1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi nhanh đáp gọn !!!

Chủ đề trong 'Nha Trang' bởi tram_nam_co_don, 09/12/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. FloraAtDawn

FloraAtDawn Thành viên rất tích cực

34A Cửu Long, chỉ thu tiền ăn, không thu tiền i?a
  2. nuquainhatrang

nuquainhatrang Thành viên mới

zạ phòng nhỏ nhỏ đủ chung ra zô ngủ zới ! là ok. Vì cả 2 đều đi cả ngày mà, tối mới chui zìa thôi. A chị nào bik thêm giúp e nhé!
    @ A. Fọt: ăn nhìu chứ ! nhiu
  3. Changes_of_my_life

Changes_of_my_life Thành viên mới

Cho em hỏi tí:
    Chả là em muốn chỉnh cái thời gian khoá điện thoại, mà ko biết set up thế nào cả. Em mò mẫm nát cái SE W610i của em cả buổi, mà chào thua. Nói thế khó hiểu không nhỉ! Tức là sau khi mình touch đến điện thoại rùi, thì để 1 lúc là nó tự động khoá màn hình. Thông thường mình phải nhấn phím * rùi chọn mở khoá thì ok. Bi giờ em ko muốn nó tự động khoá nữa, mà không biết chỉnh ở đâu cả. Trong phần set up của máy em, chỉ có dịch vụ thay đổi màn hình chờ thôi, chứ chưa tìm thấy phần thay đổi thời gian khoá bàn phím. Em chả rành máy móc thiết bị gì cả, mong các đại ca chỉ giúp!
  4. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

Theo như máy của mình thì mình vào phần cài đặt, chọn cài đặt cho máy, ấn tiếp vào cài đặt phím khoá (hay khoá phím gì đó ) . Tiếp tục lựa chọn, nó có nhiều mục nhỏ : 5s, 10s, 15s.....& chức năng cuối cùng là huỷ khoá phím, ấn vào đó là OK thôi !
    Mình nghĩ máy nào cũng có, chẳng có nó được sắp xếp theo trật tự khác nhau thôi. VD : máy của mình cái mục cài đặt kia là số thứ tự 3 thì máy của Chen nó nằm ở số thứ tự 4...........
    Hiểu chưa?
  5. minhuVH

minhuVH Thành viên mới

Đã hiểu là Thoáng đang xài 1 chú Nokia
    Được minHuVH sửa chữa / chuyển vào 09:07 ngày 22/05/2009
  6. CrescentDay

CrescentDay Thành viên mới

Nít Chen,
    Em xài Sony hẻ? em hỏi 1 ngày rồi, vậy đã biết cách hủy khóa bàn phím tự động chưa? Chị cũng đang dùng Sony
  7. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

Rạ vầng, em đang xài hàng rẻ tiền - 1 ngàn 1 trăm
  8. kimcuongbien

kimcuongbien Thành viên mới

con nít cafe đê chỉ cho..hehhe
  9. Changes_of_my_life

Changes_of_my_life Thành viên mới

Hix, cafe cái gì trời, ko có RẢNHHHHHHH! ĐÃ BẢO LÀ MẮC BẬN ĐI CHƠI RỒI, NGƯỜI TA CHỈ DÀNH ÍT PHÚT ĐỂ HỎI THÔI, CÓ BIẾT KHÔNG HẢAAAA? Hehe.. Ông già! Thương thì thương cho trót, chỉ cho người ta có 1 tí mà cũng đòi ly cafe, đúng là máu quan liêu thấm sâu từ bé, hé hé hé... Thì cứ chỉ đi, rùi cafe tính sau, ng ta vốn dĩ sống đàng hoàng, có tình nghĩa, có trước có sau, nên ông già cứ yên tâm, ko có bị làm ngơ đâu. (Mà này, dzụ MU dzới Barc có kì kèo gì hông?)
    Chị CD: Em vẫn chưa biết cách chỉnh lại thời gian khoá phím. Trưa nay cũng vừa woánh lộn lung tung với SE đây, mà em lại bị thua. Nhục ghê gớm!
    Motthoang: Duyên gặp nhau hay ko là do mình thôi, nếu tớ cố tình tạo duyên vào SG thì thế nào mà chả gặp nhau, he he he... Thks ấy chỉ cách 1s 2s 3s nha. Cái SE tớ vì xịn vậy nên nó không có những chức năng điều khiển đơn giản như ấy chỉ đâu, heheheh . Phần setting của tớ gồm những mục sau: Cấu hình; Ngày & giờ; Ngôn ngữ; Dịch vụ cập nhật; Quản lý khẩu lệnh; Sự kiện mới; Phím tắt, Chế độ máy bay; Bảo mật; Hướng dẫn cài đặt; Tình trạng máy; Cài lại toàn bộ (Hi vọng là dịch đúng, vì tớ hơi chảnh, để ngôn ngữ máy là tiếng Anh.).
    Mấy đại ca, chỉ giúp em với! Em đang luyện nghe tiếng Anh, nên em cần cần gỡ rối dzụ này lắm ạ!
    Được changes_of_my_life sửa chữa / chuyển vào 17:06 ngày 22/05/2009
  10. nhatrangmuathu

nhatrangmuathu Thành viên mới

Hủy khóa phím tự động:
    Cài đặt -> Cài đặt chung -> Khóa -> Khóa phím tự động -> TẮT