1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hồi ký về Ngô Quyền

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi nhoc_con_thich_dua, 17/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. CannibalCorpse_Death

CannibalCorpse_Death Thành viên mới

Chưa ai sướng như U đấy. mới lại trường hợp của U nghe hoang đường wá, cô Thuỷ cũng chẳng dễ tính thế đâu ???
  2. meocon_g1983

meocon_g1983 Thành viên rất tích cực

Tớ kể thêm vài chuyện về trường mình
    Ngày tớ mới vào trường ngoan ngoãn và hiền lành khi ra trường thì bị biến chất
    Tớ rất thích cái căng tin của chú Hoà.Mặc dù vừa bẩn vừa đắt nhưng đấy là nơi duy nhất có thể trú chân nếu anh Khanh đẹp giai không cho ra ngoài ...Mà chú Hoà thì cực vui tính buôn tươi bán tốt...Nhưng mà ấn tượng nhất ở căng tin chính là cái lần ăn một bát cháo sườn mà có nguyên cả một cái răng lợn
    Hồi mới vào trường mình gầy còm có 39kg thế mà khi ra trường 3 năm đã béo tốt phay phây thế mới biết ăn hàng nhà chú Hoà tổn hao sức khoẻ đến thế nào
    Nhớ cái lần trường mình thiết quân luật không cho học sinh vào muộn lớp tớ có 4 nương trèo cổng sau vào trường hậu quả bị lên uống nước chè với cô Du.Chưa kể đến chuyện đắng sau trường mình ở cái quán photo có cái lối thông ra trường mình.Đi muộn chui lối ấy vào tí nữa là phải đi tiêm phòng dại
    Kỷ niệm có nhiều kể đến đêm không hết
  3. meocon_g1983

meocon_g1983 Thành viên rất tích cực

Tớ kể thêm vài chuyện về trường mình
    Ngày tớ mới vào trường ngoan ngoãn và hiền lành khi ra trường thì bị biến chất
    Tớ rất thích cái căng tin của chú Hoà.Mặc dù vừa bẩn vừa đắt nhưng đấy là nơi duy nhất có thể trú chân nếu anh Khanh đẹp giai không cho ra ngoài ...Mà chú Hoà thì cực vui tính buôn tươi bán tốt...Nhưng mà ấn tượng nhất ở căng tin chính là cái lần ăn một bát cháo sườn mà có nguyên cả một cái răng lợn
    Hồi mới vào trường mình gầy còm có 39kg thế mà khi ra trường 3 năm đã béo tốt phay phây thế mới biết ăn hàng nhà chú Hoà tổn hao sức khoẻ đến thế nào
    Nhớ cái lần trường mình thiết quân luật không cho học sinh vào muộn lớp tớ có 4 nương trèo cổng sau vào trường hậu quả bị lên uống nước chè với cô Du.Chưa kể đến chuyện đắng sau trường mình ở cái quán photo có cái lối thông ra trường mình.Đi muộn chui lối ấy vào tí nữa là phải đi tiêm phòng dại
    Kỷ niệm có nhiều kể đến đêm không hết
  4. EmiFujita

EmiFujita Thành viên mới

Chuyện của bác này buồn cười vật, cái răng lợn thì hiếm thấy chứ "tóc" lợn thì ko ít bác nhể...
  5. EmiFujita

EmiFujita Thành viên mới

Chuyện của bác này buồn cười vật, cái răng lợn thì hiếm thấy chứ "tóc" lợn thì ko ít bác nhể...
  6. DontAskMeWhy

DontAskMeWhy Thành viên mới

Quán chú Hoà vừa bẩn vừa đắt nhưng chú ấy hót hay thế nên vẫn đông khách như thường.Hồi ức của tôi về NQ thì toàn là mấy chuyện nghịch ngợm,trốn học,đi chơi,đua đòi,cả mấy vụ trêu thầy cô giáo cũng vui nữa...Ôi thèm được đi học lại cấp 3 quá các đồng chí ơi...
  7. DontAskMeWhy

DontAskMeWhy Thành viên mới

Quán chú Hoà vừa bẩn vừa đắt nhưng chú ấy hót hay thế nên vẫn đông khách như thường.Hồi ức của tôi về NQ thì toàn là mấy chuyện nghịch ngợm,trốn học,đi chơi,đua đòi,cả mấy vụ trêu thầy cô giáo cũng vui nữa...Ôi thèm được đi học lại cấp 3 quá các đồng chí ơi...
  8. bo_doi_cu_Ho

bo_doi_cu_Ho Thành viên mới

Tớ chỉ khoái hút thuốc lá ở hầm trú bom thôi
    khoái lắm

9. bo_doi_cu_Ho

bo_doi_cu_Ho Thành viên mới

Tớ chỉ khoái hút thuốc lá ở hầm trú bom thôi
    khoái lắm

10. nhoc_con_thich_dua

nhoc_con_thich_dua Thành viên tích cực

Đúng rồi nơi căng tin chú Hoà nơi chứng kiến thiên tình sử lãng mạn của anh HA và em Còi mà....Ngày xưa mình nhớ ông DAMW ăn quà như mỏ khoét con gái còn thua ấy