1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội những người thích nhắn tin qua ĐTDĐ đây!!

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi nucuoixinhxinh, 15/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nucuoixinhxinh

nucuoixinhxinh Thành viên mới

Hội những người thích nhắn tin qua ĐTDĐ đây!!

Lang thang mãi không biết làm gì đành lập ra topic này, không biết trong đây đã có chưa.

Tớ có một sở thích rất buồn cười là nhắn tin qua ĐTDĐ, có ai có sở thích giống tớ không nào? Không hiểu sao gọi điện có chút xíu là thấy..hơi tiếc rồi nhưng cái khoản nhắn tin thì nhắn cả ngày không biết chán, nhiều lúc tính ra còn phí hơn cả gọi . Mà có thường xuyên nhắn tin quan trọng bao giờ đâu, toàn bà tám bà chín trên đó không à, có nhiều cái thú vị không thể tưởng được đến nỗi mỗi lần nhắn tin xong mà gặp nhau là cứ lăn ra mà cười

À, thế ... có ai có can đảm thi nhau nhắn tin vào buổi đêm cùng tớ không nào? Hồi xưa tớ bị thua một người về khoản nhắn tin đêm, bây giờ nhất định phải tìm cách thắng cho bằng được.

Được nucuoixinhxinh sửa chữa / chuyển vào 06:23 ngày 15/12/2005
  2. lanpurge

lanpurge Thành viên gắn bó với ttvnol.com

nucuoixinhxinh cho tớ xin số điện thoại đi ............... tối tớ nhắn tin cho !
  3. coi77

coi77 Thành viên mới

Ngày trước có rùi mà nụ cười xinh xinh ơi. Ai mà chẳng khóai nhắn tin, nhất là nhắn những lời mà mình khó nói!
  4. B_L_Q

B_L_Q Thành viên mới

Máy tớ nốt ngày hôm nay là bị bọn gờ pờ cờ nó khóa gọi đi nè ... ai thi nhắn tin nốt ngày hôm nay ko???
  5. manhcuong83

manhcuong83 Thành viên rất tích cực

Tớ cũng khoái nhắn tin. Nhưng mờ đứa bạn tớ nó ko thích mới cú. Nhắn 1000 cú may ra nó trả lời 1. Toàn phải gọi. Bực mình thiệt. Vì bạn tớ là con gái chứ con trai thì còn lâu á.
    Mờ cái khoản nhắn tin đêm thì chịu thoai. Tớ hay thức khuya. Mãi mới đi ngủ nên ko chơi trò này được.
  6. PUCCA_love

PUCCA_love Thành viên rất tích cực

thích nhứt là nt thật nhìu rồi chép lại.bùn bùn lôi ra đọc thấy vui lạ.có ai như vậy ko?hơi thủ công tí nhờ,cảm giác thấy khoái hơn là lưu trong máy tính
  7. nucuoixinhxinh

Heehe.. Bạn tớ lại là con trai nên mới thắng tớ, mà con trai thì thường thức đêm giỏi hơn con gái nên tớ thua là lẽ thường tình . Đấy là lần đầu tiên gặp phải đối thủ thích nhắn tin, nhắn vừa dài vừa nhiều, hồi đó tớ cũng chúa ghét nhắn tin, đau nhừ cả tay nhưng bị "khủng bố" tinh thần nhiều quá đâm ra không chịu được, phải nhắn lại mới thôi Nhưng đúng là phải tùy đối tượng chứ không phải ai cũng thích thế, mà sao bạn của cậu lười nhắn tin đến vậy sao?
    @ Lanpurge: Thiệt nhá? . Vậy PM cho tớ số của cậu trước đi
  8. nucuoixinhxinh

Có lúc vào nửa đêm, trong lúc đầu óc mê man lẩn thẩn thế nào lại nhắn mấy mẩu tin vu vơ và cho đến sáng hôm sau chẳng nhớ nổi đêm qua mình đã nhắn gì nữa Hỏi lại tụi bạn bảo là xin laị những dòng tin nhắn đó nhưng đời nào tụi nó đồng ý . Ván đã đóng thuyền
  9. missmoonlight

missmoonlight Thành viên mới

@nucuoi : sư tử lang thang đi tìm vùng đất mới à .
    Thi thoảng bùn bùn không ngủ được thì nhắn tin tâm sự vu vơ với bạn bè cũng thú vị lắm. Nhưng chớ có đêm nào cũng thức để chơi trò này nhá. Hại sức khoẻ lắm đó sư tử ơi
  10. nucuoixinhxinh

Đúng gồi. Biết gồi, biết gồi cậu à Sáng ra hai con mắt thâm quầng, đen thui , con gái mờ: "Mất ngủ là kẻ thù của sắc đẹp" Mà nhiều khi tớ không mất ngủ nhưng lại ... bắt người khác không ngủ thế là đâm ra... chẳng ai ngủ được nữa .
    Chúc mọi người giáng sinh an lành và hạnh phúc .
    Đêm 24/12 sắp tới thể nào cũng kẹt mạng DĐ cho xem, nếu nhắn tin vào tối 24 thì chắc may ra phải đến chiều 25 mới nhận được . Đà này thì phải tập thói quen gọi điện thôi