1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội nhậu HP!

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi Soserone, 24/05/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Soserone

Soserone Thành viên rất tích cực

Hội nhậu HP!

Dạo này em thấy các box HP ko có nhiều hoạt động offline nào thường xuyên cả, ko nói đến to, hoành tráng mà kể cả nhỏ nhỏ cũng duờng như ít wá!
    Vô đc Sài Gòn học tập đc 1 số điều hay, em thiết nghĩ nên tổ chức cho anh em ta 1 hội nhậu.
    Tất cả mọi nguời đều có thể tham gia, trước đây khi nói đến nhậu là ta cứ nghĩ đến say xỉn, và toàn đàn ông con trai, nhưng em thấy trong sài gòn các box offline hội nhậu này chia đều tỉ lệ con trai con gái 50/50.rất vui, ai uống theo sức nguời ấy, ai ko uống thì,.....fá mồi có sao đâu.MÀ uống bia cũng là nhậu( trong đó chủ yếu bia thui)
    Em kêu gọi mọi người tổ chức hội nhậu, wy tụ những thành viên thích....ofline của HP, mong muốn TTVN HP ngày gần xích nhau hơn, và có thể tổ chức ofline thường..niên, kiểu 1 tuần 1 lần, hoặc chí ít cũng fải 2 tuần 1 lần, anh chị em nhà ta tổ chức đi uống bia rau chẳng hạn! NHư thế có hay hơn ko???Vậy ý kiến mọi nguời thế nào???Đồng ý và đăng kí nghe!
  2. dieishappy

dieishappy Guest

e he he
    tuy mới vào box mình nhưng ngay buổi đầu tiên đi " họp" em đã mê ngay trò...offline của mấy pác roài,vui đáo để ấy chứ
    em xin ủng hộ
    ( em thì em thích ngày nào box mình cũng offline cơ,hiiiii)
  3. dieishappy

dieishappy Guest

pác iu quý của tụi em vào đây nữa cơ à
    em post pài cho pác trong box mình roài đó