1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội những người li dị (dang dở,đang cô đơn )

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi unlucky_fate, 05/08/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. unlucky_fate

unlucky_fate Thành viên mới

Hội những người li dị (dang dở,đang cô đơn )

WELLCOME NHU''NG~ BAN DANG SO^NG'' MO^T MINH (VI GOA'' CHO^`NG,VO'', VI MO^T LA^`N DANG DO'',HOAC HAI LA^`N DO'' DANG'')VAO DIE^N~ DAN` NAY DE^ CHUNG TA TA^M SU'' ,TRAO ĐO^I KINH NGHIE^M.. VA LAM QUEN ...BIE^T ĐA^U.. RO^ RA'' CAP. LAI.
    NHU''NG~ BAN. CHU''A CUNG` AI BAO GIO''` KHO^NG NE^N LO. MO. VAO CHO^N'' NAY`,NE^U KHO^NG LO''~ DAI. VO'' PHAI...THIE^T THOI` LAM''..
  2. mummimbear

mummimbear Thành viên mới

Điều quan trọng là sự chia sẻ dành cho nhau. Khi đã yêu thì đâu có hối tiếc!!!
  3. maivangngaytet

maivangngaytet Thành viên mới

nếu đó là người tốt thì may mắn cho ai " lụm được " chớ có thiệt thòi gì đâu
  4. BachDuong82

BachDuong82 Thành viên mới

Nếu cái hội này có tiết mục ...uống rượu kể xấu..vợ/chồng cũ nthì em xin đăng ký tham dự ạ
  5. giothu25

giothu25 Thành viên quen thuộc

Sửa tí điều lệ, nếu bạn muốn tham gia vào hội này mà chưa kết hôn lần nào thì nhanh chóng kết hôn và khẩn trương ly dị để đủ tiêu chuẩn tham gia
    Còn bạn nào đang yên ấm thì cố gắng đưa nhau ra toà để đến với hội
  6. hanoi_chieuthu

hanoi_chieuthu Thành viên mới

Chào các bác ạ!!!
    Em thì em chưa có lấy chồng lần nào nhưng em lọ mọ vào đây xin đăng ký vào hội của các bác hộ... người yêu em. Chẳng là em đang yêu một anh (mối tình đầu của em đấy) hơn 10t, đã ly dị và nuôi 1 đứa con. Các bác thấy chưa tương lai vẫn rộng mở với hội vì vẫn còn có những người "lỡ dại" như em. Nhưng chẳng biết em có vượt qua mọi khó khăn, thử thách để đến được với nhau không vì gia đình em phản đối kịch liệt lắm (sẽ từ em ).
    Bác unlucky_fate bảo thiệt thòi lắm à? Thế này thì em phải xem xét lại phát nhỉ
  7. huntuibui

huntuibui Thành viên mới

Bác type có dấu đi. Em đọc khó quá. Bác nặng nề rổ với rá, thiệt với thòi quá. Em chưa zợ nhưng ko thấy sao cả. Em ngồi xó xem các bác "cạp" nhé!
  8. mummimbear

mummimbear Thành viên mới

Vậy là cần cái "Li dị Xơ ti fi kết" hả các bác!!!???
  9. RTOS

RTOS Thành viên mới

Trước thì tôi cũng rất không mấy thiện cảm khi nghe hai chữ "li dị" vậy mà chính tôi bây giờ lại không thoát khỏi số phận và bị gắn thêm hai chữ đó vào Profile. Buồn, thất vọng mãi thì cũng qua vì thấy cuộc sống vẫn còn quá nhiều việc phải làm.
    Chúng ta cùng chia sẻ và vượt qua nhé (nghiêm túc) . Tôi xin tự giới thiệu qua về bản thân trước để các bạn cùng làm quen.
    Nam, 28 tuổi
    Trình độ học vấn: Sau đại học
    Nghề nghiệp: Nghiên cứu và phát triển công nghệ
    Sinh ra và lớn nên tại HN
    Hiện đang công tác ở nước ngoài, sắp trở về VN
    Đã li dị và chưa có con riêng.
    Một người sống chân thành, thẳng thắn và nghiêm túc.
    YID: hitech_automat
  10. brownie

brownie Thành viên mới Đang bị khóa

Cuộc sống giờ có nhìu thay đổi quá bà con nhỉ? Cho mình đăng ký chân dự phòng nèo, nhỡ đâu sau này có bề gì thì mình có hội có thuyền mà lui tới.
    Chúc hội hoạt động hết công suất của mình, nhưng vẫn mong sẽ không có nhiều người đủ tiêu chuẩn để tham gia hội nhà mình.
    hanoi_chieuthu, chúc bạn có đủ lòng dũng cảm để đến với anh ấy; những người đàn ông đã từng có gia đình như người yêu bạn có sức hút dữ dội lắm.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa