1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội học sinh sinh viên Việt Yên - Bắc Giang

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi mimosabg, 14/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dangdungbg

dangdungbg Thành viên mới

Cùng về dạy hoá với cô Tâm còn có thầy Dưỡng, không biết còn dạy ở đó nữa không. Mình đã không làm ở đó từ 2002. cô Tâm có 1 cậu em trai học cùng khoá với mimosa đấy, mình có dạy lớp này . Chỉ còn nhớ tên vài HS: hình như 10A5 (2002), năm đó cậu lớp trưởng tên Thắng, người khác là Yến, Quý. mimosa có biết những bạn lớp A5 thì cho nhắn lời hỏi thăm nhé. Chúc các bạn học sinh, sinh viên của VY I luôn thành công.
    hihi, hôm nay là 4/9-nhớ ngày khai giảng đầu tiên tại VY I và chắc cũng là lần duy nhất. Ai về VY cho tôi gửi lời chúc sức khoẻ tời những người bạn ở đó. thanks a lot!!
  2. mimosabg

mimosabg Thành viên mới

Dạ chắc thấy muốn nhắn đến bạn Công A5. Các thầy cô giờ vẫn dậy ở đó và đã lập gia đình cả rồi. Các bạn cùng khóa với em có lẽ cũng đi học hết. ậyb bây giờ thấy dậy ở đâu ạ?
  3. dangdungbg

dangdungbg Thành viên mới

Cảm ơn mimosabg đã cho biêt tình hình bạn cũ. 4 năm rồi chưa qua Việt Yên I. Làm 20 ngày mà nhận lương 1 tháng, hihi giờ vẫn thấy "nợ nợ " trường này-giờ thì đang "mất" dạy, rõ khổ Sẽ sớm về thăm lại bạn xưa
    Mà không thấy nhiều học sinh VY I vào đây nhỉ? u Vinh (hiệu trưởng thời điểm đó) khen nhiều về truyền thống của trường!!!!!!!
  4. mimosabg

mimosabg Thành viên mới

Lâu rồi ko vào ttvnol, ko vào diễn đàn để thăm cái topic do mình lập ra. Có lẽ ai cũng bận rộn cả, hoặc ko mây ai biết về topic này. Hôm nay vào thấy có reply của thầy, em không biết thầy là ai nhưng đã từng dậy ở trường Việt yên thế là vui lắm rồi. Cô Vinh giờ về hưu rồi thầy ạ, không còn làm hiệu trưởng nữa, cô mới nghỉ năm nay thôi. Trường Việt Yên ko tự hào về các hoạt động tập thể mạnh nhưng không là quá khi tự hào về truyền thống học tập của học sinh. Điều đó có lẽ khong có gì minh chứng bằng thực tế củnhưnhgx học sinh đã rời khỏi mái trường.Hy vọng mọi người có thể tham gia nhiều hơn vào diễn đàn này để tìm thấy tiếng nói Việt Yên ở nơi phồn hoa đô hội này.
  5. winterbg

winterbg Thành viên mới

Buồn ghê
  6. ngongac_ngacngo

ngongac_ngacngo Thành viên mới

7. ngongac_ngacngo

ngongac_ngacngo Thành viên mới

ghhhhhjjjjjgg
  8. mimosabg

mimosabg Thành viên mới

Sao mọi người vào mà chả nói gì thế nhỉ? Cái topic này tui tạo ra lâu lắm rồi mà, chả thấy con em Việt Yên vào gì cả. Lâu rồi tui cũng ko vào , chắc ai cung bận rộn nên ko thèm nói gì nữa rồi, huhu. Bà con Việt Yên mình ơi, đi đâu hết rồi? Cùnglên tiếng với nào.
  9. winterbg

winterbg Thành viên mới

Vắng wa ha...
  10. mimosabg

mimosabg Thành viên mới

Dung la rat vang ve.