1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi gì đáp nấy (Phần 8) - Những thắc mắc nhỏ xin gửi vào đây - Spam tại đây lock ngay lập tức

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi kid_lam_dieu, 14/05/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HGPhong

HGPhong Thành viên mới

tại sao mod mãi không set title cho tôi vậy ?
  2. HGPhong

HGPhong Thành viên mới

tại sao mod mãi không set title cho tôi vậy ?
  3. khongaihet00

khongaihet00 Thành viên mới

Điều đấy ko mang nghĩa là chỉ Mod mới được mở topic kiểu này Mình chưa từng biết đến qui định nào như thế cả
    Mọi thành viên đều có quyền bình đẳng trong việc mở topic chứ nhỉ Mình mở một cách hoàn toàn nghiêm túc, topic đó không hề vi phạm qui định nào (tất nhiên là có thể có qui định nào đấy mình chưa đọc được chăng )
    Nhân đây cho mình hỏi tí:
    Topic này: http://ttvnol.com/forum/f_69/1244194.ttvn của mình đã sai phạm ở khoản nào, điều bao nhiêu, để tại sao nó lại bị lock
    Ps: Cám ơn bạn đã quote bài viết trên cuả mình trước khi nó bị ẩn để xóa dấu vết
    Hic, tự dưng nick khongaihet01 của mình lại thành ko pót được bài, chỉ bởi mở 1 topic rất chính đáng
  4. khongaihet00

Điều đấy ko mang nghĩa là chỉ Mod mới được mở topic kiểu này Mình chưa từng biết đến qui định nào như thế cả
    Mọi thành viên đều có quyền bình đẳng trong việc mở topic chứ nhỉ Mình mở một cách hoàn toàn nghiêm túc, topic đó không hề vi phạm qui định nào (tất nhiên là có thể có qui định nào đấy mình chưa đọc được chăng )
    Nhân đây cho mình hỏi tí:
    Topic này: http://ttvnol.com/forum/f_69/1244194.ttvn của mình đã sai phạm ở khoản nào, điều bao nhiêu, để tại sao nó lại bị lock
    Ps: Cám ơn bạn đã quote bài viết trên cuả mình trước khi nó bị ẩn để xóa dấu vết
    Hic, tự dưng nick khongaihet01 của mình lại thành ko pót được bài, chỉ bởi mở 1 topic rất chính đáng
  5. khongaihet00

Mình cũng xin hỏi câu như trên
    Mong các mod vào giải thích cho thỏa đáng và mở kiểm duyệt cho @khongaihet01
  6. khongaihet00

Mình cũng xin hỏi câu như trên
    Mong các mod vào giải thích cho thỏa đáng và mở kiểm duyệt cho @khongaihet01
  7. khongaihet00

Cảm ơn bạn đã có lời động viên
    Cây ngay không sợ chết đứng
  8. khongaihet00

Cảm ơn bạn đã có lời động viên
    Cây ngay không sợ chết đứng
  9. khongaihet00

Không biết có phải bạn đang định nhắc đến trường hợp của khongaihet01 không vậy
    Topic đó có spam đâu, Mod nào thấy nó thì chỉ việc dính nó lên ;là xong, cang đỡ công sức chứ sao Sao mod lại biến từ một ý định tốt thành ra sai trái. Từ một việc không có gì lại tạo nên vấn đề không cần thiết
  10. khongaihet00

Không biết có phải bạn đang định nhắc đến trường hợp của khongaihet01 không vậy
    Topic đó có spam đâu, Mod nào thấy nó thì chỉ việc dính nó lên ;là xong, cang đỡ công sức chứ sao Sao mod lại biến từ một ý định tốt thành ra sai trái. Từ một việc không có gì lại tạo nên vấn đề không cần thiết
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa