1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội kem f_196

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi MAGICSTAR, 07/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MAGICSTAR

MAGICSTAR Public HN Moderator

Thỉnh thoảng gặp C, cũng hay hỏi nhau không biết dạo này chị Lazy thế nào, em bé thế nào. Em vẫn nhớ chị lắm.
    Dạo này ai cũng bận, đến em cũng bận. Mà dần dần thì người tà cũng chả có hứng đi ăn kem với người mình không ưa...Rồi thì n nguyên nhân. Đấy là điều tất yếu thôi mà. Em vẫn lập topic để cho những người có hứng rủ nhau đi, những người thật trong sáng và thật sự thích kem cơ. Dù sao cũng là có chỗ....
    Con người thường chả mấy khi nhìn thấy điều gì khác ngoài những gì mình nghĩ, nên em lập topic ra lâu lắm rồi mà vẫn thấy có người lập tiếp.Thế mới hay!
    Kem chocolate...Đấy là quá khứ
  2. ATA100

ATA100 Thành viên quen thuộc

Dạo này em MG sang bên 80 Family rồi à ?
  3. MAGICSTAR

Ấy ạ, tớ sang từ hồi còn chưa vào publicHN cơ.
    Đang bị đau họng, nên có người cấm mình ăn kem. Tớ lại nhớ cái cách Aqua vẫn thường làm cho nên cứ ăn. Hôm nay giọng tớ tồi tệ hơn hôm qua. Lại còn sốt nữa.
    Thấy tên cửa hàng kem Tràng Tiền từ hồi gì đã có thêm chữ đặc biệt. Thế mà loại kem ngon nhất lại không còn nữa. Hay nhỉ!!
  4. aquarius_zodiac

aquarius_zodiac Thành viên mới

Hề hề, lâu lắm mới post bài. Cách MS chữa viêm họng là đúng phương pháp rồi, nhưng chưa triệt để nên mới bị tàu hoả nhập ma như thế. Nếu bị viêm họng thì ngoài việc tiếp tục ăn kem thì phải uống nhiều nước đá nữa, chanh muối đá thì càng tốt. Tớ kê cho đơn thuốc này nhé: nem chua rán ăn kèm nhiều tương ớt, nhậu với rượu mạnh, sau đó làm vài suất kem tráng miệng và cuối cùng uống một ly trà đá thật to, đảm bảo khỏi viêm họng luôn.
    Chúc ấy mau khỏi nhé, chúc cả nhà vui vẻ.
  5. aquarius_zodiac

Oái roài oai là oái roài oai, sao cả cái page đầu tiên của Pắp bờ lích Hà Nội có nhiều người tâm trạng thế hả roài?Thế này thì có chú guest nào ghé qua đọc thấy chắc chạy mất dép.Chẳng nhẽ người Hà Nội giờ buồn thế à?Phải "Hà Nội hồng, ầm ầm rung sông Hồng reo..." đi chứ.Thanh niên mà cứ buồn thế thì làm ăn được cái gì nữa đây.
    Hề hề, dậy đi cả nhà, hết buồn chưa? Nếu vẫn thấy buồn thì đi ăn kem giải sầu đê, sắp vào mùa đông rồi.Hị hị, cứ mùa đông đến là mình lại cảm thấy bồi hồi xúc động, xúc động đến run người khi tưởng tưởng cảm giác cắn một miếng kem giữa trời lạnh giá, tuyệt!!!Chẹp chẹp.
    Có ai đi với tớ thì giơ tay lên, còn không có ai thì tớ vẫn đi, khà khà. Đội trưởng đâu rồi, đi nhé, bố khỉ, hẹn đã lâu mà chưa thấy thực hiện gì cả.Lần này phải làm luôn mới được, trong tuần sau nhá, deadline là cuối tuần thôi đấy.
    Khì khì, chúc cả nhà vui vẻ, cheers
  6. MAGICSTAR

Tớ đây ấy ạ.Thực ra cũng chả đến nỗi tâm trạng đến thế, nhưng mỗi người cứ tự thích lập ra một cái cho mọi người đều thấy, nên người vào mới thấy ...hoa mắt. Tớ xem thế nào, chắc cũng xoá mất vài cái nỗi buồn.
    Cuối tuần này tớ có việc, nên chỉ từ ngày mai đến thứ 5 thôi sẽ liên lạc với ấy.Thực ra tớ cũng định rủ ấy đi ắn kem trời mưa bão cho ...nó hay.Nhưng chỉ lo cho ấy thôi, sợ ấy ốm.
    Thế nhé, hẹn gặp lại.
  7. tieu_co_nuong_new

tieu_co_nuong_new Thành viên rất tích cực

Hì, lần này mọi người cho em đi với nhé
  8. aquarius_zodiac

Lại sắp đến mùa đông rồi, tuyệt quá, cả nhà xem tổ chức 1 bữa chào đón gió lạnh đầu mùa nhỉ. Có ai hưởng ứng không nhỉ?
    To magicstar: xin lỗi ấy, dạo này tớ bận việc quá nên chưa dịch được tài liệu ấy gửi, khất đến cuối tuần nhé. Hôm CN ra Tràng Tiền thấy đông khủng khiếp, lâu lắm mới ăn kem Tràng Tiền.
  9. MAGICSTAR

Nếu có thể, tớ sẽ đi cùng ấy.Dù sao thì với tớ, niềm vui lúc nào cũng đáng quý.Có gì tớ sẽ liên lạc lại với ấy.
  10. Loi_cu_ta_ve

Loi_cu_ta_ve Thành viên rất tích cực

Hôm nọ đồng chí này rủ mình vào Public hà Nội, hoá ra ở đây cũng chả có gì...
    Rủ đi đâu nhớ gọi tớ::
    098.3369.007