1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi gì đáp nấy (Phần 8) - Những thắc mắc nhỏ xin gửi vào đây - Spam tại đây lock ngay lập tức

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi kid_lam_dieu, 14/05/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mamut8x

mamut8x Thành viên mới

sao mình ko hiện đc chữ ký nhỉ
  2. seagod

seagod Thành viên rất tích cực

Vậy bạn không thấy rằng phiên bản thử nghiệm, mọi cái đều có thể xảy ra (lỗi các loại).
    Hơn nữa, đó là phiên bản chưa được công bố nên không cần phải lo lắng (nói thực là Min không biết được pass đâu)
  3. superboyboy1984

superboyboy1984 Thành viên mới

So sánh nó @ngungu20 vừa thôi,mod min phụ trách thảo luận và f69 rất nhiều người là chung nhau,việc đó hoàn toàn nằm trong công việc và trách nhiệm của mod min,Không thì có mod để làm gì?.Ông lại đem so sánh với việc vác dao chém người,ông thấy mấy cái thao tác của mod giống với việc vác dao chém người hả?Cái ttvn này tàn vì những mod như ông đấy.
    Hay định lên làm mod f69 đấy hả?
  4. zeroka

zeroka Thành viên mới

hức, mod trả lời thế bảo sao mem chẳng loạn cả lên. Cho dù là phiên bản thử nghiệm thì dữ liệu cũng là dữ liệu đc lấy từ ttvn ra, pass cũng là pass vốn có của mem. Tự dưng thấy nick mình post bài, mem nào chẳng sợ là lộ pass.
    Việc này thật ra cũng ko phải lỗi gì, đơn giản là nick các tech toàn nick mới lập, ko có dữ liệu gì để test hoặc nghịch, nên nhân lúc còn chưa lên bản chính thức, các tech có thể đổi lại pass của 1 vài nick hoặc sửa để có thể log vào nick khác = nick của mình để có dữ liệu test. Nói chung là ko phải lo.
  5. phinhieu88

phinhieu88 Thành viên mới

Hi Min, mod
    Tớ chả hiểu sao topic này lại bị Seagod lock và lock cả nick của tớ nữa.
    http://ttvnol.com/forum/f_69/1255094.ttvn
    Tớ mở topic này là hỏi thật chứ ko phải Spam như Seagod kết án. Trước giờ tớ chưa hề Spam tại f69. Topic tớ mở nhằm mục đích hỏi đáp xây dựng để cho topic thêm đông vui thôi, lòng tốt với f69 bị đối xử 1 cách thô bộ quá.
    Bên Những người thích đùa họ cũng có tuần lễ ko lock nick vậy. Nên tớ thắc mắc tại sao f69 ko như thế
    Trước giờ có nhiều cảm tình với Seagod, nhưng việc Seagod khoá topic khiến mình thất vọng quá.
    @favorite: sao lâu lắm ko thấy min tham gia diễn đàn nữa vậy?
    Mình gửi thắc mắc tại đây, nếu Min, mod nào đi ngang nếu thấy ok thì cho mở topic lại nhé.
  6. seagod

seagod Thành viên rất tích cực

Ồ, hóa ra là bạn đùa
    Xin lỗi bạn.
    Tuy nhiên, xin nhắc lại với bạn, f69 là box khá nghiêm, và càng không phải là box Những người thích đùa. Mỗi box có những tiêu chí, quy định riêng. Có thể việc làm ở box này là không cấm, nhưng ở box khác là cấm hoàn toàn.
    Mong bạn hiểu cho.
  7. lecongvinh9

lecongvinh9 Thành viên mới

http://ttvnol.com/forum/f_69/1255243.ttvn
    văng tục ở đây được coi là lỗi nặng rồi bạn,nhiều người còn bị lock ,bôi xanh,hạn chế mà còn không hiểu là mình vi phạm cái gì cơ...
    Mình thì chả nói gì mấy chỉ quote lại 1 cái bài bị ẩn xanh(bài đấy phản bác lại ý kiến của 1 bạn ủng hộ ba cái kiểu bảo thủ và việc "kiểm duyệt" của bạn sao sao hay li li gì đấy) mà còn bị del bài mà lock nick .So với mấy tội văng tục thì nhẹ chán.
    May cho bạn là min Anx hôm nay mát tính hoặc là sắp sang forum mới nên chả thèm lock chứ không bạn cũng bị lock nick rồi(nếu như là trước đây)
  8. onamiowada

