1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi gấp về du lịc Thái

Chủ đề trong 'Thái Lan' bởi dongmit9x, 05/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. konia2006

konia2006 Thành viên mới

Các bạncho mình hỏi nhờ tí,
    Mình muốn đi Thái trong tháng tới nhưng đi Chùa là chính, các ban đang ở bên ấy có biết địa chỉ một số chùa bên ấy không? cho mình biết với. Ở BangKok có mấy chùa vậy, Chùa Phật Vàng có xa trung tâm lắm không? Còn từ Bagkok lên Trường Mai bao xa? nghe nói ở Trường Mai có nhiều Chùa đẹp lắm phải không? Pattaya cũng thế phải không bạn? Please cho mình thông tin với nhé!!!!!!! Cảm ơn các bạn nhiều lắm lắm
  2. ThacBa

ThacBa Thành viên mới Đang bị khóa

Lâu lắm rồi box mình không offline nhỉ. Bao giờ off cái đê

Bến xe Giáp Bát tồn tại ở phía Nam thành phố đã rất nhiều năm, đến nay tỏ ra có nhiều bất cập, thành phố HN phải di dời bến xe sang địa điểm khác. Công ty Vinafco đã được UBND thành phố Hà Nội giao cho dự án xây dựng bến xe mới phía Nam thành phố tại Thanh Trì, các công việc xây dựng bến xe mới đang được tích cực triển khai. Câu hỏi đặt ra là diện tích đất hiện nay của bến xe Giáp Bát (lô đất rất lớn ở vị trí đẹp) sẽ được sử dụng cho mục đích gì? Nghe nói Sở Giao thông công chính đang dự kiến trình thành phố cho phép dùng lô đất này xây siêu thị và trung tâm thương mại. Theo các bác liệu có nên xây siêu thị ở đây hay nên sử dụng lô đất này vào mục đích nào khác tốt hơn không? Liệu giá đất ở vùng Giáp Bát có tăng hay không?
  3. TienTai_DanhVong

TienTai_DanhVong Thành viên mới

Các bác dịch dùm em tí tẹo "luk lau lau lieng eng dai"
    thax các bác rất nhiều
  4. ootattoo

ootattoo Thành viên mới

5. SDHoangCam

SDHoangCam Thành viên mới

Bác này sang box du lịch mà tìm, ở đấy có cả một mục du lịch Thái lan dài vô tận với tất tần tật thông tin nhé.