1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HỎI GÌ, ĐÁP NẤY!

Chủ đề trong 'Trung (China Club)' bởi Guest, 08/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bouldergirl2

bouldergirl2 Guest

Em định tìm hiểu để hợp tác với họ hay sao?
  2. KitC

KitC Thành viên mới

Hi hi vậy là chị biết thông tin về họ ạ ?
  3. bouldergirl2

bouldergirl2 Guest

Chị chỉ biết chút xíu qua báo chí và nghe kể thôi,hehe
  4. nguyenvan

nguyenvan Thành viên mới

càc ban ò? 'Ăy cò ai 'ang ò? hà?ng chĂu ko vẶy.tĂi cò viẶc qua 'ò nhù?ng ko biẮt tiẮng trung cĂ?n ngươ?i phiĂn dìch ai biẮt chì? giùp xin hẶu tà
  5. bouldergirl2

bouldergirl2 Guest

BĂc cần nguời phiĂn d<ch về lĩnh vực gĂ 'ấy ạ? BĂc cần trong bao lĂu?CĂng xĂ thế nĂo ợ?
    Được bouldergirl sửa chữa / chuyển vào 03:19 ngày 07/06/2005
  6. nguyenvan

nguyenvan Thành viên mới

[ xin loi truoc nhe vi may nay ko co fon tieng viet.
    toi dang o POLAND dot nay toi ko sang nhung ong anh sang
    ong ay sang dot dau ma khoang 1tuan .ong ay lam it hang sang POLAND vi noi chuyen voi chung thay TA no kem qua.
    neu bac co Đt dđ cho toi so luon toi lien lac cu the.
    thank bac truoc

[/quote]
    Bác cần nguời phiên dịch về lĩnh vực gì đấy ạ? Bác cần trong bao lâu?Công xá thế nào ợ?
    Được bouldergirl sửa chữa / chuyển vào 03:19 ngày 07/06/2005
    [/quote]
  7. aqcharles

aqcharles Thành viên mới

Khách hàng chợ YaBao đây mà ! Khi nào Anh giai sang BK? Rất vui lòng giúp Anh giai nhá !
  8. junbk

junbk Thành viên quen thuộc

Dân Ba lan trước đây cắm chốt ở khắp Quảng đông,Phúc Kiến và cũng chỉ vài chục "soái" có tiếng tăm,giấy tờ công ty đàng hoàng. Vài năm trở lại đây, và nhất là sau khi Ba Lan vào EU, chuyện nhập cư đã đơn giản hơn rất nhiều, vì thế rất nhiều cá nhân đã tự sang TQ đánh hàng, dăm bảy kiện túc tắc bán lẻ...thế nên người Việt ở Yabao đã tăng số lượng lên rất nhiều
    Ở Yabao lu giờ đây dân VN đánh hàng đi Ba Lan đã nhiều hơn rất nhiều, chỉ sau đi Nga. Thế nên "sứ quán" không còn đủ chỗ nữa,mọi người chủ yếu thuê nhà ngoài, cũng có người đã mua hẳn những căn hộ ở xung quanh khu vực "chợ Nga" để tiện cho việc làm ăn.
    Nghe đâu sắp có 1 "soái" định mở Cargo đi Ba Lan ở Bắc kinh nữa mà!!!
  9. love_love_love

love_love_love Thành viên quen thuộc

Các bán ơi...có ai đang học chuyên ngành với bọn TQ ko? Cho em hỏi chút...các bác học cảm thấy như thế nào? Có được ưu tiên gì ko?em đang học Jin rong năm 1 dưới Nạning...thấy khó đã man
    ai có bí quyết gì nói dùm cái.Chứ em Zhong xiu đi zhong xiu lại tốn xiền wé...nhất là môn Toán
  10. Nam_Anh_BJ

Nam_Anh_BJ Thành viên mới

Mình thì cũng đang học Jin Rong ở Đại Học Nhân Dân ở BK nè,mình cũng học với TQ cung học năm 1 luôn.Nhưng môn Toán thì được học riêng với Lưu Học Sinh nên chưa chết.Cũng có vài môn được ưu tiên,cũng có môn ko được,nói chung tuỳ thuộc vào giáo viên thôi,ngành Jin Rong ở trường mình được có vài mống lưu học sinh học nên khó hơn các ngành khác vì đa số không được ưu tiên.Ko biêýt có bị chọn nhầm ngành không mà nhìn mấy môn chuyên ngành chả thấy môn nào mình muốn học cả,híc.