1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội nghị bàn tròn của các nghệ sĩ thích nói nhảm

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi fri_13th, 11/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. stardust_scorpions

stardust_scorpions Thành viên mới

chẹp chỉ tiếc là thời thế ko thưong người, thời thế cứ đẩy đưa làm ta đưa đẩy theo thời thế ko thể nào luyện thành được chiêu thứ 1 nữa, ôi tự cảm thấy wá xấu hổ, từ nay quyết biệt tích giang hồ, luyện thành 1 chiêu rùi ta sẽ ra khè thiên hạ tiếp ekekekek, khửa khửa, hụ hụ rùi cúm người HIV5N1 rùi
  2. fri_13th

fri_13th Thành viên quen thuộc

Lâu quá không chăm chút cho đứa con tinh thần của mình, nó cù bơ cù bất ở đâu tội nghiệp quá. Nhân có đứa bạn muốn xem lại, em reactive nó để phục vụ quần chúng. Hehe. Lâu rồi không chế cái gì dzui dzui, thấy cũng ngứa tay ...
  3. 4rum

4rum Thành viên mới

cái gì ? fri_13th cũng 84 hả ?
    giahy thiệt là thái độ, phải bầu giahy làm thiên hạ đệ nhất nhảm, tại hạ xin bái phục.
    Nói nhảm là 1 nghệ thuật mà người nói nhảm thì có thể nói là 1 nghệ nhân ^_^
  4. fri_13th

Ừ 84. Thế có quen không nhỉ, tớ K2002 đấy. Tớ thích làm nghệ sĩ hơn. Vì làm nghệ nhân thì khó lắm, nước mình có mấy ai. Với lại hình như là dành cho nghề thủ công và đàn hát thì phải.
  5. forzet

forzet Thành viên quen thuộc

Trên này lắm 84 thế nhỉ, mình cũng trong số đó, cũng K02 nè, fri13 hoc khoa gì thế Đúng nói lại là dân Hóa nốt nhé
  6. fri_13th

Dân Hoá thì làm sao cơ. Nghe bạn nói thế tớ cũng muốn làm dân khoa khác, nhưng hộ khẩu của tớ là ở B2, như dòng họ Juliet dù căm ghét cái tên của Romeo nhưng Romeo cũng dâu thể vì đó mà từ bỏ tên họ mình đâu hen. Hehe. Đau đó hình như bạn là Giao thông ?!
  7. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

Méc cô Bông là tên forzet dám ghét dân khoa Hóa .
  8. 4rum

4rum Thành viên mới

tớ đây cũng 84 nhưng mà khoa Địa chất cơ, khoa hoá chưa quen ai cả, toàn khoa Hoá chỉ biết mỗi bạn Lai người Huế thôi, dễ thương, hồi học XSTK toàn đi học ké thầy Thi chung với lớp Hoá mà
  9. forzet

forzet Thành viên quen thuộc

Hic, nghe tên cô Bông quen quá mà ko biết là ai cả Chị mèo có ở VN đâu mà méc với chả mách
    Hic, đọc đoạn này quen quá, giống hệt trường Lê Quí Đôn ở VT, lấu 4 có 4 lớp Toán, thứ tự y chang, cả mấy cái WC cũng giống nốt, lớp trưởng T2 là 1 thằng con trai nhà giàu. Hông biết fri13 có học ở LQD ko nhỉ, giống quá
  10. lazyt

lazyt Thành viên mới

@4rum: bạn Lai mà bạn này nói hình như học bên Vật Liệu cơ, Hoá hình như ko có ai cả.
    @ fri_13th: Wei, mình cũng K02 Hoá đây, hình như có quen nhỉ? Bạn của Thảo dầu khí phải ko???