1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

hội những nguời 4 mắt !!!!!!!

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi cong_chua_halflife, 30/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cong_chua_halflife

cong_chua_halflife Thành viên mới

hội những nguời 4 mắt !!!!!!!

rùi , ai 4 mắt thì vào đây nào !!!!!! mình lập nhóm cùng " buôn dưa lê , bốc fét "đê ...
  2. xitrum4eyes

xitrum4eyes Thành viên rất tích cực

Ho*ho* !
    4 mắt đây ... ka ka ka !
    Thèng ku ronaldauto ... không tham gia thì biến đê ... đừng vô đây lắm chiện !

XITRUM IS 4 EYES - 4 EYES IS XITRUM
  3. emvaanh86hp

emvaanh86hp Thành viên mới

he^lo^ bo^ng rua! tui cũng tư mắt nè(chứ hổng phải bốn mắt đâu ah heng) muốn nhập hội với mí người lém cơ,ok nhá?à đúng roài ,có câu thơ này mọi người coi hộ xem có hay không nhá

yêu là gật mà không yêu là bật
    em mà gật... thì anh sướng như điện giật
    (he..he..he)
  4. mamaso

mamaso Thành viên mới

chẹp chẹp!!! ủng hộ Ronaldauto, nhưng chuối muốn có thì cũng phải chi xiền...mà xiền thì moi ở túi chúng ta ra chứ đâu, còn chúng ta là ai nào, thành viên box này khỏi bàn cãi...thế thì sao nhỉ!...bởi mọi người ai cũng biết ai là ai cả nên mới thế đấy, có gì chạy đến cụng đầu nhau mà nói, mà tâm sự việc gì phải vô box của trường làm gì...nhiễu...có lẽ coi đây là nơi xả stress thì tiện hơn! mamaso cũng là dân 4 mắt, xung phong cải tổ topic này...chắc cũng ko có nhiều chuyện để nói đâu...mà phải làm sao để mọi người tâm tình thực sự nhỉ? chà chà...
  5. mamaso

mamaso Thành viên mới

tui kể lịch sử mắt tăng cấp số nhân của tui nhé...hồi bé, bé tẹo ấy mà mắt mình cũng đã hơi bị cà la té rồi nhưng mà trong trẻo lắm...lớp 1. lớp 2....lớp lớp cao cao nữa vẫn nổi tiếng sát thủ, chuyên viên lườm nguýt ( rất chi tự hào đó)...đùng một nhát lên tới lớp 12, tại thày giáo phân chỗ thế nào mà nửa bên trái còn mấy bà mấy cô ngồi trong khi ấy...hí hí...phía bên kia ui chu choa là nhìu nhìu...boy...ặc...mamaso ko thể ngờ tần số nghía của mình làm tai hại ảnh hưởng đến thế...làm luôn 2diop đeo sướng đời, ai oán lại nằm ở chỗ cận một bên ạ ! bên chột bên ko nên mới đầu đeo kính thấy buồn cười lắm, nó làm sao ấy...chỉ sợ mọi người cười thôi, mà đúng là cười thật...sau quen rồi thì lại vui vui...có lẽ cặp kính này giúp mình trông "ngáo" hơn thì phải! chà! ...buồn vô cùng là cuối năm thày lại thay đổi chiến thuật sắp xếp sơ đồ hình ziczac...khổ mamaso chưa...tròng mắt quay vòng vòng...lăn lên lộn xuống...kéo theo con mắt iu quý bên trái ko cận mà là LOẠN...íc íc...tới bi giờ, ra trường rồi mà vẫn còn oán lắm...vẫn nhớ các bạn nhiều lắm lắm...4 mắt hả...nhằm nhò gì!
  6. sun_moon889

sun_moon889 Thành viên mới

khè chào các bạn lại một kính cận nữa đẩy
    to ronaldauto :ông ronaldauto ko thích thì về NGÔ QUYỀN của ông đi dạo này ông hay rắc rối lắm đấy
    to you : các bạn lập hội này được đấy
    khi nào cần đăng kí thành viên nhớ báo cho tiu
     ( khi người ta yêu trái tim có màu xanh của hi vọng và màu hồng của  hạnh phúc )
    mắt em là  một dòng sông
    thuyền anh ngụp lặn trong dòng mắt em
  7. hiboss

hiboss Thành viên tích cực

Hồi bé em cũng thích 4 mắt lắm nhưng không làm sao mà sinh thêm được.Bây giờ tôi chỉ muốn mình có 2 mắt thôi.Hội cho tui tham gia chứ nhẩy
    In the end
  8. cong_chua_halflife

Sao lại đuổi ronaldauto vìa NQ ? nhầm roài !!!!!!
    Rùi ! bây giờ we sẽ nói chuyện theo từng chủ đề đi , àh truớc hết ai up cái danh sách đê .....
  9. nhanh_lan_tim

nhanh_lan_tim Thành viên quen thuộc

cái hội này được đấy ..... lan_tím xin làm một chân vì hic hic ...cùng là dân 4 mất cả mọi người ui.... hic ..hic ..hi hi
    ...khi em tròn 20 mối duyên đầu xao xuyến và lời yêu em sẽ trao về ai ...
  10. cong_chua_halflife

Lắm thành viên rứa !!!!!!!! sao ko ai có ý kiến . ý cò gì vìa hội nhỉ tui nghĩ nên bầu ra 1 hội trưởng , bà con thấy thế nào !!!!!!!!!!!!!!!!!