1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các thành viên xem hướng dẫn sử dụng tính năng của diễn đàn tại đây.
  3. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi nơi bán balô, túi đựng laptop?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi cuongle83, 25/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cuongle83

cuongle83 Thành viên mới

Hỏi nơi bán balô, túi đựng laptop?

Có ai biết chỗ nào bán ko nhỉ? giá tầm 300K thôi , hàng nhái cũng đc.Chứ bọn lý nam đế và trần anh toàn túi 600K -1T2 đắt quá.Thank all
  2. stmonster

stmonster Thành viên mới

Bác ở đâu thế ? Hà Nội thì bác vào tuilaptop.com đi. Cũng có khá nhiều mức giá đó.
  3. cuongle83

cuongle83 Thành viên mới

tớ ở hà nội.Thank u !đang vào xem
  4. Kossoneri

Kossoneri Thành viên mới

Có 1 chú bên Muare bán sang đó tìm đi giá hợp lý . hoặc trên handhedvn cũng có mấy chú bán tầm 300K
  5. cuongle83

cuongle83 Thành viên mới

thank bác!để em mò sang đó xem.tren trang tuilaptop co mấy cái túi dành cho nữ khá đẹp mà đắt quá toàn 60usd.( mua túi cho nữ dùng mà)
  6. pink_pooh_19

pink_pooh_19 Thành viên mới

Bác lên Hàng Dầu cũng có nhìu loại lắm,giá cả +kiểu dáng đều Ok
  7. langdu_hanoi

langdu_hanoi Thành viên mới

Nếu thích rẻ thì qua Hàng Dầu, Đinh Tiên Hoàng, Bạch Mai... có nhiều loại để chọn, giá từ 150k trở lên là dùng được rồi.
  8. vangtrangdemnay

vangtrangdemnay Thành viên mới

tầm 300k thì có vài nơi bán bác ạ :
    - bác ra đoạn bờ hồ, giá balo dao động từ 150k đến 250k tuỳ thuộc bác mặc cả iem là em k thick mua ở đây
    - bác sang " raovat" của muare.vn (thuộc ttvonl) có chú wave125 ( em k nhớ nick ) balo tầm 300k thì nhiều
    Em khuyên bác nên mua thêm cái túi chống sốc khoảng 80k
    vote em 5* nhá
  9. bonmeikei

bonmeikei Thành viên mới

Cậu chủ topic ơi! Vậy nếu con gái mà dùng balô đựng laptop thì đeo trên lưng à? Chắc là balô đựng laptop thích hợp girl mặc váy mà đi xe số, đúng ko?
    Các cậu ai mua được balô, có thể post cho mình địa chỉ và giá của balô đó được ko? Hihi.
  10. ObiWanKenobi

ObiWanKenobi Thành viên mới

Ở phố Lò Sũ, đối diện cầu Thê Húc nhiều loại lắm, chuyên cặp túi các loại.