1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi giờ đóng cửa của bể bơi Sao Mai? (tiện thể hỏi luôn các bể bơi tốt cho hè 2012)

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi uron_86, 10/06/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. uron_86

uron_86 Thành viên rất tích cực

Các bạn cho mình hỏi giờ đóng cửa của bể Sao mai là mấy giờ thế ?, đi làm về muộn, định ra đó bơi thư giãn mà sợ đóng cửa rồi?.

TIện thể xin hỏi các bạn hay đi bơi, các bạn cho mình xin list các bể bơi ở HN, giờ mở , đóng cửa ,chi phí và comment của các bạn đc không ?.

Cảm ơn các bạn nhiều
  2. traveltour0

traveltour0 Thành viên mới

Cũng đang hóng.
    Bể bơi ở HN đa phần đông và bẩn quá
    Có bể nào sạch và vắng chút không, đắt tí cũng được (100k/lượt).
  3. uron_86

uron_86 Thành viên rất tích cực

Hôm trc tớ search thì chỉ có bể thắng lợi + tây hồ là mở đến 9h tối :-s, Sao mai thì chỉ đến 8h
  4. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Thắng Lợi bẩn bỏ mẹ
    4 mùa cũng tạm đc đấy chứ. Ko thì lên bố nó trên Ciputra mà bơi, ổn fết
  5. 4muathayla

4muathayla Thành viên quen thuộc

4mua bẩn bỏ mẹ ra , bơi 1 hôm về đau mắt 1 tuần - Cạch luôn :|
  6. goldbody

goldbody Thành viên mới

giờ bể nào chẳng đông, muốn vắng thì qua chỗ nào đắt tí. bể ở trung tâm phụ nữ chỗ thụy khuê vào thử xem, thấy bảo ok lém.
  7. traveltour0

traveltour0 Thành viên mới

Bể thắng lợi phải nói là bẩn không thua kém các bể đại chúng khác, mình bơi vài lần ở đó rồi. Chỉ được cái view đẹp, ngay sát hồ Tây bát ngát lộng gió.
  8. embuon2811

embuon2811 Thành viên rất tích cực

Ngày xưa ở HN mình cũng hay đi bơi. Giờ quay lại đi thấy bẩn quá. Khiếp chả dám đi nữa. Ko những nước dưới hồ bẩn mà vệ sinh chung ở trên khai lòm. Y như đi qua chỗ đái bậy bờ tường. Vé thì cũng 50k/ vé chứ có rẻ đâu.
    Sạch 1 chút thì vào Asian trên nóc khu phụ của ks Asian chỗ Chùa Bộc ý. Vé cách đây 4 năm hình như 100k rồi. Giờ ko biết bao nhiêu. Trên đó sạch, vắng, nhưng khu phụ ở dưới cũng đc thôi chứ ko thể gọi là long lanh đc.
    Hoặc bơi trong ks Kim Liên, 4 năm về trước thì có bán vé cho khách ngoài vào bơi. Đóng cửa chỉ phục vụ khách trong ks mấy năm. Hình như giờ lại mở cửa phục vụ khách ngoài rồi hay sao ý. Các bác rảnh cứ lượn qua mà xem. Tât cả mấy bể này đều mở cửa đến 8-9h tối. Vì ngày xưa em đi làm, với cả sợ đen nên toàn đi buổi tối cho thoải mái và rảnh rỗi.
    Bác đi bơi vài buổi xong làm quen hoặc hỏi han xunh quanh có khi xin đc vé Vip hoặc mua lại giá rẻ của mấy người đc cho hoặc tặng ý. Tính ra cũng rẻ ko đắt lắm. Còn đi thường xuyên hàng ngày mà mua vé lẻ thì cũng hơi mệt.
  9. BuuXuu

BuuXuu Thành viên mới

Hè năm nay đúng là thế , tớ đã đi bơi ở hầu hết các bể ở HN.
    Sao Mai chỉ đến 8pm
    Tây Hồ và Thắng Lợi mở tới 9pm

Các bể trong nhà như Asean, Bao Son, 4 Mùa, thì ko rõ giờ đóng cửa, nhưng có điểm chung là bể nhỏ, có phần nước nông m3, m4 , nên người lội nước và tập bơi khá đông.

Nghe nói bể Mỹ Đình nước sâu, không đông , bơi rất thích ( vì ko có mấy người lội nước) , nhưng chưa rủ đc ai đi bơi thử [:D]
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Trước khi bơi nhớ dùng thuốc nhỏ mắt để phòng chống đau mắt nhá các bác :D
  10. lamthang88

lamthang88 Thành viên rất tích cực

Bể Thụy Khuê khá ổn . Sach phết bác ạ :|