại đôi dép cho nó tiện, anh em còn nhận ra, chứ bác để viên gạch, chúng nó cầm ném qua ném lại, dễ mất lắm.
    Được stinge sửa chữa / chuyển vào 19:17 ngày 14/08/2006
  8. HNman75

HNman75 Thành viên mới

Lại nói một hôm Quỳnh ra chùa xin âm dương để vay tiền. Sấp chia tư, ngửa chia ba, nhất âm nhất dương chia bốn. Quỳnh gieo thì tiền quay tít. Tiền múa chúa cười. Quỳnh cầm cả tiền trên khay lễ về.
    Gã là fan của Trạng Quỳnh từ bé. Trời đất dun dủi thế nào mà lại đặt chân đến đất thánh. Thấy thiên hạ nườm nượp vào Vatincan gã cũng xếp hàng theo. Nghe đồn bỏ một đồng euro xuống bồn nước trong Vatincan thì sẽ được thánh cấp visa quay lại Ý lần nữa. Túi gã xủng xoảng những đồng xu của các nước. Xu nào chả là xu. Gã thả một đồng 500 màu trắng. Rồi hào phóng thả thêm 2 đồng nữa. Vị chi 3 đồng cả thảy.
    Bồn nước trong bảo tàng Vatican
  9. phuong_ngan

phuong_ngan Thành viên mới

bốc cái chủ đề này lên đầu để đón đoàn Tây Nguyên về nào. Có topic mới rồi nhưng để cho ai thích ôn lại kỷ niệm xưa, hay viết tạp văn, hay cái gì đại loại thế...thì nhảy vào đây.