1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội những người thích leo núi

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi lenmang_go_to, 19/10/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lenmang_go_to

lenmang_go_to Thành viên mới

Hội những người thích leo núi

mình cũng hơi thích leo núi.có ai thích leo núi.Chinh phục những đỉnh núi nào.Hồi nhỏ suýt bỉ tẻo vì leo nó đấy.Nhưng vẫn thích.Khi chèo lên đó ngủ trưa thật là thích"gió mát này,yên tĩnh này,lại còn được ngắm cảnh này" .Nhất lại có người ui đi cùng thì thật là sướng.
  2. satthuaoden611

satthuaoden611 Thành viên mới

bác ơi , muốn người iu trèo lên đó thì bác phải iu người nào cũng cùng sở thích leo núi nhỉ , em cũng thích leo núi lắm nhưng mà cứ lên dc đến cuối thì trời đã sắp tối rùi lại phải dựng lều nên cũng ko thưởng thức dc cảnh gì cả , cho đăng kí một chân với
  3. lenmang_go_to

thế thì chắc bạn ở xa ngọn núi đó.bạn dủ nhiều người đi cần thiết thì ngủ qua đêm cũng được.chọn ngọn núi còn hoang sơ thì càng tốt.Bởi vì nó còn có thứ để ăn.
  4. jeandn

jeandn Thành viên mới

[mình cũng hơi thích leo núi.có ai thích leo núi.Chinh phục những đỉnh núi nào.Hồi nhỏ suýt bỉ tẻo vì leo nó đấy.Nhưng vẫn thích.Khi chèo lên đó ngủ trưa thật là thích"gió mát này,yên tĩnh này,lại còn được ngắm cảnh này" .Nhất lại có người ui đi cùng thì thật là sướng.
    ---------------------------------------------------
    Tìm được người cùng sở thích rùi... vui wá! Tui cũng rất thích leo núi, thời còn đi học hầu như tuần nào cũng lên núi, bẫy chim, săn chim.... nhưng cái chính là fải đi mới chịu được, không thì cứ cảm thấy như mình đang bị mất cái gì đó....
  5. satthuaoden611

cậu nói thế nghe tớ mới hiểu dc một nửa thôi , cậu nói rõ thêm dc ko
  6. lenmang_go_to

Bạn đã lên một ngọn núi nào mà không phải đem thứ gì để ăn mà vẫn leo được núi chưa.Bởi vì trên nhưng ngọn núi đó còn có thức ăn.ví dụ như chuối rừng chẳng hạn ăn thứ đó thật tuyệt.
    Được lenmang_go_to sửa chữa / chuyển vào 21:16 ngày 24/10/2006
  7. quamcoi

quamcoi Thành viên mới

Bạn này lãng mạn thế.Theo tớ được biết, hầu hết các núi đều chẳng có gì ăn ở trên đỉnh đâu.Nếu mà leo núi mà ko mang đồ ăn thì có lẽ sẽ chẳng xuống núi được mất.
  8. satthuaoden611

bạn này nói đúng , trên đỉnh núi thì làm gì có gì , chỗ tớ lên trống trơn à , nhưng mà xuống mà ko có đồ ăn thì vẫn xuống dc thui , nhưng mà bằng cáng
  9. nguoidi

nguoidi Thành viên mới

các bác lo xa quá đấy.cứ sợ chết đói thì không leo được núi đâu.nhưng đỉnh núi hết thức ăn là những ddỉnh núi bị người ta ăn hết rùi.tìm những đỉnh nào mà họ chưa ăn thì càng tốt
  10. satthuaoden611

ai lo chết đói đâu cơ chứ , túi tớ lúc nào chẳng có đồ ăn , lên núi để thoải mái thư giãn chứ ko chú ý đến ăn lắm