1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội người điên , ai không điên đừng vào

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi trieu_thanhhai, 14/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trieu_thanhhai

trieu_thanhhai Thành viên mới

shoneti không phải bà cô thì cũng là mụ o nhọn mồm , không biết là bà chị có em trai không , nếu có thì đúng là xui xẻo cho nó
  2. trieu_thanhhai

Hôm nay đi tổng kết rồi ,vui dễ sợ, nghỉ hè rồi
  3. trieu_thanhhai

Đã quyết tâm là không lên mạng một tuần ,vậy mà vừa ra khỏi nhà là lại chui lên net ,không thể hiểu nổi mình nữa
  4. Gio_mua_dong_bac

Gio_mua_dong_bac Làm quen Moderator

Điên nó thế hả cưng....
    Hay phết nhểy....!!!
    "Người không điên thì cứ nhận mình là điên,rằng chỉ mình ta điên..Kẻ điên mười mươi thì cứ khăng khăng mình bình thường như mọi người...."
    Oai...Cuộc sống.....!!!
  5. shoneti

shoneti Thành viên mới

chui cha... hiền lành như shoneti mà trieu_thanhhai bảo tui miệng nhọn... hi` hi`...
    Rất tiếc là shoneti chả có đứa em trai nào.. con út mà... nhưng mà em trai họ thì nhiều lắm, đứa nào cũng quý shoneti vì shoneti khá hợp với trẻ con... nói chuyện thì hợp người già còn chơi thì hợp với trẻ con... hê hê... có lẽ shoneti đang tuổi hay nhất trong cuộc sống đấy, vài năm nữa chắc chả lộn xộn được như bây giờ nữa ấy nhỉ...
  6. trieu_thanhhai

he he biết đâu dược , mà cũng may là không có ai làm em shoneti đấy , chết
  7. trieu_thanhhai

Hôm nay cả nhà đi biển dể tui ở nhà một mình , tức quá . Đành phải chui lên net thôi , làm sao mà ở nhà được
  8. shoneti

shoneti Thành viên mới

Hôm nay mình thấy phê phê ..... mình có nên gọi điện không nhỉ... sắp hết trò chơi rồi.. mai đi chơi.... hi`, nhìn mình chả ai nghĩ mình đang thi, chơi suốt.. nhưng lúc nào chả vậy... sắp tới thi lịch sử học thuyết kinh tế.. mấy cái môn lịch sử này lúc nào điểm mình cũng rõ tệ, LSKT mình đã bị 5 điểm rùi.. lần này cố mà được con 9 gỡ gạc lại.. điểm điếc tệ hại, nhìn phát chán.. mà sao mình bảo mình cố mà mãi chưa cố nhỉ.. kiểu này chắc pahỉ để kỳ saou cố .. hic hic..
  9. shoneti

shoneti Thành viên mới

có một người vẫn yêu một người vẫn đợi chờ dẫu cho người ấy không về... không về thì sao, mất đi ngưòi yêu chả làm sao... mất đi người yêu đời ta vẫn thế thôi vì làm gì có người yêu mà mất.... nỗi buồn sẽ trôi dần trong lãng quên và em yêu đi đừng suy tư mãi ... đa đa đà... và anh muốn nói em hãy vui lên... yêu anh Lam Trường nhất trên đời kể cả anh đã có vợ.. hé hé...