1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi lớp học tiếng Ý

Chủ đề trong 'Italy' bởi nivea, 20/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. daisy141988

daisy141988 Thành viên mới

hôm nay là 27/2/2009, cho em hỏi Dante mình có mở lớp mới ko ạ?Xin lỗi vì em hỏi câu hơi gà, nhưng chẳng biết làm seo cả.
  2. angelochu

angelochu Thành viên mới

cho mình hỏi chỗ học tiếng Ý ở tp HCM với, ngoài chỗ lãnh sự quán danh dự còn chỗ nào không?
  3. Stormy107

Stormy107 Thành viên mới

Bạn đã học ở Dante bao giờ chưa ? Nếu có rồi thì có mail mới đấy.
    Còn chưa thì bạn đến số nhà 54 ngõ 4 phố Đặng Văn Ngữ, từ 18h00 đến 20h00, để đăng kí học cho khóa mới nha. À, bắt đầu nhận đăng kí từ mùng 1 tháng 3.
  4. lentamente

lentamente Thành viên mới

Thông tin thêm
    Khoá học mới dự định bắt đầu vào 16/3. Theo lời chị thư kí thì từ khoá mới này Dante sẽ làm nghiêm nên tất cả đều fải qua bài test trình độ nếu muốn học từ A2 đến C2 (em học C1 rồi mà bị bảo là muốn học B1 or B2 cũng fải test )
    Theo thông tin hôm 16/2 hỏi thì học phí dự định là 1.200.000, tăng 100k so với khoá trước, thời gian học vẫn là 80h (em thấy thời gian học dài quá như vậy ko được hợp lí vì ko ai dám chắc là suốt 5 tháng trời có thể đi học được cả)
    Tạm thời là thế.
    Được lentamente sửa chữa / chuyển vào 22:41 ngày 28/02/2009
  5. feniceonline

feniceonline Thành viên mới

DANTE sắp mở khóa học tiếng Ý mới từ 16/03/09.
    - Trung tâm nhận đăng ký khóa mới từ 02/03/09 tại trụ sở mới của DANTE. Đến đăng ký các bạn nhớ để ý giờ nhé, trung tâm chỉ làm việc từ 18.00 đến 20.00 thứ hai đến thứ sáu thôi (tại có nhiều bạn cứ kêu là đến ban ngày ko co ai mà).
    - Học phí khóa này là 1 triệu 2, tuy nhiên ở địa điểm mới học viên không phải gửi xe ở ngoài nữa mà để ngay trong sân của trung tâm. Thời lượng học vẫn như cũ, 80 giờ trong 4 tháng. Khóa này chắc tầm cuối tháng 6 đầu tháng 7 là kết thúc rồi lại nghỉ hè 3 tháng như mọi năm.
    Từ 1/03/09 trung tâm Dante Alighieri chuyển trụ sở đến số 54 ngõ 4 Đặng Văn Ngữ, Đống Đa, Hà Nội. ( Gần khu vực phố Hồ Đắc Di và Phạm Ngọc Thạch ). Nếu đi từ đường Phạm Ngọc Thạch vào thì có vẻ dễ hơn, ngõ 4 nằm ngay gần với trường tiểu học Trung Tự ý. Nhà 54 thì ngay mặt ngõ thui, dễ nhìn, với hình như trung tâm cũng treo biển rồi nên chắc đến là các bạn thấy ngay mà.
    Số điện thoại của trung tâm hiện đang thay đổi nên chưa bít được, tuy nhiên nếu bạn nào muốn hỏi về khóa học mới thì có thể gọi điện theo số 0902736628 gặp chị Loan.
    À, theo thông tin mới nhận được, Anh Davide sẽ đi dạy lại từ khóa này và trung tâm có thể ( có thể thui nhá) sẽ tổ chức thêm một số hoạt động như dạy nấu ăn hay giao tiếp nếu có đủ nhân viên
    DANTE về nhà mới rùi, hứa hẹn sẽ có nhìu thay đổi, hi vọng trung tâm ngày càng phát triển hơn.
  6. feniceonline

Quên mất, ngoài ra các bạn cũng có thể gửi mail về địa chỉ dantealighierihanoi@yahoo.it để hỏi thông tin khóa học. Còn bạn nào bít website cũ của Dante thi đừng vào cho mất công, web ko còn hoạt động từ lâu rùi.
    Tạm thời thế đã, khi nào có thông tin mới lại buôn tiếp.
  7. mtn_35

mtn_35 Thành viên mới

vậy thì alê hấp qua Dante thôi, đag cần học gấp tiếg Ý, ai bít chỗ nào hay nữa thì pm nha
  8. lentamente

lentamente Thành viên mới

Huh, Davide ạ? Băn khoăn ghê nhỉ! đi, ko đi, đi, ko đi,....
    Hi vọng là Trung tâm phát triển (nhưng chắc phát triển nhanh hơn nếu G đi)
  9. feniceonline

Theo minh dc bit thi chi co trung tam Dante nay la day tieng Y chinh thuc tai Ha Noi thui, dong thoi cung la noi co nguoi Y day, chu ngay trc minh co hoc tieng Y o 1 trung tam nhung chi co ng Viet day thoi, ko hay ti nao. Tuy nhien neu ban can hoc gap thi co le nen hoc voi gia su, chu 1 khoa hoc tai trung tam nay phai khoang 4 thang co, ma day la moi chi het dc trinh do co ban dau tien thoi, muon doc thong viet thao phai hoc 4 lop la it, hehe..
    Neu ban mun tim gia su thi cung co the den trung tam hoi thu xem, nhung thuong thi chi co gia su nguoi Viet thui, chu ng Y thi cung cha ai mun day gia su dau, ma cung se dat hon la ng Viet day nua.
  10. nghiadia86

nghiadia86 Thành viên mới

Mình ở trong Tp HCM, mình muốn tìm chỗ học tiếng Ý lâu rồi mà ko bít học ở đâu,các bạn có bít chỗ nào dạy tiếng Ý ở tp HCM ko chỉ mình với.thankssssss