1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội những ngừi thick ngắm mỹ nhân ^_^ jai nhân + gái nhân = ngắm tuốt! ^_^

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi bibianh, 03/12/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Brooklyn

Brooklyn Thành viên rất tích cực

Lài nhf́c tới Bức Tươ?ng...là?m mì?nh nhiẶt quà,sàng nay mò?i chĂn hok cò 'i 'à bòng 'ược
  2. bibianh

bibianh Thành viên mới

Tớ có thói quen bất khả thay đổi là sử dụng mẹt cừi sau mỗi điệu cười, thí mờ hok có để dùng nì tức wa'' trời ơi! oa oa oa (mẹt khóc nhá!)
    Chết với bọn TTVN đây! Lỗi chi mờ lỗi rứa ( hình mặt xụ xuống nhá!)! Hay mỗi máy tớ nó bị thế nhể! hu hu...(mẹt khóc nữa nè!)
    À mờ tớ vào box Phú Thọ nhà tớ vẫn ok mờ! => Ứ hỉu (cười sung sướng hạnh phúc + nham hiểm, ke ke)

3. bibianh

bibianh Thành viên mới

=> Brooklyn: Hum wa đã có je mờ kêu mỏi. Ấy nhẩy valse àh!!! ;))
    Tớ chả mỏi tí nèo hít, dù đã được mấy bạn Yên Bái xinh gái + máu me túm cổ nhảy vòng tròn rùi đấy! ka ka...
    Àh hum wa bọn nèo té nước lung tung mình bị dính trưởng. Tưởng nươc thui lúc sau thấy toàn thứ nước lỏng màu vàng vàng ở trong can. Lại thêm mùi cồn nồng nặc nữa chứ! Chả bít là dính nước hay rịu nữa, cư mừ người vẫn thơm + tối về rét chết đi được => nỏ thìm đi gột rửa đến tận bi rờ. hơ hơ... ngáp!
  4. tundohoi

tundohoi Thành viên mới

uh...nghe thế này có vẻ đúng đấy nhẩy....em vote cho pác nhé...hehe
  5. cowboy_hanoi

cowboy_hanoi Thành viên mới

Nói cũng không sõi
  6. pp_dechangkum_kt

pp_dechangkum_kt Thành viên mới

Bác chủ topic này hơi bị hay đấy nhể.Đúng,thik phải nói luôn.Mấy con mẹ mìn bây giờ cứ bày đặt làm trò mệt lắm.Ước j mình kiếm được một em thẳng thắn như bác chủ topic này nhỉ,con vẹo mình hay làm trò mệt mỏi lắm rồi
  7. bibianh

bibianh Thành viên mới

Dạ vầng, em nói đủ sõi cho ngừi ta hỉu là được roài. Nhưng hình như nhà bác không có khả năng hỉu nên kiên quyết không đổi giúp em phỏng?
    Àh đọc lại thì có thừa chữ chủ đề = topic nhưng em lại dùng cả 2 phỏng? thế thôi mà cũng phaỉ cầu kì!
  8. minh_thich_roi_day

minh_thich_roi_day Thành viên mới

Em gì lập cái topic này ơi,hôm nào offline thì cố gắng " dụ " bạn Phương dễ thương của em đi nhé,đảm bảo sẽ có nhiều trai đẹp mà ngắm cho thoả thích.
  9. bibianh

bibianh Thành viên mới

Vàng vàng: Bác chơi với mẹ mìn lo mờ chúng nó chả bày đặt lắm trò. Không thì lèm seo nó lừa được jai lạc như bác chứ!
    Xanh xanh: Con vẹo nhà bác nó ở trong ***g làm trò cho bác xem hay nó đứng ngoài làm trò cho kẻ trong ***g xem hở bác???
    Hị hị.. hum nèo bác cho em đi xem làm trò ké phát để về em làm theo nhá! Em ứ bít làm trò nên phải nói thẳng đấy thôi! ka ka ...
    Được bibianh sửa chữa / chuyển vào 18:55 ngày 03/12/2006
  10. bibianh

bibianh Thành viên mới

Em hem có năng khiếu dụ dỗ trẻ kon bác ạ! Mờ bạn Phương cute cũng ứ thik ngắm jai đẹp lém! Thêm nữa là cí câu vàng vàng của bác có chắc không ạ? hí hí.... Và off hội nèo thì có nhìu jai đẹp cơ?