1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hoi mua xe tu Thai Lan

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi hungminh2002vn, 17/05/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. camapsaigon

camapsaigon Thành viên mới

Chào bác Kansanova,
    Cám ơn bác đã chỉ giáo! vậy để hôm nào em đem xe ra cho thợ người ta cân chỉnh lại bình xăng con (chế hoà khí) thử xem sao. Xe em đã thay nhớt 2 lần rồi (cứ mỗi 1.000km là em thay nhớt vậy có phí quá không nhỉ?). Xe của em không giải nhiệt bằng carte (vì là xe đời mới mờ... )...
    Còn vụ rửa xe,,,, hihihi.... em rửa tan nátt rồiiiiii (từ lúc mua xe tới giờ hình như.... rửa đến 4-5 lần rồi. Có khi nào rửa nhiều lần quá nên xe mau hỏng chăng?)
  2. tucquadimat

tucquadimat Thành viên tích cực

Thế có bác nào bán cào cào ở SG không, em thèm quá rồi, hỏi mãi hic hic
  3. loongnguyen

loongnguyen Thành viên mới

đã đi TL thì phải tậu 1 con thật chiến (như Super four) mà giá mềm....Tôi vừa đặt mua cho thằng bạn 1 con màu đen ken xà ben luôn. nên hôm CN vừa rồi tôi kg ra SG & N được vì phải hoàn chỉnh lại con xe (độ giấy tờ)...mong các bác thông cảm...
    To:Bác traibuidoi có muốn ghé nhà tui 1 chuyến kg?
  4. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

Bác loongnguyen cho hỏi 1 con CB1 từ Miên như hôm bác nói với bác saber có phải xe mới 90% không? Với lại con xe CB1 đi hết bao nhiêu l/100km. Em có thằng bạn cũng máu xe tốc độ nhưng tiền mua xe thì đủ chỉ sợ không có tiền nuôi xe.
  5. loongnguyen

loongnguyen Thành viên mới

TROI>>>TRỜI...nhức đầu quá....bác ấy đã có tiền mua Trâu cỡi mà không mua nổi sợi dây cột sao??? xe trên 80% tất nhiên là xe tốt, còn vụ hao xăng thì chịu..vì xe @ hay SH giá 7-8ngàn mà đi cũng chừng 25-30km/lit....thân mến