1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội những người chơi "gai"

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi vottaytrai, 18/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. caigichaduoc

caigichaduoc Thành viên rất tích cực

Cụ chủ tịch ơi.
    Con người ta cao cũng đến 25 tuổi là ngừng thôi. Khoa học nghiên cứu sau 25 tuổi người ta cao lên ít lắm, cụ đừng vội mừng cu a. Hôm nọ con xách kiếm ra HBT tìm cụ nhưng mà nó đóng cửa.
  2. vottaytrai

vottaytrai Thành viên quen thuộc

Cụ chủ tịch ơi.
    Con người ta cao cũng đến 25 tuổi là ngừng thôi. Khoa học nghiên cứu sau 25 tuổi người ta cao lên ít lắm, cụ đừng vội mừng cu a. Hôm nọ con xách kiếm ra HBT tìm cụ nhưng mà nó đóng cửa.
    A, thằng cu mèo soi gương thành hổ kia. Vườn thú Thủ Lệ nó vừa sổng chuồng một con cọp con vằn vện đấy. Cẩn thận k thì nó bắt mày thế vào cái chỗ trống kia đấy. Lúc đấy thì khách tham quan đông phải biết, nhỉ?
    Mày cứ vác kiếm sang đây. Lúc nào cũng chờ cu cậu đấy. Xem thử mấy cái gai công 938 nó có chọc cho mấy nhát nhé.
  3. caigichaduoc

Tình hình là em bị gai đâm thủng hết mông rồi. Đang tìm bác sĩ chữa trị đây. Lần sau em lại làm con thiêu thân.
  4. tosido

tosido Thành viên mới

em cũng sợ gai lắm,kiểu này chiến với bác là em đi nhanh
  5. vottaytrai

Thế là thịt thêm được con mèo vườn thú Thủ Lệ đang ôm mộng trở thành hổ nhà rồi.
    Nói thế các bác đừng cho VTT tôi là đang họp báo nhé. Tính tôi cũng chả thích khoe khoang gì đâu, nhưng mà kể cũng lạ, gai nó hợp với mình từ thuở nảo thuở nào đến giờ mà mình không biết: BAO NHIÊU NĂM RỒI TOÀN MÚT KHÔNG GAI. Nhưng kể ra thì cũng khoái thật. Đánh 3, 4 trận liền tù tì mà không biết mệt, còn cứ như trước ấy à, uống vài chai nước, thay hai cái áo rồi....
  6. mastersprint

mastersprint Thành viên mới

bộ sưu tập của em chưa có tên bác chủ tịch, bác cho phép em ghi tên bác vào trí danh dự trước nhé. Nghe tin bác đánh gai mà em cứ nóng hết cả người. Nhưng dù sao cũng chúc mừng bác đã tìm được 1 chiêu phòng thân trước khi tuổi già đến.
    Em nói đùa thôi. Khi nào có cơ hội xin bác vài séc nhé, chưa nếm mùi gai 938 bao giờ cả
  7. caigichaduoc

Lịch làm việc của cụ chủ tịch là như thế nào ạ. Cho em biết thời gian và địa điểm để hôm nào có hứng thật tình cờ và thật bất ngờ em xách kiếm đến. Nhân cơ hội này phải yêu gai ngay.
  8. vottaytrai

Lịch làm việc của cụ chủ tịch là như thế nào ạ. Cho em biết thời gian và địa điểm để hôm nào có hứng thật tình cờ và thật bất ngờ em xách kiếm đến. Nhân cơ hội này phải yêu gai ngay.
    Lịch cái con khỉ ấy, tao thì cứ có hứng là chiến ngay. Mà dạo này tao ngày nào cũng có hứng, thế mới chết.
    Chiều nay mày có ra HBT k, để tao còn ra bài tập mới nào?
  9. caigichaduoc

Trời mà hết dông là em ra. Tự nhiên đang nóng như ngồi quạt chả thế mà tự nhiên lại dông. Mà lại đúng vào giờ hoàng đạo nữa chứ. Em ngồi nhiều quá ôi cả người rồi đây này.
  10. caigichaduoc

Ha ha. Cụ chủ tịch cho Masterlazy ghi tên tham gia vào hội chơi gai đi. Cha này xem ra khoái gai lắm đó.
    Công nhận tập với gai sướng thật. Chỉnh được vô số thói quen xấu. Bao giờ thịt xong cụ chủ tịch em sẽ đi tìm mấy cha đánh gai thủ.