1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi nhanh đáp gọn, góp ý, kiện cáo, muốn set title, đổi tên topic ... tất tần tật ... vào đây ...

Chủ đề trong 'Dancing' bởi PantherSon, 16/12/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. F_G_M_N

F_G_M_N Thành viên mới

xin thay doi tieu de cua HDC : Offline ...
    Các bác ko update được thường xuyên thì vui lòng chỉ ghi là HDC OFFLINE được rồi
    Em xin cảm ơn các bác đã đọc.
  2. Rhett80

Rhett80 Thành viên mới

Chào thietmoclan, ko biết điều này có thật ko? Bởi vì mình bị xoá một bài reply trong topic ChiPhèoTDC nhưng ko thấy có một thông báo gì? Do lỗi server hay bị người nào đó phá rối thế. Bài ko thích hợp bị xoá, OK thôi, nhưng ko nhận được thông báo gì thì hơi shock, đang tự nhủ kiểu làm của box này là như thế thì đọc bài này. Cảm phiền check giùm nhé.
  3. Rhett80

Rhett80 Thành viên mới

Chào thietmoclan, ko biết điều này có thật ko? Bởi vì mình bị xoá một bài reply trong topic ChiPhèoTDC nhưng ko thấy có một thông báo gì? Do lỗi server hay bị người nào đó phá rối thế. Bài ko thích hợp bị xoá, OK thôi, nhưng ko nhận được thông báo gì thì hơi shock, đang tự nhủ kiểu làm của box này là như thế thì đọc bài này. Cảm phiền check giùm nhé.
  4. PantherSon

PantherSon Thành viên quen thuộc

Đã trả lời riêng cho vấn đề này.
  5. PantherSon

Đã trả lời riêng cho vấn đề này.
  6. khanhthi

khanhthi Thành viên rất tích cực

Đề nghị 2 MOD Pantherson & manhcuong làm việc với ADMIN để xét MOD cho FGMN ạh(1 box được tối đa là 6 MOD cơ mà).Chứ trong này bọn em ko có MOD để sửa bài và post bài nên rất khó cho mọi người khi tham gia off.Người có đt đã đành,còn những người ko có nữa.Mong 2 MOD xét lại đề nghị này để bàn dân thiên hạ trong này được nhờ.
  7. khanhthi

khanhthi Thành viên rất tích cực

Đề nghị 2 MOD Pantherson & manhcuong làm việc với ADMIN để xét MOD cho FGMN ạh(1 box được tối đa là 6 MOD cơ mà).Chứ trong này bọn em ko có MOD để sửa bài và post bài nên rất khó cho mọi người khi tham gia off.Người có đt đã đành,còn những người ko có nữa.Mong 2 MOD xét lại đề nghị này để bàn dân thiên hạ trong này được nhờ.
  8. tobeornottobe1802

tobeornottobe1802 Thành viên mới

Em nhờ MOD set hộ mấy dòng Title , cám ơn thật là nhiều , xia xỉa ! Tiếng Trung nói chưa sõi hihi
    """ Em là một cánh hạc bay ? hãy đến với em anh nhé ! .Cánh chim cô đơn giữa biển người ! ""
  9. tobeornottobe1802

tobeornottobe1802 Thành viên mới

Em nhờ MOD set hộ mấy dòng Title , cám ơn thật là nhiều , xia xỉa ! Tiếng Trung nói chưa sõi hihi
    """ Em là một cánh hạc bay ? hãy đến với em anh nhé ! .Cánh chim cô đơn giữa biển người ! ""
  10. PantherSon

Cái này là ý kiến của mấy người phía Nam? Sao chính khổ chú FGMN không thấy nói gì? Đề nghị FGMN nhắn tin riêng cho tớ và nói chi tiết về vấn đề này, có như vậy thì mới có căn cứ thêm MOD được.