1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội những người online lúc nửa đêm

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi bebu10783, 08/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bebu10783

bebu10783 Thành viên mới

Hội những người online lúc nửa đêm

Chào các bạn. Tự nhiên, tôi muốn mở ra 1 hội của những người chuyên online lúc nửa đêm. Chả là vì ............ tôi là 1 nhân chuyên online đêm. Có lẽ là do sở thíc , và thói quen . Lúc đầu là do sở thích, vì đêm cảm thấy sảng khoái hơn , tâm hồn thư thái, và có nhiều cảm xúc hơn. . Rồi dần dần cũng thành thói quen, tối nào mà không online đêm thì không chiụ đc. Nếu gặp bạn thì nói chuyện, không thì post bài hoặc chơi game.
    Ai đó nói , " thức đêm mới biết đêm dài ". mà sao mình thức hoài thấy đêm cũng .......ngắn thôi àh. Ngồi từ 12h dến 6h nhanh lắm. Có hôm post đc 1 chút là trời đã sáng rồi.
    Mình mở hội này ,để những ai có thoi quen online đêm thì cùng nhau nói chuyện nhé. Hi vọng các bạn ủng hộ. Vì mình biết sô lượng online đêm cũng không ít.
    YM của mình là : shinishi_shinishi. --->
  2. kafedenkhongduong

kafedenkhongduong Thành viên mới

Tham gia với nhé , nhưng mình online lúc sáng sớm , sau khi ngủ dậy , chứ không phải là dân thức khuya dậy muộn . Bị bệnh mất ngủ
  3. kafedenkhongduong

kafedenkhongduong Thành viên mới

Tham gia với nhé , nhưng mình online lúc sáng sớm , sau khi ngủ dậy , chứ không phải là dân thức khuya dậy muộn . Bị bệnh mất ngủ
  4. scorpmetal

scorpmetal Thành viên quen thuộc

Lại 1 hội vớ vỉn nữa được thành lập. Nhưng hội này xem chừng đông có vẻ đông khách phết đấy nhỉ. Hehhe, phải tham gia hội này phát mới được. Hồi trước ở VN tui cũng làm ban đêm nhiều hơn ban ngày, bây giờ thì 12h/ ngày. Tất nhiên là từ đêm đến sáng...................................................................................................
  5. scorpmetal

scorpmetal Thành viên quen thuộc

Lại 1 hội vớ vỉn nữa được thành lập. Nhưng hội này xem chừng đông có vẻ đông khách phết đấy nhỉ. Hehhe, phải tham gia hội này phát mới được. Hồi trước ở VN tui cũng làm ban đêm nhiều hơn ban ngày, bây giờ thì 12h/ ngày. Tất nhiên là từ đêm đến sáng...................................................................................................
  6. PleaseTryAgain

PleaseTryAgain Thành viên mới

Nhớ lại 3 năm trước, hồi còn đi học, đêm nào cũng thức. Vừa học vừa online. Bây giờ đi làm rồi, tối nào cũng online đến hơn 12h đêm mới đi ngủ. Còn online hết đêm thì chỉ cuối tuần là có thể.
  7. PleaseTryAgain

PleaseTryAgain Thành viên mới

Nhớ lại 3 năm trước, hồi còn đi học, đêm nào cũng thức. Vừa học vừa online. Bây giờ đi làm rồi, tối nào cũng online đến hơn 12h đêm mới đi ngủ. Còn online hết đêm thì chỉ cuối tuần là có thể.
  8. traingheolangtu

traingheolangtu Thành viên mới

Đau khổ chứ sung sướng gì online đêm. Nhà nghèo cho nên đêm nào cũng phải lọ mọ, mà cứ đúng đồng hồ chỉ 12 h mới dám ấn Connect các bác ạ. Hix, bác gì online khiếp đảm thế, từ 12h đến 6h cơ ah, bầu bác hội trưởng được đấy. Tớ hôm nào mạng tempted nhất cũng chỉ đến 4h là kịch.
  9. traingheolangtu

traingheolangtu Thành viên mới

Đau khổ chứ sung sướng gì online đêm. Nhà nghèo cho nên đêm nào cũng phải lọ mọ, mà cứ đúng đồng hồ chỉ 12 h mới dám ấn Connect các bác ạ. Hix, bác gì online khiếp đảm thế, từ 12h đến 6h cơ ah, bầu bác hội trưởng được đấy. Tớ hôm nào mạng tempted nhất cũng chỉ đến 4h là kịch.
  10. Karl_H

Karl_H Thành viên mới

Tớ thì Online 24/24 nhưng mà Online để đấy...chứ chỉ Chat 1 ngày khoảng 3 tiếng là chán phè.....