1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HỘI LANG THANG - Hi, thế là sắp tròn 1 tuổi rồi

Chủ đề trong '7X - Chi hội Hà Nội' bởi dixuyenquamuathu, 11/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hanoivatoi

hanoivatoi Thành viên mới

Hơ hơ, vâng, quê iem miền ....hí hí.. Nhưng nhà anh ở thành phố Lam Định còn quê iem ở mãi tận trong vùng lông thôn hẻo nánh, đồng chiêm trũng....chó ăn đá gà ăn sỏi người ăn....
    Mà anh đang ở trong rừng à, thấy các chị bảo thế, mỗi khi gọi điện ra đây đều phải trèo lên ngọn cây để bắt sóng, ....hay là chốn rừng về đi Hải Thịnh cùng các chị đi anh , hề hề.... Chị VitNgon với chị lenhtenh là nhớ anh lắm đấy....
  2. 7XerHN

7XerHN Thành viên mới

HN&T thân mến, chị nghĩ đi đâu không quan trọng, vấn đề là ta đi với ai cơ. Có thể trước đây 7X đã đi Hải Thịnh nhưng bây giờ vẫn có thể tiếp tục đi Hải Thịnh ( lần trước đi không có chị em mình thì làm sao mà vui được em nhỉ ). Chị định hẹn mọi người ( chị, em, VN03 ... ) tối mai họp ( tối nay chị đi xem đá bóng ) thêm vào đó rất may là tối mai 7x lại có vụ nhậu nhẹt nên chúng ta có thể đến đó bàn bạc luôn.
    Từ đầu chúng ta không đại diện cho 7X vì lý do gì chị đã giải thích rồi, nhưng hiện giờ như em thấy tình hình có một vài thay đổi ( dù sao chũng ta cũng là một bộ phận của 7X nên không thể đứng ngoài và tách rời 7X được ). Chị mong là tối mai em cũng đến Hải Vương quán cùng chị và những hội viên khác của Hội lang thang, ở đó chúng ta và các anh chị sẽ cùng thảo luận và đưa ra quyết định cuối cùng. Chúng ta cùng chờ đợi quyết định của tập thể được không em.
    Thật sự chị rất mong được cùng mọi người về quê ngoại của em. Bây giờ mới là đầu hè thôi, nếu các anh chị ý không duyệt cái vụ đi Hải Thịnh thì chúng ta, Hội lang thang còn nhiều thời gian và cơ hội để đi mà em. Lại còn vụ đi Đình Bảng của hội mình và ... chị có lắm kế hoạch cho hội lang thang vào hè này lắm... hi hi... yên tâm là hội mình sẽ ngày càng phát triển cho đến khi chị đi lấy chồng ... he he ... mà cái đó thì tương lai xa lắm
    Hội trưởng đâu rồi nhỉ, dạo này toàn em post bài là thế nào ý nhỉ ... lặn đâu mất tiêu rồi ??? . Cái gì cũng bắt " bộ trưởng bộ ngoại giao" làm là thế nào ý nhẩy??? Hay để em set title thành "Phát ngôn viên Hội lang thang chiều thứ 7 - 7Xhn" nhé.
  3. 7XerHN

7XerHN Thành viên mới

Trời ơi, dân Nam Định mà không biết Quất Lâm ở đâu, chị chào thua em rồi đấy. Nó cũng là một khu du lịch biển của Nam Định ... hì hì ... anh Micrale nhé ... định đưa bọn em vào con đường lầm lạc đấy hả ... ở đấy nhiều tệ nạn lắm ( lên an ninh thủ đô suốt ) ... em ứ dám đi đâu.
    Được 7XerHN sửa chữa / chuyển vào 14:49 ngày 21/04/2004
  4. hanoivatoi

ặ, hỏằ hỏằ, thơ ra QL câng ỏằY Lam Đỏằi 'ặỏằÊc, quê chỏt 'i 'ặỏằÊc
  5. linhtinh1405

