1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi khẩn cấp về vấn đề tăng cân cấp tốc !!!!!!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi paris8607, 22/10/2007.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. paris8607

paris8607 Thành viên mới

Hỏi khẩn cấp về vấn đề tăng cân cấp tốc !!!!!!!!!!!!!!

Em đang cần béo cấp tốc , vì tháng 11 lớp cấp 3 của em tổ chức ăn uống hội họp , em cần béo để nhìn nó mũm mĩm hẳn . Nhưng 6 tháng qua em đã áp dụng đủ cách mà không béo hẳn được , nó lại toàn béo vào mông, đùi ( vì em hay ngồi ) ,mà em cần béo mặt + béo phần trên ,suốt ngày vẫn bị kêu gầy , làm sao để mọi người đều trầm trồ là " Mày béo ra rồi " .

Em muốn hỏi mọi người 1 tin mà em vừa được nhận về cách tăng cân : ăn chính cái thức ăn Cambrigde Diet kết hợp cùng chế độ ăn bình thường và ăn sống cái váng sữa tươi Mộc Châu trước khi đi ngủ sẽ béo rất nhanh . Điều này có đúng không? vì em hơi phân vân là ai cũng biết cái CD kia là để giảm cân , nếu ăn thêm vào chế độ bình thường có tăng nhanh không? váng sữa ăn có tốt không vì phải ăn sống ấy .
    Em uống weight gain 5 hộp rồi , không có kết quả nên em không uống nổi nữa vì nó ngấy lắm . Chị nào tăng cân nhanh chỉ em với . Xin pm riêng để hậu tạ khi có kết quả
  2. traveltour

traveltour Thành viên mới

Mua kem về ăn sau các bữa ăn (kem hộp ý), tăng cường uống nước ngọt (coca, pepsi,...).
  3. paris8607

paris8607 Thành viên mới

Em ăn kem liên tục , uống sữa rất tốt . Nhưng riêng nước có ga thì em không thích uống, vì sợ hỏng eo + hại dạ dầy , hik
  4. ngon_nen

ngon_nen Thành viên mới

Tăng cân cấp tốc, tăng cân cấp tốc, uống bia cấp tốc, uống bia cấp tốc!
    Tăng cân cấp tốc, tăng cân cấp tốc, ăn đêm cháo móng giò cấp tốc, ăn đêm cháo móng giò cấp tốc.
    Tăng cân cấp tốc, tăng cân cấp tốc, uống bia sữa cấp tốc, uống bia sữa cấp tốc.
    Tăng cân cấp tốc, tăng cân cấp tốc, appeton weightgain cấp tốc, appeton weightgain cấp tốc.
    Tạm thế đã. Định khuyên uống nhung hươu dưng lại thôi!
  5. iamtottochan81

iamtottochan81 Thành viên mới Đang bị khóa

Tớ thấy có 1 chị ở công ty tớ, cái hồi chuẩn bị lấy chồng í, gầy ơi là gầy, bị nhà giai chê. Sau rồi hôm cưới thấy béo lên nhiều lắm. Mọi người hỏi bí quyết thấy chị ấy bảo chỉ có uống sữa ông thọ vào buổi tối tầm trước khi đi ngủ ấy. Bà chị chơi cho 100 hộp nhé. Cố mà uống mỗi ngày 1 cốc. Trong một vài tháng gì đó đảm bảo tăng cân trông thấy.
    Bà chị bảo phương pháp trên rẻ, mà còn giúp chị lấy được chồng nữa cơ đấy .
    Tớ thì chưa thử nên cũng không bít thế nào. Nhưng cũng nói cho đằng ấy tham khảo vậy
  6. paris8607

paris8607 Thành viên mới

Huhuhu, mọi người không để ý câu hỏi hộ em 1 chút àh
    - Em áp dụng đủ cách ăn rồi , từ weigh gain , ông thọ , tự làm caramen tối nào cũng ăn , chân giò , ....... không thiếu gì đâu .
    - Nhưng em mới nghe nói ăn kèm Cambridge Diet với chế độ ăn thông thường là tăng cân tốt ==========> hỏi chính câu này , có đúng không ?
  7. paris8607

paris8607 Thành viên mới

Mà em hay uống beer lắm , không bù khú bê tha nhưng lại điều độ , nhà em bữa ăn nào cả nhà cũng uống beer .
  8. mean_girl

mean_girl Thành viên mới

Em bia suốt mà có béo lên tí nào đâu, người y như bạn chủ topic luôn. Anh nài toàn khuyên gì gì ý
  9. cumeo82

cumeo82 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ngày xưa mình cũng gầy lắm thành tên luôn nhưng giờ mọi người gọi mình là ỉn .
    Bạn muốn béo nhanh thế chắc kiếm loại thuốc gì giữ lại nước trong người là béo ú ra ngay thôi ngừng thuốc là nó lại xẹp ngay thôi , mình nhớ ngày xưa có đợt mọi người đổ xô đi mua thuốc đó đấy chén có 2 tuần thôi béo nứt ra tớ cũng ko nhớ đc thử hỏi các cụ xem nó là thuốc gì hình như mầu nâu uống như thuốc bắc ý .
    Nhưng nói chung béo hay gầy phụ thuộc vào tạng ngưòi của bạn khá nhiều như kiểu bồ của mình cũng thế chén ác ngang mình nhưng cả năm tăng có 5 kg thôi còn mình chén ít nó vẫn béo ú .
    Hình như mình thấy ai chống lầy song cũng béo hơn đấy các chị đồng nghiệp của mình trước khi lấy chồng khoảng 50 kg mà giờ toàn cỡ 70 kg trở lên cả he he .
    Chúc bạn sớm béo nhé
  10. cumeo82

cumeo82 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Mà em hay uống beer lắm , không bù khú bê tha nhưng lại điều độ , nhà em bữa ăn nào cả nhà cũng uống beer .
    Chắc tại chưa đủ bia có lẽ cần mỗi ngày một thùng 5l là vừa to lại vừa béo cả bụng