1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội những người mang dép lào(nam từ 1m7,nữ từ 1m6)!!

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Sài gòn (HCMCC - SAIGON Club)' bởi phuong_nhat_quynh, 11/01/2007.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Jolie_LT

Jolie_LT Thành viên mới

Hôm qua mới đi quán CaFe Đá , số 4 Alexander Roche
    (gần goc Le Duan, nhìn qua Diamond)
    quán này có vị trí khá đẹp , ngồi phía ngoài nhìn ra đường, ngắm công viên, cũng khá hay..
    Hôm nào hội mình off đi quán đó nhe!
  2. phuong_nhat_quynh

phuong_nhat_quynh Thành viên mới

hey, vụ này coi bộ hơi bị căng đó nha. nghe vậy ai mà dám vào hội, hehhe, hội trưởng HDL dự bị chảnh wá, về mặt đó HT chính thức cũng chịu thua luôn
  3. kutithichrock

kutithichrock Thành viên mới

máu lên não chậm thế??? đã nói từ đầu là hôk có thik hịp hành gì cả đâu, lâu lâu hứng thì anô rủ nhau đi bù khú, lập hội nghe sến thế nào ý, nói qua nói lại chảng qua giạo này ăn khoai môn ngứa miệng nên kiếm chỗ nào đông đông chọc cho vui.
    @nhat_quynh: tui ăn nói thế này liệu có giám ra mắt kô? chắc cái cái hội này muh gặp tui kô uýnh tui củng phí, nguyên một cái hội toàn người có ngoại hình bự chà bá muh uýnh tui thì tèo khặc khặc
    thôi trả lại thế giới tự do cho bà con, đặc biệt ...... xéo đây, ah khi nào có dịp ghé sài gòn, mọi người ko còn bực tức chiện gì tui mời hội đi nhậu đc kô??? (dĩ nhiên ai mời người đó trả) lấy danh dự của hội trưởng ra thề lun, ko hứa lèo hihihi
    be kool
  4. tndt88

tndt88 Thành viên mới

@kutithichrock: nghe cách nói chuyện thì thấy you đúng là đang ngứa miệng nói xàm thiệt, hi vọng you sớm tìm được giai bảnh , gái xì tin đủ tiêu chuẩn, đã được you check, để lúc nào you hứng thì gọi đi bù khú !
  5. phuong_nhat_quynh

sau 1 thời gian gây "sóng gío" cho HDL cuối cùng Ti cũng chịu trả lại giây phút bình yên cho JD rồi àh, nè dù sao cũng nể mặt nhau nhé, nếu Ti là người khác chắc JD cho ăn dép lào rồi đó.
    khi nào về thì nói, có người đãi thì cả hội sẵn sàng đi
  6. kutithichrock

@tntd89: muh you thik giai banh hay gái xì tin dzay??? hok biet u thuoc he nào? coi như tui với you đã có cái hẹn bù khú rùi hen, rũ muh kô đi là đập chết ăn thịt đây, biết kô?
    @hai néo: đập chết bi giờ, đứng im cho lấy dép đập vào mặt đấy, hứ.
  7. phuong_nhat_quynh

thôi nha,anh ko thấy anh bắt đầu wá lời rồi sao. that''s enough, biết nói người ta fải coi lại lời nói của mình chứ, anh phá như vậy là đủ rối đó
  8. lucke

lucke Thành viên rất tích cực

Ku na`y la` ku na`o ma chay vao day sua inh oi len the ? neu la nguoi la thi se ko noi nhu the, chac la nguoi quen day, mun pha'' ha ku ? ve nha keu me cho bu'' sua di , ngoan na`o
  9. kutithichrock

@july: biết muh, biết gọi tên đoá củng nổi xùng muh, giang sơn dễ đổi bản tính khó dời, chỉ cần đụng chạm đến là quá quắt ngay :) hihihi
    @lucki: bác củng có sở thik bú sữa àh??? suy bụng ta ra bụng người giỏi thật, tui thì hơi khác bác một chút là thik bú sữa cô gái hà lan tiệt trùng cơ, bác củng nên cai sữa mẹ đi nhé hihihi (ai bỉu shock tui) nghe đồn bác có bạn gái dễ thương lắm, ăn nói thế này ko sợ bạn giá giân àh, tui muh là bạn gái của bác fải giận bác ít nhất một tuần vì cái tội xớn xác, hóng hớt lại còn ăn nói bậy bạ, bú sữa linh tinh, đầu óc lúc nào củng đen tối như thế chỉ vỏi vĩn bạn gái lung tung hihihi tui thì độc thân chả sợ cái đêk gì cả, miệng ta ta nói
    peace be with you
  10. phuong_nhat_quynh

xin lỗi anh nhé, em ko nổi "xùng" vì cái tên gọi đó mà là các cách anh nói đấy,cách anh post bài đấy,cái giọng khiêu khích làm người khác khó chịu. cái gì cũng có giới hạn thôi. cái nào đúng thì thôi. ban đầu có ai nói gì anh ko? tự anh viết như thế để gây chiến đấy. anh wá đáng em mới lên tiếng.
    Được phuong_nhat_quynh sửa chữa / chuyển vào 08:12 ngày 06/06/2008