linhtinh1405 Thành viên mới

Thay mặt Hội trưởng kêu gào, van xin, năn nỉ ... các hội viên Hội lang thang ngày mai nhớ ra Hải Vương Quán với 7X. Nhất là SM, Loveless ... cố gắng đi, hì, em thì nhất định đi rồi, biết đâu mai em lại lôi kéo thêm được mấy thành viên mới gia nhập hội ( nhớ hôm thứ 6 vừa rồi không, em ra cafe có một tý mà câu kéo ngay được em la_rung_ven_song ). Phải câu kéo để phát triển và mở rộng hội chứ.
    Anh yêu loveless ơi, vậy là mấy ngày mình không gặp nhau rùi, nhớ anh quá cơ ... mai anh nhớ đi nhé, em biết là anh vẫn còn ngại một số điều, nhưng tự tin lên ... có em luôn bên anh mà ... đứa nào mà bắt nạt anh thì chết với em.. Mà mai NB cũng đi đấy, anh yên tâm là không cô đơn đâu, nếu em có bận đong hàng mà không để ý đến anh thì có NB rồi. Thế nhé ... em nghĩ nhiều người 7X cũng mong muốn gặp anh lắm. ( nếu đi thì gọi ĐT hoặc nhắn tin để em qua đón ). Hôm nào sắp xếp để em dậy anh đi xe máy ... híc ai đời để em phải đèo anh mãi thế này ... người ta lại bảo em con gái con nứa gì mà chết vì trai không chết ... lại chết vì một đứa lưỡng tính như anh
  6. Miracle

Miracle Thành viên mới Đang bị khóa

Chú em quê vãi ra...... Ở đó hay lắm cơ. Hí hí. Cà rốt ạ! Thử 1 lần đi, bạn sẽ thích ngay mà
    Đảm bảo phục vụ quên chết lun. Đồ ăn sẵn cực rẻ.
    Giá thuê tầm 200K/ngày bao gồm ăn, uống, ngủ, nghỉ.
    Nói tóm lại là phê lòi mắt
  7. hanoivatoi

ặ, không 'ặỏằÊc dỏằƠ dỏằ- trỏằ con ỏằY 'Ây nhĂ, bĂc mà dỏằƠ dỏằ- nỏằa là em ... thỏằư mỏằTt lỏĐn rỏằ"i chỏt 'ỏƠy , hehe.
    HỏÊi VặặĂng QuĂn ỏằY 'Âu hỏÊ chỏằi chỏằ< ra 'ó cạng nhau dỏằƠ dỏằ- mỏằi ngặỏằi nhĂ, hehe
  8. Loveless

Loveless Thành viên rất tích cực

Oái sao em iu lại nói xấu anh ở giữa đám đông thế này hả, anh không biết đi xe máy thì kệ anh chứ, mà em đèo anh là phải rùi, để anh còn được ôm em chứ, nếu mà anh đèo em thì lại anh đằng trước em đằng sau chán lắm, đi với nhau mà chẳng nhìn thấy mặt nhau, chỉ béo mấy thằng mê gái bám theo xe thôi
    Đi Hải Vương quán có xa không hả em, thế anh đi nhỡ đâu lão PC lão ý đuổi anh ra ý, lão này ghê lắm, thực ra anh chưa bao giờ vào topic đăng ký thành viên 7x cả, à nhưng mà anh đã lần mò vào Hội chuối xin xỏ được kết nạp roài nên kệ em nhờ, anh đã học mót kiểu chuối của lão ý là không cho thì mình cứ xông vào, hehhee, thế mai em iu đón anh ở điểm hẹn cũ nhé, ui nhưng mà kể ra cũng ngại thật.
    u?c linhtinh1405 s?a vo 14:44 ngy 09/10/2004
  9. linhtinh1405

Đã thấy ôm bao giờ đâu mà kêu là ôm, ngồi cách xa cả km, cứ như anh sợ bệnh truyền nhiễm ý ... thỉnh thoảng em phóng nhanh phanh gấp là muốn anh gần em hơn thế mà vẫn xa tới 0.5km . Tối anh nhớ ôm em nhé. Lão PC mà đuổi anh thì em cho lão ý thành "đồ nhậu" luôn ... anh nhỉ . Tối nay em chờ anh lúc 18h15'' ở chỗ mọi khi anh nhé. Em đếm từng phút một mong được gặp anh
    Em HN&T đáng yêu của chị, em đến phố Tô Ngọc Vân ( em biết phố này chưa, nó nằm trên đường Nghi Tàm, gần Phủ Tây Hồ ý, qua Phủ khoảng vài trăm mét là tới ). Đến Phố Tô Ngọc Vân em đâm thẳng xuyên thủng cho chị ... cứ đi qua Phương Nguyên ( đừng có mà choáng ngợp trước Phương Nguyên rồi lại vào Phương Nguyên ), bỏ qua Phương Nguyên em đi tiếp khoảng vài chục mét là thấy ngay Hải Vương Quán to đùng. Gửi xe ở bãi cỏ trước quán, vào trong ... tháo giầy ra để lên kệ để giầy ( nhớ chú ý xem có đôi giầy nào đẹp và đắt tiền hơn để lúc ra về mình còn đánh tráo ... hì ... mà đến đoạn này thì có khi em nhìn thấy cái mặt chị hớn hở gọi em rồi ... thế nhé ) tý chị Post cái bản đồ HN lên cho em dễ nhìn nhé.
  10. linhtinh1405

Hải Vương Quán