1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội kem f_196

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi MAGICSTAR, 07/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. enchanteur

enchanteur Thành viên rất tích cực

Sáng nay (trưa nay) tớ chưa bình minh thì chợt giật mình thức giấc, hắt xì hơi liên tục. Chắc có ai nhắc rồi. Hoá ra là bạn LDCDHN nhắc tớ ở đây. T7 bạn bị ốm ah? Ko đi ăn kem được cùng hội ah? Buồn thật. Có cần tớ... ăn hộ phần ko?
  2. chuckle_over

chuckle_over Thành viên rất tích cực

Ấy, bác En đừng nóng vội. Việc đấy cứ để em. Em đã bảo bác bao nhiêu lần rồi, có việc gì cần cáng đáng kiểu này thì bác phải để em mà lị
    To duboisec: Ờ thì chắc là cũng có, đâu như 7 năm thân thiết nhau thì tớ cũng được bạn hiền đưa đi ăn 1 hay là 2 lần ý, quý hoá quá, thế mà tớ lại quên mất. Tớ xin lỗi người bạn hào phóng tốt bụng của tớ nhé
  3. chuckle_over

Ấy, bác En đừng nóng vội. Việc đấy cứ để em. Em đã bảo bác bao nhiêu lần rồi, có việc gì cần cáng đáng kiểu này thì bác phải để em mà lị
    To duboisec: Ờ thì chắc là cũng có, đâu như 7 năm thân thiết nhau thì tớ cũng được bạn hiền đưa đi ăn 1 hay là 2 lần ý, quý hoá quá, thế mà tớ lại quên mất. Tớ xin lỗi người bạn hào phóng tốt bụng của tớ nhé
  4. langdangchieudongHaNoi

langdangchieudongHaNoi Thành viên mới

Hix chán quá. Hôm nay không đi được thật. Đến tận bây giờ gần 4 giờ sáng rồi mà đã được đi ngủ đâu. Hôm nay mọi người đi thế nào tường thuật lại nhé. Cầu trời cho 2 mụ già enchanteur và chuckle_over không đánh rơi kem cũng bị nước kem chảy vào người .
  5. langdangchieudongHaNoi

Hix chán quá. Hôm nay không đi được thật. Đến tận bây giờ gần 4 giờ sáng rồi mà đã được đi ngủ đâu. Hôm nay mọi người đi thế nào tường thuật lại nhé. Cầu trời cho 2 mụ già enchanteur và chuckle_over không đánh rơi kem cũng bị nước kem chảy vào người .
  6. chuckle_over

Có, hôm qua chị vừa đánh rơi kem vừa bị kem rơi vào người, đợi mãi cuối cùng chú cũng trả được thù rồi nhé. Hôm nào gặp chị chị cho mượn cái váy.
  7. chuckle_over

Có, hôm qua chị vừa đánh rơi kem vừa bị kem rơi vào người, đợi mãi cuối cùng chú cũng trả được thù rồi nhé. Hôm nào gặp chị chị cho mượn cái váy.
  8. langdangchieudongHaNoi

Chuckle vẫn cứ mãi là chuckle. Chả khá hơn được . Thế rút cục là hôm qua có đi ăn kem không vậy? Tối nay đi ăn kem Fanny, đúng là cứ như thức ăn cho dog vậy. Chờ kem thì lâu mà ăn kem thì nhanh
  9. langdangchieudongHaNoi

Chuckle vẫn cứ mãi là chuckle. Chả khá hơn được . Thế rút cục là hôm qua có đi ăn kem không vậy? Tối nay đi ăn kem Fanny, đúng là cứ như thức ăn cho dog vậy. Chờ kem thì lâu mà ăn kem thì nhanh
  10. enchanteur

enchanteur Thành viên rất tích cực

Sao bác lại nặng lời với em nó thế. Cẩn thận kẻo em nó khóc ầm lên bây giờ. Ah, cái váy bác định tặng em nó ý, bác khuyến mại thêm cái kim băng đính kèm khăn mùi xoa vào cổ áo bác nhé. Lỡ em nó có biết việc mình ăn hết suất kem của em nó thì cũng có cái dùng.