1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi gì đáp nấy (Phần 7) - Những thắc mắc nhỏ xin gửi vào đây - Spam tại đây lock ngay lập tức

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi seagod, 10/07/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. sentenced1806

sentenced1806 Thành viên rất tích cực

Cảm ơn bạn Kid.
    Theo tôi, bài viết của bạn anchoitute là bài vi phạm, và việc bạn quote lại bài vi phạm nghĩa là bài viết của bạn cũng vi phạm!

[nick]
    Được Sentenced1806 sửa chữa / chuyển vào 11:29 ngày 05/03/2010
  2. traitimlanhgia_hanoi

traitimlanhgia_hanoi Thành viên mới

Một thắc mắc post đàng hoàng trong topic hỏi đáp mà lại cho là vi phạm qui định và bị treo nick Trong khi kid_lam_dieu bản thân làm Mod mà không hiểu rõ qui định và quote lại bài vi phạm thì không thấy bị xử lí gì Có xứng đáng làm Mod của một box nóng như F69 không Đến là hài với mấy cu Admin của TTVNOL nhỉ
  3. policemexu

policemexu Thành viên mới

sentenced1806 viết lúc 11:17 ngày 05/03/2010:
    Cảm ơn bạn Kid.
    Theo tôi, bài viết của bạn anchoitute là bài vi phạm, và việc bạn quote lại bài vi phạm nghĩa là bài viết của bạn cũng vi phạm!

Được Sentenced1806 sửa chữa / chuyển vào 11:29 ngày 05/03/2010
    [/QUOTE]
    Em xin phép có ý kiến như sau:
    Bác mod Sen.. Đã biết bài viết là vi phạm còn thắc mắc báo lại vi phạm cả bác gì trái tim... cũng đều soi mói một người.. Thiết nghĩ ai cũng như các bác làm min, mod nhìn lại chính mình trước khi post bài thì hợp lý hơn. Nếu biết người ta sai phải nhìn nhận và kiểm điểm bản thân mình đã giúp được gì cho người ta chưa, hay diễn đàn chưa. Cứ vào mà xoáy lẫn nhau còn gì là người quản trị nữa.
    P/S: Xin lỗi nếu đụng chạm gì đến các bác.
  4. metquadi

metquadi Thành viên rất tích cực

Em có ý kiến:
    Bác X8 với em Kid thân mến. Chúng ta toàn người 1 nhà cả. Em chả biết có chuyện gì nhưng cơ mờ em chả mún đọc 1 tí tị tì ti nèo về việc mà em cho là có chuyện phía trước đây của topic này. Em chỉ mong rằng mọi chuyện tạm dừng tại đây. Hôm nào 3 anh em mình đi cà phê đê. Anh em gặp nhau trò chuyện cho vui, lại hiểu nhau hơn. Với cả ông X8 dạo này quên anh em hay sao ý, ứ thèm gọi ai, nhất là vơi thằng Metquadi
    Em nghĩ gì nói vậy, kệ đấy!
  5. dadofbtchild

dadofbtchild Thành viên mới

Tớ đang không hiểu bạn Mệt này có thắc mắc gì ở cái chỗ này?
    Thêm 1 thắc mắc nhỏ nữa: Làm sao mà để có được vé chơi gameshow ở VTV nhỉ?
  6. bluetea

bluetea Thành viên rất tích cực

Nghiên cứu xem ctrình mình khoái tham gia là do công ty nào tổ chức, sau đó gọi điện lên cty đó mà hỏi.
    Ví dụ như Ctrình Chiến nón kỳ diệu là của công ty Việt Ba
  7. sentenced1806

sentenced1806 Thành viên rất tích cực

1. Tôi post hỏi trên topic hỏi F69 là hợp lệ, nên bài viết của bạn là bênh vực cho cái sai, bạn nên tự kiểm điểm bản thân bạn đi.
    2. Tôi thắc mắc với ADMIN chứ k phải với mod Kid, vì admin là người xử lý không triệt để sự việc. Và tôi cần câu trả lời của admin chứ không chờ câu trả lời của bạn!
    3. Từ trước tới giờ, các mod được set lên hay xóa bỏ làm mod đều do sự bắt lỗi của các mod khác hoặc mem, ok?
    4. Nếu lúc nào cũng bao che hoặc quen biết, thì đương nhiên bạn Kid_lam_dieu sẽ không thể đàng hoàng lên làm mod F69 được. Cái mà người ta gọi là dân chủ ở chỗ có nhiều hơn 1 người điều hành diễn đàn bạn ạ!
    5. Áp lực của việc làm mod nói chung, hoặc làm mod F69 nói riêng chính là ở việc làm việc có chặt chẽ hay không.
    Tôi nói vậy hy vọng là bạn đừng post bài theo cách "chúng ta cùng chung diễn đàn, các bạn xxx nhé!"
  8. metquadi

metquadi Thành viên rất tích cực

Là nhà cháu sms cho số điện thoại đuôi 818 mãi ứ được nên có đôi điêu gọi là thôi... ai thắc mắc j` thì nhà cháu đành chịu thôi, có j đằng ấy cứ sms cho nhà cháu. Giải quyết tất
  9. xteen

xteen Thành viên mới

ơ mình xteen đây
    cho em hỏi cái phim chiếu trên HTV 1,2 tuần trước đây mới hết rồi ạ phim "mối tình" gì ấy
  10. doubleblue

doubleblue Thành viên mới

Cho mình hỏi chút, có phải hệ thống vote * bị lỗi ko, cái này thấy từ lâu rồi, mỗi khi mình vote 5* cho một số bác, nhưng sao toàn bị báo lỗi rồi sau đó tự động vote thành 1*
    Được doubleblue sửa chữa / chuyển vào 20:46 ngày 05/03/2010
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa