1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HỘI LANG THANG - Hi, thế là sắp tròn 1 tuổi rồi

Chủ đề trong '7X - Chi hội Hà Nội' bởi dixuyenquamuathu, 11/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. x31

x31 Thành viên quen thuộc

Hì hì !
    Bạn của Giotmuathu chứ không phải bạn của X31, nhưng mà cho đến thời điểm này vẫn chưa liên lạc được với đối tượng đó..
  2. Loveless

Loveless Thành viên rất tích cực

Anh X31 galant nhở, bánh bao cả em giọt mưa thu lẫn sếp(?) của em ý, ước giè mình cũng may mắn được như em giọt mưa thu, huhuhu, buồn quá giời ơi là giời
    Hanoivatoi ơi, theo anh thì anh **** anh ý chả cần đi cũng vẫn là đệ nhất manly, anh Dê địch thế nào được anh ****, anh Dê chỉ được là đệ nhất tươi duyên thôi
    Anh không được đi chơi mà chả em iu nèo an ủi vỗ về anh giè cả, chỉ tơn tơn đi lo niềm vui của riêng mình thôi, rùi ui, tủi thân quá, đi chết đây
    [nick]
    Được Loveless sửa chữa / chuyển vào 20:27 ngày 27/04/2004
  3. VietNam03

VietNam03 Thành viên mới

Loveless em iu cù?a anh, em trẮn khĂng 'i anh cò?n chưa xư? nì thì? thĂi nài cò?n khòc nòc 'ò?i iĂn ù?i. Dào nà?y anh bẶn què chứ khĂng nà? anh thìt chù 'Ắy mf̣c dù? anh biẮt chù zẮt nà? 'iĂu toa
    Cà? là?ng ơi, 'i biĂ?n 'Ă. Mai ra cafe Xanh lùc 20h nhè. Bà?n nẮt vù 'i Hà?i Thình - nhớ mang money theo
    TiẮn lĂn...
    [nick]
    Được VietNam03 sửa chữa / chuyển vào 21:10 ngày 27/04/2004
  4. notbad

notbad Thành viên rất tích cực

Nghĩ ra hình phạt rồi, một tuần ăn cháo...
    Đúng là không đi không được, không đi cũng bị bóc lột tiền.
    Anh thì anh cố gắng hết mức may ra chiều anh mới đi được. Thêm nữa vì đi qua đêm nên mai anh phải mua mấy cái tem bảo hành FPT mới được. Đêm đến niêm phong một số chỗ cần thiết. Và cần đảm bảo nhất là sáng hôm sau tem vẫn còn nguyên không rách rời, chắp vá. Hàng công ty nó phải thế em ạ.
  5. linhtinh1405

linhtinh1405 Thành viên mới

Welcome ... welcome ... tối nay ra hàng Hành nhé ( nhớ mang theo xiền nhé ... tớ yêu ấy 1 còn yêu xiền của ấy 10 cơ đấy . Lúc nào đến nháy máy cho tớ nhé, 0912344488 ( hoặc cứ thấy đứa nào mặc áo hồng thì đến 99% là tớ đấy ). Tớ thích leo trèo nên chắc ấy phải lên tầng 4 mới thấy tớ được
    Tớ vừa vote cho ấy 5* đấy, thích nhé , các bạn khác của hội đâu rồi vào vote cho new member đi này.
    Mà sao dạo này chả thấy ai vote cho em nhỉ , Vote 5* for me, please !

[nick]
    Được linhtinh1405 sửa chữa / chuyển vào 08:26 ngày 28/04/2004
  6. Oceania

Oceania Thành viên mới

Chúng tôi vô cùng tiếc nuối báo tin, mặc dù đã cố gắng hết sức nhưng O không thể tham gia đi Hải Thịnh cùng hội lang thang được.
    Lý do: Ở nhà trông em Tieungaogiang.
    Chúc mọi người đi chơi vui vẻ ( Note: Đi về nhớ mang theo quà)
  7. emnhutianangmuathu

emnhutianangmuathu Thành viên mới

Sorry chị linhtinh vì hôm qua rủ chị đi lang thang mà lại có cuộc hẹn khác đột xuất.
    Tối nay em cũng không đi họp cùng các chị được vì quá muộn và địa điểm khá xa nhà em. Em cũng mệt phải phi từ nơi này tới nơi khác quá.
    Chiều mai em rảnh từ 4h-6h, chị linhtinh nhắn cho em địa chỉ cơ quan em đến nộp tiền cho chị. Tối mai mọi người đá bóng chắc là em cũng không ra được sân bóng đâu.Thế nhé.
    Chúc mọi người tối nay vui vẻ.
  8. linhtinh1405

Danh sách những người đi: Update
    1. Vietnam03
    2. Basic
    3. Notbad
    4. Linhtinh1405
    5. Bạn của linhtinh1405
    6. Em
    7. X31
    8. Bạn của X31
    9. Giotmuathu ( 7XSG ra HN chơi )
    10. De
    11. Amigo76
    12. Teady_bear
    13. Larungvensong
    14. Hanoi&toi
    15. Sad_movie
    Mầu sắc thể hiện giới tính.
    Ngoài ra những người sau đăng ký nhưng chưa confirm. Mong mọi người confirm trong ngày hom nay: ASAP
    1. Cobalt ( longking, MS và kịsỹ thế nào hả cobalt )
    2. Augustant
    3. truonglaocaibang
    4. phuchan
    5. wawawa
    6. ...
    Hẹn tất cả mọi người, người đã đóng tiền, chưa đóng tiền, định đóng tiền ... hom nay 28/04/2004 vào lúc 20h họp tại Cafe Xanh, 24-26 Hàng Hành. ( tang tren cung )

[nick]
  9. linhtinh1405

Ai muốn đi cứ đến họp nhé. Đóng tiền sau cũng được mà. Hoan nghênh tất cả. Tranh thủ họp hội lang thang. Sau vụ hải Thịnh này là Hội lang thang sẽ tổ chức " đầy tháng ". Các hội viên nghĩ đóng góp ý kiến luôn nhé.
  10. x31

x31 Thành viên quen thuộc

Hic hic !
    Tội nghiệp cưng quá hén !
    Thôi, anh mua cho cưng ô mai, kèm theo vài cuốn truyện hay, cũng sống được qua mấy ngày..
    Anh mang theo mình sứ mệnh lớn lao thôi, được nhận chỉ thị từ trung ương phải take care ..
    Anh đâu có muốn để cưng một mình, hay là liều mình đi Hải Thịnh đi,
    Trong truyện Thiên Long Bát Bộ, cô bé A Tử dám bỏ nhà đi khắp thiên hạ cơ mà..
    P/S: Của nợ, mấy chú Tech Ad thiết kế lại cho tử tế xem nào, post mãi không được.
    To: Linhtinh1405
    Mãi thì cũng tóm được, điền tên người đi cùng X31 và giotmuathu là AleXmaX nhé..
    Được tu_dinh_huong sửa chữa / chuyển vào 22:25 ngày 28/04/2004
    Được x31 sửa chữa / chuyển vào 22:51 ngày 28/04/2004