1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội kem f_196

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi MAGICSTAR, 07/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ớ....
    Hội kem mà lại cần thành viên đăng ký, lập danh sách xem có đủ mấy người không, rồi sắp xếp thời gian hợp lý không, rồi cãi nhau xem đi ăn ở đâu à?. Thế thì chờ đến....chết thèm.
    Anh nào ở kia đang kêu gọi lập ranh sách ạ. Mình chẳng thích ranh sách, chỉ thích đi ăn lẻ thui. Giá mà có cái kiểu kem làm hinh, như con bọ cạp ở trong avatar của anh nhỉ.
    Biết đâu...bọ cạp mời KCB đi ăn kem lẻ, cho mình mượn điện thoại gọi 1080 để nghe giọng HN ngọt ngào. Hay phải biết. Càng nghĩ càng....thèm đến chết.
  2. hiepdnt

hiepdnt Thành viên rất tích cực

Vô địch mùa đông thôi, bây giờ là mùa hè rồi ông ơi
  3. ky_si_khong_dau_yeuem

ky_si_khong_dau_yeuem Thành viên mới

hi`,Không cần biết!!! Trường tiểu học là trường tiểu học. Ai biểu không tính !!! Phải nhớ anh là người rất thông minh và giỏi lách luật
  4. ky_si_khong_dau_yeuem

ky_si_khong_dau_yeuem Thành viên mới

OK luôn!!! Em chọn địa điểm nghĩa là em chủ trì. Em chủ trì tương đương em chủ chi . Vô tư, mọi ngươi ơi Em dâu gội đầu khao kem. Nhanh chân lên, thời gian có hạn.
  5. enchanteur

enchanteur Thành viên rất tích cực

;;) ;;) thế á, chọn địa điểm nghĩa là chủ trì á? Định nghĩa mới có ở đâu thế ạ? ;;) , với cả chủ trì với chủ chi từ khi nào chập làm 1 thế ạ?
    Ý em là anh có lẽ đang rất ko vui vì thua cá độ nhiều quá, nên em định giúp anh chọn địa điểm, xúc tiến thời gian giải quyết hậu quả cá độ í mà. Anh cứ coi nó đơn giản như là giải đen cá độ đi anh ạ, mà giải đen thì càng phải nhanh hơn, chứ ko để lâu, anh đi cá ở đâu cũng thua thì chết . Anh vẫn được làm chủ chi cơ mà, nhờ? Thủ kho to hơn thủ trưởng anh ạ Có ai giành mất chức của anh đâu
    Pì ét: em thấy buôn dưa ở đây nhiều quá, có mod hay admin hay Smod đi qua đây treo cổ anh em mình lên cành cây cao thì chít, hết cả kem với đá. Thống nhất thế, anh nhá
  6. MAGICSTAR

MAGICSTAR Public HN Moderator

Lâu lắm rồi chưa ăn kem, Tại không có cafe Tháng 8 cơ
    Nghe 1 người( ) nói hôm gì qua chỗ Hồ Gươm, thấy có hàng kem khuyến mại ăn thoải mái với 20k( đúng không nhỉ ? ) Làm gì có mấy người như tớ . Thế mà cũng chưa đi check 1 chút nào.
    Chuyện thứ 2 là thông báo với những người đã từng biết và cực mê kem súc cù là Tràng Tiền: hôm nay MS ăn thử và thấy...dở tệ( chia buồn với nhà bạn của C ), cũng mới thông báo cho Aqua biết. Lâu lắm không ăn kem, thấy kem măm thử, mà...lại chán thế chứ.

7. kinh_can_de_thuong

kinh_can_de_thuong Thành viên mới

sao thay hoi kem im hoi lang tieng the.Đợi hội kem hô hào mãi mà kô thấy vụ nào đc măn cả?Hay mọi người đá le quên mất tớ rùi.(Nghi lắm).huhu,hay là để dành để mùa đông đi măn lun nhé!
  8. MAGICSTAR

MAGICSTAR Public HN Moderator

Chưa hô hào vì....chưa có hứng, Lúc có hứng thì lại...không online nên tự đi ăn thôi.
    Có nhiêu người lúc nào cũng nói, lúc nào cũng kêu nhưng cứ y như rằng có vụ nào đấy là lại...tiếc quá, bận rồi, với lại...không có ý kiến gì.
    Rồi người ta vừa đi về thì lại...online kêu tiếp. Lắm người vui lắm, nên MS chẳng có ý kiến gì nữa, cái gì biết sẽ biết thôi.( tại vốn ghét người nào nói dối mà )
  9. phalebien

phalebien Thành viên mới

hi cac bac cho em tham gia vao cau lac bo nay nhe,vi em thich mam mam kem lam lam ma.
  10. chuckle_over

chuckle_over Thành viên rất tích cực

Đấy là hàng kem tự chọn chị ạ. Theo em biết thì ăn tự chọn có nghĩa là chị chỉ bỏ ra 20k và ăn thoải mái các loại kem ở đấy với số lượng tùy thích, miễn sao gọi rồi không được bỏ dở để ăn loại khác Nhưng không biết hàng kem này có "tự chọn" theo đúng nghĩa đấy không..