1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi han - Thắc mắc - Yêu cầu - Nhắn tin.

Chủ đề trong 'Tiếng Việt' bởi home_nguoikechuyen, 31/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. home_nguoikechuyen

home_nguoikechuyen Thành viên rất tích cực

Hỏi han - Thắc mắc - Yêu cầu - Nhắn tin.

Gần đây, thỉnh thoảng cũng có một vài người thắc mắc, than phiền về chuyện box, hay hỏi han về một số thành viên của box. Nhưng chỉ có thể gửi Pm cho Home, hay than phiền trong topic.Vì hầu như lục các trang của diễn đàn, chẳng thấy topic nào bàn chuyện ngoài lề Tiếng Việt.Nên Home lập topic này, mong mọi người có thể gửi thắc mắc, yêu cầu , hỏi han.. tại topic này.Và cũng kính mong, mọi người có thể đóng góp, đề xuất những ý tưởng, cái mới cho box góp phần box phát triển.

Nhắn tin
    Lâu lắm rùi! Chẳng thấy những gương mặt đã từng quá quen thuộc với box như bác Thaihonganh, Doan chi Thuy, Lis, ruavang, Egoist,annymous, rùi bác Milou, bác Terminentor3... Chẳng biết mọi người bận gì mà không vào box. Bác Thaihonganh,dạo trước cũng lên box , nhưng sau, đã mấy tháng rùi chẳng thấy. Cô giáo Doan Chi Thuy, không biết đang bận kén chồng hay sao mà cũng chẳng thấy. Bác Milou từ hồi lên làm admin cũng ít viết bài cho box. Anh Ter3 không biết vì yêu Tiếng Việt hay là nhiệm vụ, mà từ khi không làm admin khu vực box Tiếng Việt nữa, cũng bỏ box luôn. Ôi sao buồn vậy.
    ...Những người muôn năm cũ..
  2. esu

esu Thành viên mới

Hê hê tớ hay vào box tiếng Việt này chơi lắm. Chắc làm mod cũng được chứ nhỉ ...
  3. esu

esu Thành viên mới

Hê hê tớ hay vào box tiếng Việt này chơi lắm. Chắc làm mod cũng được chứ nhỉ ...
  4. yeungon

yeungon Thành viên mới

Quản trị diễn đàn tiếng Việt có lẽ là nhàn nhất tttvnol các bác nhẩy? Diến đàn này vắng khách quá!
  5. yeungon

yeungon Thành viên mới

Quản trị diễn đàn tiếng Việt có lẽ là nhàn nhất tttvnol các bác nhẩy? Diến đàn này vắng khách quá!
  6. home_nguoikechuyen

hôm nay admin Milou đã sét mod cho esu. Nhưng esu chưa làm xong thủ tục làm mod.
    chúc mừng mod mới esu.
  7. home_nguoikechuyen

hôm nay admin Milou đã sét mod cho esu. Nhưng esu chưa làm xong thủ tục làm mod.
    chúc mừng mod mới esu.
  8. yeungon

yeungon Thành viên mới

Chúc mừng mod esu nhé. Trưóc thì cứ bác bác tôi tôi tớ tớ bây giờ lên quan rồi chả biết xưng hô thế nào đây!
  9. yeungon

yeungon Thành viên mới

Chúc mừng mod esu nhé. Trưóc thì cứ bác bác tôi tôi tớ tớ bây giờ lên quan rồi chả biết xưng hô thế nào đây!
  10. Sunflowerboy

Sunflowerboy Thành viên mới

Bác esu cho hỏi cái,tôi ăn cắp bản quyền cái deck gì?Tôi đọc trong báo Thế giới thấy hay hay,post lên để anh em tranh luận vì câu trả lời ko ai giống nhau cả.Ông này làm mod cả bên English suôát ngày toàn khoá,chán bỏ miec.Nhiệt tình + Ngu dốt=phá hoại thôi,chú em nên nhớ điều này