1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội những người li dị (dang dở,đang cô đơn )

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi unlucky_fate, 05/08/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngocboi

ngocboi Thành viên quen thuộc

Xin chào tất cả các bác trong Li dị....Em vẫn còn độc thân các bác ah.. Nhưng có nguyện vọng tham gia vào Hội này.... cho em một vé nhé.....Tham gia vào để "chôm" kinh nghiêm của người khác làm cái của mình ...hehhehe...Để khỏi phải li dị......
    Quà ra mắc là một bài thơ chép lại nhé:
    LI DỊ ( Wen tên tác giả - Thành thật xin lổi...)
    Mai xa rồi em cầm lấy đồ chơi
    Những đồ chơi vẫn thường chơi hồi bé
    Anh đi theo cha, em về với mẹ
    Chuyện âu cơ thành cổ tích buồn.....
    Vàng bán nhà mẹ dấu ngang lưng
    Tiền bán tủ cha luồn túi ngực
    Người lớn ngủ trẻ con vẫn thức
    Tiếng khóc em chợt vỡ giữa phiên toà
    Hy vọng sẽ thôi không còn tiếng khóc giữa phiên toà.....Có viễn tưởng quá không???
  2. GauyeuCC

GauyeuCC Thành viên mới

Chia sẻ với hanoi_chieuthu nhé, cũng có nhiều người giống bạn đấy, có điều họ không nói ra thôi. Nói chung chấp nhận yêu những người "đã từng một lần đò" là rất dũng cảm, vì phải chịu nhiều sức ép lắm, không chỉ từ phía gia đình mình thôi đâu. Mong hai bạn vững vàng và hạnh phúc
  3. npcatphuc

npcatphuc Thành viên mới

Me 2!
    ghi tên iem vào hội với nhé!
  4. MrToad

MrToad Thành viên mới

Vậy là chị cũng đánh giá em chị có sức hút rồi, hay là.....
  5. brownie

brownie Thành viên mới Đang bị khóa

Ơ, cái chú này, sao cứ lởn vởn đi theo chị thế nhỉ? Chẳng có hay là hay liếc gì cả nhé! Chồng chị cũng đã có vợ rùi nên sức hút cũng ghê gớm lém, chú đừng tưởng bở! Lại còn mấy nàng thị mẹt nhà chị nữa, chú không bít là sau khi sinh con thì người phụ nữ yêu chồng một nhưng yêu con mười sao? Đăng ký vào hội thì đăng ký đi kìa, nhanh nhanh lên không các bác ấy đánh đòn đấy! Thế nhé!
  6. huntuibui

huntuibui Thành viên mới

ỏằi chỏằ< Brownie ặĂi! Sỏằ thỏưt là vỏt chanh bỏằ vỏằ vỏưy sao hỏÊ chỏằ<? Hưc.hưc! Em không nhỏƠy zỏằÊ nỏằa. Yêu 'ỏn chỏt thôi.
  7. unlucky_fate

unlucky_fate Thành viên mới

Hôm nay mới rảnh một tí, hăm hở vào thăm đứa con tinh thần của mình, thấy cũng đông vui phết,chẳng những mừng mà còn bất ngờ...cứ nghĩ thành lập ra hội toàn những người dã từng kết hôn, vì một lí do gì đó mà hiện tại phải chịu dang dở, cô đơn...Có thể kể lể nỗi niềm,tâm sự loài chim biển cho nhau....Ai ngơ`...Có rất nhiều bạn chưa cùng ai ...rất sẵn lòng cảm thông cho hoàn cảnh éo le của bọn tớ(tớ xin phép đại diện cho các bạn thiếu may mắn..như tớ) cảm ơn và nhiệt liệt chào mừng các vị...càng đông càng tốt, càng nhiều càng ít...hihhi..tớ không tham lam đâu nhé , chỉ có mỗi cái tội cứ lo không lấy được chồng nữa thôi,giờ thì yên tâm hơn nhiều . Thú thật, tớ lo là lo cho ông cụ khẹm nhà tớ thôi, có nhiều nhặn gì đâu , cầu khấn mãi mới nặn được mụn con gái , tưởng đời nó sướng vì yên tâm có thằng con rể "xịn" hic..hic ngờ đâu..Ông cụ lo lắng lắm , chả hiểu từ giờ đến lúc nhắm mắt xuôi chân có được biết mặt thằng con rể tập 2 không, các bác xem thế nào giúp tớ một tay nhá
  8. Auldlangsync

Auldlangsync Thành viên mới

Em là em cảm cái câu nói chân thành của bác nên cũng bon chen cái
    Em thì iem chưa chống lầy, nhưng cũng đăng ký 1 vé
    Iem có vẻ hợp nói chuyện với người lớn tuổi hay sao ấy, cả các cụ già cũng thích nói chuyện với em, đến đâu cũng bị các cụ giữ rịt, kể các chuyện trên trời dưới biển, ngày xửa ngày xưa. Thấy các cụ kể say mê, nhiệt tình nhiều khi có chuyện phải làm mà không biết làm sao dứt, nhưng kể ra cũng thú vị lắm
    NHưng các bác ơi, bây giờ hình như li dị bây giờ nhiều lắm...
    Chia sẻ với các bác một chút
    Một người Hà nội yêu Hà nội tha thiết.
    Được Auldlangsync sửa chữa / chuyển vào 16:21 ngày 08/08/2005
  9. domino26

domino26 Thành viên mới

Thằng em chưa lập gia đình nhưng người em yêu thì không yêu em nên em cũng đang buồn.
    Xem ra chúng ta đang ở hai phía của một nghi thức nhưng tâm trạng chắc không khác nhau là mấy
    Xin gửi tới các bác
  10. unlucky_fate

unlucky_fate Thành viên mới

Tiêu chuẩn của tớ là những vị dã li dị rùi,chẳng dám mơ đến mấy anh trai chưa từng biết cái chi chi,cứ thấy mặc cảm làm sao ý..Ấy thế mà , mấy vị ấy đi đâu tiệt??? Theo thống kê mới nhất thì tỉ lệ li hôn cũng nhiều lắm mừ,không lẽ bon họ tái giá nhanh đến vậy, đáng đơi` mi, ai bảo chân ngắn? hihi..Giỡn tí tẹo, nhưng mà tớ thưc lòng mong muốn , hội của mình có nhiều bạn tham gia ( mỗi bác là môt hoàn cảnh,môt bài hoc..)Để hội minh rút được nhiều kinh nghiệm hơn, phải không các bác?
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa