1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội ngộ ba miê??n lâ??n 2 cu??a Như?fng ngươ??i bạn Vespa

Chủ đề trong 'Những người bạn VESPA' bởi ThangVespa, 22/09/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyenthanhtung81vn

nguyenthanhtung81vn Thành viên rất tích cực

- Gửi bởi HongSonn;
    ==================================================
    - Hình ảnh "phê" nhất đợt Hội ngộ đây! Leo dốc, đổ đèo Đankia-Suối Vàng. Dường vắng tanh, không khí mát lạnh. Rừng thông, nhà kính trồng hoa. Thỉnh thoảng vài khóm Forget me not màu tím e ấp bên vệ đường như muốn nói "forget me not"...
    ttvn up ảnh nhanh hơn vespavn. Anh chị em cứ vào ttvn úp trước, sau đó copy rồi dán sang vespavn là nhanh và tiện nhất.
    Anh giai AlôÔla đèo chị gái "giọtnắngLangBiang"
    Ong vỡ tổ
    Leo dốc nhưng ai cũng tưoi roi rói, xe thì xịt khói, mồm không ngừng nói (ặc ặc, thơ đọc muốn ...ói)
    Đẹp chưa này!
    Bác cho em hỏi... Đường về Đà Nẵng đi đường nào _ Châu Đà Nẵng
    Khà khà... Mời anh đi theo em. Qua cầu Mỹ Thuận, chạy 40km tới Bắc Cần Thơ. Qua phà rồi chuyển xe lên ghe, đi hcững tuần là về tới ngoải (Đà Nẵng) liền hà... Tiên Cần Thơ
    Hoàng Lựu đạn: Tâm già cưng à, em bỏ tay ra có thằng chụp ảnh kìa. Tâm Già: Hổng chịu đâu, hôm qua fải nhương phòng cho anh Gà, không đc ôm anh ngủ em nhớ mún chít đây nè... ặc ặc...
    Promise: Thấy chưa, tớ đã Promise là never give up, nhé!
    HungSo: con tăngđa này chạy ngon. Nhưng mà thua con Súp rin Cá lóc 034 của mình. Mà nè, chiến hữu Đà Lạt, có dư cái mobin sườn nào cho xin cái đê...
    Anh giai ThangVespa: Không biết sương mù kiểu này có làm fai chữ ký của bà con hông nữa... Em ơi cẩn thận không ngồi đè lên (chữ ký) của anh vespa5thi... Cô gái: em chỉ thấy mỗi số 5, còn vespa thì anh đang cưỡi đấy thôi, còn thì thì em đang nói chữ thì đây này. MÀ anh ơi, sao có chữ gì MAD gì gì ở đây em để chân lên có sao ko anh...
    Zô zô xe đạp... CHiều nay tụi này về Cần Thơ...
    Con Ong này trông ác quá. Nó mà đốt một cái chắc sẽ sưng cả Đ... GiọtnắngLangBiang họp tập nhé. Mua thêm vài củ nghệ già, giã lấy nước, foi ngoài nắng 15 hôm cho màu vàng óng ánh lên xong lại fa với nước đun sôi 200 độ rồi rưới đều lên xe. Đảm bảo sẽ được một màu vàng 4 số 9. Màu vàng đang là thời thượng đấy, 10tr/lượng nhé!
    200cc dẫn đoàn đê...
    GS160MK1 và 2 anh em đồng hương Thành phố Cảng
    Cánh ****

Cuối cùng, ảnh đẹp trong ngày đây. THEMAY vờn mây.
  2. _Big_Daddy_

_Big_Daddy_ Thành viên quen thuộc

Ông Tùng ơi là ông Tòng
    - Gửi bởi
    HongSonn;
    ==================================================
    - Hình ảnh "phê" nhất đợt Hội ngộ đây! Leo dốc, đổ đèo Đankia-Suối Vàng. Dường vắng tanh, không khí mát lạnh. Rừng thông, nhà kính trồng hoa. Thỉnh thoảng vài khóm Forget me not màu tím e ấp bên vệ đường như muốn nói "forget me not"...

ttvn up ảnh nhanh hơn vespavn. Anh chị em cứ vào ttvn úp trước, sau đó copy rồi dán sang vespavn là nhanh và tiện nhất.[​IMG]
    Anh giai AlôÔla đèo chị gái "giọtnắngLangBiang"
    Ong vỡ tổ
    Leo dốc nhưng ai cũng tưoi roi rói, xe thì xịt khói, mồm không ngừng nói (ặc ặc, thơ đọc muốn ...ói)
    Đẹp chưa này!
    Bác cho em hỏi... Đường về Đà Nẵng đi đường nào _ Châu Đà Nẵng
    Khà khà... Mời anh đi theo em. Qua cầu Mỹ Thuận, chạy 40km tới Bắc Cần Thơ. Qua phà rồi chuyển xe lên ghe, đi hcững tuần là về tới ngoải (Đà Nẵng) liền hà... Tiên Cần Thơ
    Hoàng Lựu đạn: Tâm già cưng à, em bỏ tay ra có thằng chụp ảnh kìa. Tâm Già: Hổng chịu đâu, hôm qua fải nhương phòng cho anh Gà, không đc ôm anh ngủ em nhớ mún chít đây nè... ặc ặc...
    Promise: Thấy chưa, tớ đã Promise là never give up, nhé!
    HungSo: con tăngđa này chạy ngon. Nhưng mà thua con Súp rin Cá lóc 034 của mình. Mà nè, chiến hữu Đà Lạt, có dư cái mobin sườn nào cho xin cái đê...
    Anh giai ThangVespa: Không biết sương mù kiểu này có làm fai chữ ký của bà con hông nữa... Em ơi cẩn thận không ngồi đè lên (chữ ký) của anh vespa5thi... Cô gái: em chỉ thấy mỗi số 5, còn vespa thì anh đang cưỡi đấy thôi, còn thì thì em đang nói chữ thì đây này. MÀ anh ơi, sao có chữ gì MAD gì gì ở đây em để chân lên có sao ko anh...
    Zô zô xe đạp... CHiều nay tụi này về Cần Thơ...
    Con Ong này trông ác quá. Nó mà đốt một cái chắc sẽ sưng cả Đ... GiọtnắngLangBiang họp tập nhé. Mua thêm vài củ nghệ già, giã lấy nước, foi ngoài nắng 15 hôm cho màu vàng óng ánh lên xong lại fa với nước đun sôi 200 độ rồi rưới đều lên xe. Đảm bảo sẽ được một màu vàng 4 số 9. Màu vàng đang là thời thượng đấy, 10tr/lượng nhé!
    200cc dẫn đoàn đê...
    GS160MK1 và 2 anh em đồng hương Thành phố Cảng
    Cánh ****

Cuối cùng, ảnh đẹp trong ngày đây. THEMAY vờn mây.
  3. anhcadun

anhcadun Thành viên mới

Chào mừng Hội ngộ 3 miền tại Hà Nội! Chào mừng các Bạn vespa. Rất ủng hộ các bạn khi có 1 cuộc họp mặt định kỳ hàng năm ở mọi miền của tổ quốc, đăc biệt cưỡi trên những cỗ xe thời gian. Để tập hợp được cả trăm cỗ máy thời gian cũng là 1 kỳ tích rồi. Thấy các Bạn trao đổi, bàn bạc và đưa ra ý kiến Tôi thấy cũng có nhiều ý kiến hay nhưng cả trăm người cùng có ý kiến thì e rằng thời gian họp mặt sẽ bị chậm lại. Anh Em cố gắng có 1 ban tổ chức và đưa ra quyết định mang tính áp đặt để có 1 cuộc vui. Tôi nghĩ anh EM cần tổ chức quy mô và có tổ chức, có thông tin đại chúng rần rộ hơn và có logo và poster...Đây là ý kiến đóng góp cá nhân của Tôi mong Anh Em thông cảm.. ủng hộ Anh Em 1 concept poster gọi là chút lòng thành hêhhhee[​IMG]
    Được nguyenthanhtung81vn sửa chữa / chuyển vào 14:51 ngày 14/08/2007