1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội nghị bàn tròn của các nghệ sĩ thích nói nhảm

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi fri_13th, 11/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

Hic, đọc đoạn này quen quá, giống hệt trường Lê Quí Đôn ở VT, lấu 4 có 4 lớp Toán, thứ tự y chang, cả mấy cái WC cũng giống nốt, lớp trưởng T2 là 1 thằng con trai nhà giàu. Hông biết fri13 có học ở LQD ko nhỉ, giống quá
    [/QUOTE]
    K2002 Giao Thông, dân Lê Quí Đôn, VT chứ gì? tìm chỗ trốn đi cưng, chứ không chị về xách lỗ tai em lên bi giờ.
  2. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

Hình như khoa Hóa có tinh thần nói nhảm hơi tốt nhỉ.
    Hiện tại một đồng chí đang online YM với cái status thể hiện đầy đủ tinh thần, tính chất của dân BKer xa nhà: "...đi chợ về, là đi chợ về. em làm mồi, em ngồi em nhậu..."
  3. forzet

forzet Thành viên quen thuộc

Ko lẽ bà chị cũng là dân LQD VT à Chết thật, người quen thì toi
  4. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

5. fri_13th

fri_13th Thành viên quen thuộc

ặ này, bỏĂn nào bỏÊo giỏằ'ng Lê Quẵ Đôn VT 'ỏƠy. hư hư chưnh là tỏằ> 'Ây, ra bỏĂn là dỏằ"ng môn 'ỏƠy à. BỏĂn hỏằc toĂn mỏƠy. Forzet à. LỏĂ nhỏây tỏằ> thơ soĂt lỏĂi trư nhỏằ> kỏằạ lỏm rỏằ"i nhặng chỏÊ nhỏằ> 'ặỏằÊc ai cạng khoĂ mơnh lỏĂi hỏằc GT cỏÊ.
    4rum: ỏằô tỏằ> 2002. Câng ưt hỏằc chung vỏằ>i ĐC nên không quen nhiỏằu lỏm. BỏĂn Lai nào, có phỏÊi bỏĂn gỏằ- quẵ Cỏâm Lai gỏĐy gỏĐy nhặ chú cò quê hặặĂng 'ỏƠy không?
    Yên tÂm chỏằ là bỏĂn cỏằĐa nó 'Ây, mà cỏưu tên gơ, hỏằc lỏằ>p nào 'ỏằf tỏằ> còn biỏt danh tưnh nào.
  6. forzet

Khà khà, chưnh xĂc nhâ, tiỏp cho 1 phĂt nỏằa, fri hỏằc T1 phỏÊi ko? Thi vào Hóa thơ T1 có nhỏằng ai nào, biỏt có mỏằ-i P.L thi vào Hóa thôi. Quen vỏằ>i Hà thơ chỏằ? có lỏằ>p T1 thôi, tin chỏc là ko có 'ỏằâa con gĂi nào cỏằĐa lỏằ>p mơnh rỏằ-i hặĂi vào 'Ây spam nhâ. Anh em Huy Hoàng à, thỏng ku Hoàng thi thoỏÊng vỏôn qua chỏằ- bỏằn này chặĂi he he.
    Yên tÂm 'i, fri ko thỏằf 'oĂn ra mơnh là ai, cho dạ có cỏ** danh sĂch lỏằ>p câng ko thỏằf 'oĂn nỏằ.i
    Chỏc vỏôn nhỏằ> thỏằi kơ Mrs H làm chỏằĐ nhiỏằ?m chỏằâ
    Cho 1 vài hint nỏằa 'oĂn coi mơnh hỏằc lỏằ>p nào 'ỏằf 'oĂn tiỏp chỏằâ nhỏằ?! Lỏằ>p có 28-32 'ỏằâa, 17 'ỏằâa 'ỏưu BK HCM, 2 'ỏằâa chê trặỏằng NV2 băo nên ko hỏằc, nfm sau thơ lỏĂi vi vu, sỏằ' còn lỏĂi 'ỏưu vào Kinh tỏ, NgoỏĂi thặặĂng, Nông lÂm, Sặ phỏĂm, KHTN => tiỏp 'i nào CÂu 'ỏằ' dỏằ. quĂ mà
    Được forzet sửa chữa / chuyển vào 21:08 ngày 21/12/2005
  7. fri_13th

Lớp toán hồi ấy lớp nào chả có khoảng 30 đứa, gợi ý chung chung vậy thì bó tay thôi. Dù sao thì tớ cũng chẳng thể đoán ra cậu là ai.
  8. forzet

Ơ này, dân VT chuyên Toán LQD mà lại đầu hàng trước 1 bài toán như thế cơ à
    Thầy Bằng mà đọc được là lắm chuyện lắm nghen!
  9. fri_13th

Ậy, bạn này đưa ra cái ấy mà gọi nó là một bài toán được thì mới là toi với thầy đó nghen. Thứ nhất là bạn này không học toán 1 nên chỉ biết mỗi PL thi vào Hoá. Thứ hai là có nhiều khả năng bạn này học toán 2 vì cái lớp này cũng bon chen vào BK nhiều lắm. Còn nếu không phải thì tớ phải xì tóp cái vụ đoán mò này lại, chứ mà toán 3 và toán 4 thì tớ mù tịt. Cũng có thể bạn này là thần dân của lớp toán 4 học giỏi và được thầy Bằng cưng hết mực, nhưng thôi dài quá rồi nhé, tớ không khoái thế này tẹo nào. Có khai ra không thì tớ hỏi Huy Hoàng là "tiêu" ngay.
  10. forzet

Đương nhiên là tớ phải học T2, vì chỉ có lớp này mới sát T1 nhất!
    Hì hì, T4 là cái lớp mà T2 ghét nhất , T4 học giỏi nhất Được thầy cô cưng nhất
    Nếu hỏi thằng Hoàng thì nó chắc chắn sẽ nhầm tớ với 1 đứa khác khá nổi tiếng trong lớp tớ Hỏi đi, biết liền à!
    Còn fri_13th thì sao nhỉ, ko chịu mở tí thông tin nào cả, âm u như thứ 6 ngày 13