1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội những người yêu động vật, yêu cây cỏ và yêu thiên nhiên hoang dã - Offline lần 2 vào Chủ nhật 7

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi situhocdoi, 20/02/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. situhocdoi

situhocdoi Thành viên rất tích cực

Hội những người yêu động vật, yêu cây cỏ và yêu thiên nhiên hoang dã - Offline lần 2 vào Chủ nhật 7 - 12 - 2008. Chi tiết trang 51

Càng ngày cái mức độ yêu thiên nhiên cũng như các loài động vật hoang dã càng tăng cao...cứ xem những chương trình thế giới động vật trên tivi lại thấy số lượng các loài động vật trên thế giới và đặc biệt là ở VN ngày càng ít đi...trong lòng lại thấy nao nao buồn...1 số cá nhân con người(mà có lẽ là phần lớn)lại vì lợi ích cá nhân mà đánh mất đi những cái quý giá nhất mà thiên nhiên ban tặng cho kon người VN chúng ta...nào là gấu thì bị nuôi nhốt...rồi lại đến tê tê,rắn hổ mang là món ăn ưa thích của các đại gia...vv...với cái tốc độ này có lẽ đến đời kion cháu chúng ta bọn nó sẽ chẳng biết gấu là cái kon j` hay vào rừng sẽ chẳng kòn lo sợ bị rắn cắn nữa...Giả sử 1 ngày nào đấy trên trái đất này chỉ kòn lại kon n` thì cuộc sống sẽ ntn nhỉ...Em bít các pác trong box sở thích rất iu động vật mà...hãy cùng em lên tiếng để bảo vệ những kon vật đáng iu nhé...
  2. beconmapmap

beconmapmap Thành viên mới

thích động vật cấp cao thì có được vào nhà ko bác
  3. tropi87

tropi87 Thành viên quen thuộc

tớ cũng yêu thiên nhiên lắm nài, cho tớ nhập nhà nhớ
  4. giolanh7

giolanh7 Thành viên rất tích cực

Mình cũng yêu thiên nhiên lắm cơ,gia nhập hội này phát
  5. DiorAddict

DiorAddict Thành viên mới

Mình cũng yêu thiên nhiên lắmlắm,rát thích xem chương trình thế giới động vật, và thấy thương lắm khi thấy chúng nó giết nhau mặc dù đó là quy luật sinh tồn . CHo gia nhập hội này nhé .
  6. giodoc01

giodoc01 Thành viên mới

Ko ai yêu thích thiên nhiên à mà sao vắng vẻ thế này
  7. jumanji07

jumanji07 Thành viên mới

Ju đây . Rất yêu thiên nhiên, đặc biệt là các loài động vật . Bởi vì từ nhỏ Ju rất thích xem "Thế giới động vật", cái chương trình của Nga mà kết thúc có 2 cánh cửa cổng to đùng ý . Xem VTV2 thấy những cảnh động vật hoang dã bị giết, nói thật là rất và . Tiếc là mình chả làm được gì nhiều .
    PS: Sao toàn thấy nhà ol đêm bọn mình thế này ?
  8. vai84sanh

vai84sanh Thành viên mới

ĐAU KHỔ QUÁ, SAO DẠT HẾT VÀO CÁI TOPIC NÀY THẾ NÀY
  9. giodoc01

giodoc01 Thành viên mới

bọn tớ đành phải yêu thiên nhiên tạm mấy hôm cậu ạ
  10. situhocdoi

situhocdoi Thành viên rất tích cực

hi hi hi trước tiên em rất cảm ơn sự đóng góp của các pác ạ...mới xây nhà nên nhà mình kòn non trẻ...chưa đc ngăn nắp lắm em mong các pác thông cảm...sau 1 thời gian nữa nhà mình ngăn nắp gọn gàng nhà mình sẽ lên kế hoạch off và bàn típ những cái tiếp theo...chủ yếu là về động vật và thiên nhiên hoang dã ạ...Hãy cùng nhau lên tiếng bảo vệ các loài động vật các pác ná...