1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi lớp học tiếng Ý

Chủ đề trong 'Italy' bởi nivea, 20/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyentrongduc

nguyentrongduc Thành viên quen thuộc

Mình thì hơi khác, mình học hát cho vui thôi nhưng gặp đúng thầy dạy Opera thấy nhiều câu tiếng ý quá, với lại sau khi xem phim Lizzi Mc Guire thấy nước ý đẹp quá, thành ra cũng thích học tiếng ý quá, học ở Trần Hưng Đạo thì gần quá nhưng mỗi tội tháng 8-9 mới có khoá học hả các bác...mà học xong ít được thực hành thì phí nhỉ hìhì
  2. vylinh_phamtran

vylinh_phamtran Thành viên mới

mình ở HN, như các bạn bảo, mình đã gọi điện cho anh Dũng , nhưng được báo anh ấy đã chuyên cơ quan lâu rồi.....Buồn qoá cơ! Mà đến tháng 8 thì đăng ký ở đâu vây? Các bạn chi? mình với...! hhix hixx
  3. dolce_veleno

dolce_veleno Thành viên mới

Hoặc là bạn tới thẳng trung tâm Dante hỏi hoặc PM cho tớ, tớ sẽ đưa cho ấy số đt của bạn tớ làm ở đó mà hỏi cho rõ. Thông tin cá nhân nên sozy ko post lên public
    Chúc bạn học tốt
  4. vylinh_phamtran

đây là nk yahoo của mình '''' junconiir ''''. Rất mong sự giúp đỡ của bạn..!
  5. vylinh_phamtran

sao không thấy ai vào đây nữa thế.........tình hình các pac'' học hành đến đâu rùi.....cho em bít mới...em đang mong ngóng được đi học đây....!
  6. kengiang23

kengiang23 Thành viên quen thuộc

ở Dante thông thường nó sắp xếp lịch học vào buổi nào? sáng chiều hay tối? Tháng 8 cũng sắp đến rồi nhờ mọi người truyền đạt kinh nghiệm nhé
  7. dothat_die

dothat_die Thành viên mới

Hôm qua, vừa lên Dante đăng ký học tiếng Ý, nhưng mãi 01/10/2007 mới bắt đầu học.
    Yêu cầu đóng trước 100K, và phải đăng ký trước tháng 9. Ko thể hiểu nổi nữa. Nhưng ko sao, phải chờ thôi. Ngày xưa thấy đồn là tháng 8, đến nơi hỏi thì bảo tháng 9 mới có lớp, nhưng được cái giờ chốt là tháng 10 rồi.
    Anh em nào có nhu cầu thì lên đăng ký trước đi
    Được cái học tiếng Ý, văn hóa có vẻ hay, hơi độc chút.
  8. lentamente

lentamente Thành viên mới

Mình đang học ở Dante. Các bạn may mắn đó vì từ khoá mà bạn sẽ học tới đây sẽ có GV người Ý mới sang, học viên Dante sẽ lại được học 100% GV Ý, ko như đợt vừa giờ thiếu GV nghiêm trọng.
    Chào mừng những người mới đến với ngôi nhà Dante bé nhỏ của chúng tôi!
    Benvenuti!
  9. lentamente

lentamente Thành viên mới

Có 2 buổi học là:
    -sáng 10h-12h(hồi trước nghe bảo thế, còn mình ko học buổi này nên ko chắc)
    -chiều 18h-20h
    Học 2 buổi 1 tuần, tuỳ lớp bạn học được bố trí vào buổi nào (từ thứ 2 đến thứ 6)
  10. cyber_power

cyber_power Thành viên mới

hic, đầu tháng 10 mới học tiếp thì tớ tái mù chữ cả nhà ạ. học xong phát b2 roài đấy mà nó cho nghỉ dài thế này chắc tớ đi. bạn nào trong box này trình cao thì làm bạn cùng tiến với tớ đê, tớ đi học lọ mọ 1 mình, về nhà ko bít nói chuyện với đứa nào thì chẳng chóng thì chầy cũng mù chữ. nhớ la lingua italiana quá đi thui, huhu.