1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi gì đáp nấy (Phần 6) - Những thắc mắc nhỏ xin gửi vào đây - Spam tại đây lock ngay lập tức

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi seagod, 19/10/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. seaky55

seaky55 Thành viên mới

@lieuyca: tớ xin có ý kiến với bạn lieuyca. tớ không biết bài này của tớ có bị coi là spam không nhưng tớ vào topic này vì quan tâm đến những vấn đề cần hỏi nên không tránh khỏi có đọc qua những bài của người khác. tớ thấy bạn viết lời lẽ chửi bới như thế này làm một người ở ngoài như tớ thấy rất phản cảm.
    mong bạn suy nghĩ lại.
  2. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Bạn hiểu sai rồi. Bạn vi phạm nặng, thì dù chỉ 1 lần cũng bị khóa vĩnh viễn. VD lần chửi bới ở topic dính như thế này.
    Dù sao thì tôi nói có rào trước đón sau nên bạn cũng không chửi rủa + chửi thề khi nói chuyện với tôi được, còn fym chỉ nhất nhất reply chuyện công việc nên bị bạn chửi rủa bằng những từ ngữ thiếu thích hợp.
    Bạn nói rằng bạn từng XIN fym đừng khóa vĩnh viễn nick bediudang vì bạn là người sống tình cảm, rất quý nick. Vậy ra là vì quyền lợi của bạn mà fym cần nhẹ tay với bạn (trong khi mạnh tay với người khác)? Vì cá nhân mình mà xin xỏ một sự bất công (nhẹ tay với mình), bạn có nghĩ bạn là người ích kỷ không? Rồi khi fym vẫn làm theo thông lệ thì bạn chửi rủa + chửi thề. Vậy có phải là quá vì mình không? Vi phạm 24 lần trong 6 năm là quá nhiều, bạn vẫn xem nhẹ như không, còn bị xử lý thì chửi từ tổ tông đến con cái người khác. Vậy thì chúng tôi phải xem số lần bạn vi phạm = 0 thì bạn mới không chửi rủa chăng?
    Thế giới này không xoay quanh các nhu cầu của bạn. TTVN cũng không xoay quanh các nhu cầu của bạn. Bạn hãy học các tôn trọng nội quy chung khi tham gia vào một tập thể. Đừng tự biến mình thành kẻ không biết điều, kẻ ích kỷ và kẻ bất lịch sự.
  3. KillBull

KillBull Thành viên mới

Nhưng tôi thấy câu hỏi của bạn Lyly về **** ở TOPIC này rất hay. Đâu có gì gọi là Spam đâu mà bạn FYM khóa nhỉ
    http://ttvnol.com/f_69/1160350/trang-1.ttvn
  4. kawaii298

kawaii298 87-89 HN Moderator

đã có topic tương tự về vấn đề này :
    [topic]1019654[/topic]
    [topic]1138952[/topic]
    [topic]1129859[/topic]
    anw, bác nào cho em hỏi PGD của Agribank trước ở CHùa Láng giờ chuyển đi đâu rồi nhỉ.
    Lên số 4 Phạm Ngọc Thạch nó yêu cầu mở tk ở đâu thì rút tiền ở đó.
    Được kawaii298 sửa chữa / chuyển vào 22:44 ngày 28/06/2009
  5. iceman1980

iceman1980 Thành viên mới

http://ttvnol.com/forum/f_69/1180099/trang-15.ttvn
    MOD MIN đâu hết rồi nhỉ để chửi nhau cả 15 trang
  6. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Cảm ơn bạn. Tôi tạm khóa, khi nào có tgian tôi sẽ xử lý kỹ từng post.
    Lần sau bạn vui lòng nhấn than phiền vào các bài vi phạm để các mod kịp xử lý.
    Các bạn vui lòng tránh chửi nhau qua lại mà hãy thông báo NGAY cho mod min khi có vi phạm.
  7. haitotbung

haitotbung Thành viên rất tích cực

Mong mod xử lý nhanh và mở lại topic.
    Tớ mất công gõ chữ cắt hình được 1 bài, xong lại ngập trong biển chửi nhau của các bạn, khổ quá. Chủ đề rất hay, move sang thảo luận thì càng thích.
  8. iceman1980

iceman1980 Thành viên mới

sorry em nhầm !
    Được iceman1980 sửa chữa / chuyển vào 20:46 ngày 01/07/2009
  9. tranga1k15

tranga1k15 Thành viên mới

mình muốn down quyển longman dictionary ò contemporary english, file pdf. không biết có ai có thì share mình với được không ạ?
    mình vote * nhiệt tình
  10. TonicX

TonicX Thành viên rất tích cực

Các Kô các Trú cho tráu xin mấy host có thể upload file .swf ( flash) lên mới ạ ... mà khi up lên nó sẽ trả cho mình 1 cái direct link kiểu như http://.....abc.swf ý ạ
    Tráu cần quá ạ ... search mãi hông ra cái tráu cần
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa