1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hồi ký về Ngô Quyền

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi nhoc_con_thich_dua, 17/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. no_kiss_any_more

no_kiss_any_more Thành viên mới

hay ghê!
    Đặc sắc ghê!Ặc ặc!Sờ thủ lên trán coi có nóng không
  2. chimlua3

chimlua3 Thành viên mới

Cấp 3 là quãng thời gian đầy ắp những kỉ niệm, vui có buồn có,... Giờ chỉ muốn trở lại để được sống hết mình chơi hết mình học hết mình và yêu hết mình.
    EmFujita ơi bạn viết thưa và cho font to thêm chút. Căn lề lớn vào đừng để dòng dài quá khó theo dõi. OK!?
  3. chimlua3

chimlua3 Thành viên mới

Cấp 3 là quãng thời gian đầy ắp những kỉ niệm, vui có buồn có,... Giờ chỉ muốn trở lại để được sống hết mình chơi hết mình học hết mình và yêu hết mình.
    EmFujita ơi bạn viết thưa và cho font to thêm chút. Căn lề lớn vào đừng để dòng dài quá khó theo dõi. OK!?
  4. EmiFujita

EmiFujita Thành viên mới

[[red]Chơi hết mình, học hết mình và yêu hết mình..... 3 năm học ko fải ko 1 hs nào ko nhận ra điều ấy, chính vì thế mà cũng chơi cũng học, nhưng chưa bao giờ thực sự hết mình vì 1 thứ, học hết mình thì sợ thành mọt sách, đầu to mắt cận chân tay teo, chơi hết mình thì lương tâm nó căn rứt sợ bố mẹ, sợ học dốt thua kém bạn bè, cứ dở dở ẩm ương nên khi ra trường rồi, ai cũng nhớ về cái thời cấp 3 cũng vui đấy chứ mặc dù cũng ko fải là tuyệt nhất với tất cả..
    Tiếc tại sao hồi đó mình ko học thêm 1 vài nghề tay trái có fải giờ hái ra tiền nơi đất khách...có nghỉ hè thì cũng chỉ ngồi nhà chơi ôm cái computer...chẳng muốn xin tiền bố mẹ nữa, lớn rồi...thế mà vẫn fải xin...kiếm đc đồng tiền quả là khó....
    P/s: Lâu rồi tớ ko viết TV dài thế( 2 năm roài) có gì loằng ngoằng thông cảm nhá
    To no_kiss...: bác cứ móc đểu tớ thế, viết vui thôi đừng dội nước lạnh lên đầu tớ thế chứ...bác có ấm đầu thì cũng đừng " đánh đồng 1 lứa thế"

Được EmiFujita sửa chữa / chuyển vào 15:51 ngày 20/06/2004
    Được EmiFujita sửa chữa / chuyển vào 15:54 ngày 20/06/2004
  5. EmiFujita

EmiFujita Thành viên mới

[[red]Chơi hết mình, học hết mình và yêu hết mình..... 3 năm học ko fải ko 1 hs nào ko nhận ra điều ấy, chính vì thế mà cũng chơi cũng học, nhưng chưa bao giờ thực sự hết mình vì 1 thứ, học hết mình thì sợ thành mọt sách, đầu to mắt cận chân tay teo, chơi hết mình thì lương tâm nó căn rứt sợ bố mẹ, sợ học dốt thua kém bạn bè, cứ dở dở ẩm ương nên khi ra trường rồi, ai cũng nhớ về cái thời cấp 3 cũng vui đấy chứ mặc dù cũng ko fải là tuyệt nhất với tất cả..
    Tiếc tại sao hồi đó mình ko học thêm 1 vài nghề tay trái có fải giờ hái ra tiền nơi đất khách...có nghỉ hè thì cũng chỉ ngồi nhà chơi ôm cái computer...chẳng muốn xin tiền bố mẹ nữa, lớn rồi...thế mà vẫn fải xin...kiếm đc đồng tiền quả là khó....
    P/s: Lâu rồi tớ ko viết TV dài thế( 2 năm roài) có gì loằng ngoằng thông cảm nhá
    To no_kiss...: bác cứ móc đểu tớ thế, viết vui thôi đừng dội nước lạnh lên đầu tớ thế chứ...bác có ấm đầu thì cũng đừng " đánh đồng 1 lứa thế"

Được EmiFujita sửa chữa / chuyển vào 15:51 ngày 20/06/2004
    Được EmiFujita sửa chữa / chuyển vào 15:54 ngày 20/06/2004
  6. sanh_dieu_ngoquyen

sanh_dieu_ngoquyen Thành viên mới

mình mà cứ thấy cái topic nào nhiều chữ là đau mắt lắm , lần sau viết ngắn thui ông gì ơi
  7. sanh_dieu_ngoquyen

sanh_dieu_ngoquyen Thành viên mới

mình mà cứ thấy cái topic nào nhiều chữ là đau mắt lắm , lần sau viết ngắn thui ông gì ơi
  8. EmiFujita

EmiFujita Thành viên mới

"chị" ko fải là "ông gì"
    Được EmiFujita sửa chữa / chuyển vào 16:02 ngày 20/06/2004
  9. EmiFujita

EmiFujita Thành viên mới

"chị" ko fải là "ông gì"
    Được EmiFujita sửa chữa / chuyển vào 16:02 ngày 20/06/2004
  10. Fei

Fei Thành viên quen thuộc

Rất hiếm có những bài viết mang ý ngiã đến như vậy mình support hết mình , mình để bài viết của bạn lên đầu hy vọng bạn tiếp tục phát huy đóng góp cho box NQ