onamiowada Thành viên rất tích cực

Bà?o mẶt thĂng tin cà nhĂn là? viẶc mà? mĂfi ngươ?i cĂ?n tự là?m. KhĂng thĂ? trĂng chơ? và?o Ban quà?n trì TTVNOL 'ược 'Ău, mf̣c dù? DiĂfn 'à?n cò quy 'ình vĂ? viẶc nà?y.
    Nhưfng PM cò nẶi dung cò thĂ? gĂy hài tới cà nhĂn càc bàn thì? càc bàn phà?i xòa 'i. Mà? tẮt nhẮt là? khĂng dù?ng PM cù?a TTVNOL cho nhưfng nẶi dung như vẶy, vì? xòa PM khĂng cò nghìfa là? PM Ắy chưa tư?ng tĂ?n tài.
    Với nhưfng post cò nẶi dung nhày cà?m, nĂn post bf?ng 1 'ươ?ng truyĂ?n Internet 'Ặc lẶp, khĂng 'fng kỳ với nhà? cung cẮp dưới tĂn mì?nh, hof̣c tĂn ngươ?i thĂn cù?a mì?nh. NĂn ra hà?ng net mà? post. Cùfng nĂn post bf?ng nhưfng nick clone, 'ược reg với nhưfng 'ìa chì? Email mà? bàn 'àf 'fng kỳ chì? nhf?m 1 mùc 'ìch duy nhẮt là? dà?nh cho viẶc reg nick tài TTVNOL.
    ĐẮy là? nhưfng lơ?i nhf́n cho nhưfng bàn cò lỳ do 'Ă? phà?i cĂ?n thẶn quà thĂi nhè. Chứ như mì?nh và?o TTVNOL chì? 'Ă? chèm giò vĂ thươ?ng vĂ phàt thì? còc sợ cài gì? cà?.
  9. CrazyMan

CrazyMan Thành viên rất tích cực

Theo cách hiểu thông thường của những người dùng internet thì cái "phiên bản" kia chỉ là hàng nhái, giả mạo TTVN; Nó gần như kiểu trang mail nhái của Yahoo do 1 ai đó lập ra để đánh lừa người dùng Yahoo mail ấy mà . Ai chót đăng nhập vào đó rồi lỡ chẳng may bị lộ pass thì cũng chẳng thể kiện TTVN được vì họ đã có "công báo" gì đâu . Thế nên dù đúng là bị lộ pass bên đó thì mọi người phải chịu thôi, kiện cáo ai được!
  10. kruger

kruger Hỏi gì đáp nấy Moderator

Bạn mainoel1 thân mến, bạn có 24 giờ để chứng minh cho kết luận của bạn ở trên, rằng BQT hack nick thành viên.
    Bạn có thể dùng dẫn chứng, lý luận, ảnh chụp màn hình, link bài dẫn chứng..., để chứng minh rằng một (hoặc nhiều) nick cụ thể trong BQT TTVNOL đã tiến hành hack mật khẩu của một (hoặc nhiều) thành viên cụ thể.
    Trong vòng 24 giờ tới, nếu bạn không đưa ra dẫn chứng cụ thể, hoặc những dẫn chứng đưa ra không đủ thuyết phục, tôi sẽ tiến hành xử lý nick của bạn với những vi phạm sau:
    - Vu khống BQT TTVNOL.
    - Spam topic dính F69.
    - Tung tin đồn thất thiệt làm hoang mang trong cộng đồng thành viên ttvnol.
    Đề nghị tất cả các thành viên, quản trị viên nếu không có dẫn chứng cụ thể và lý lẽ xác đáng, xin không tranh luận về chủ đề này tại topic dính F69, nếu không bài viết sẽ bị đánh giá là spam.
    Cảm ơn sự hợp tác của các bạn và chúc các bạn những ngày cuối tuần vui vẻ.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa