1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội ở giá - vì một thế giới không tình yêu đôi lứa (Nhà 5)

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi betit0302, 17/11/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. x_jin_85

x_jin_85 Thành viên mới

ôi, vào nhà mình thích quá à, suốt ngày được ôm, hí hí, vừa được ôm Ngố mềm xong lại được bạn Firm ôm, mùa đông lạnh ôm ---> sướng, sướng
    Hôm nào gặp cho em ôm 2 người thật đó nha
    @ Ku Kường & chị U: tình hình là chị Phởn dỗi em public vụ off lẻ cho nhà mình bít nên rồi, hic, không biết dỗ chị Phởn thế nào, bạn Cut3 có chia sẻ kinh nghiệm nữa không???Hay là Jin em lại phải off lẻ với người khác
    (à, chia bùn với bạn Cut3 vì đã bị lock nick, chia bùn = cách chửi rủa cái đứa nào đã lock nick bạn nhé (chết, hi vọng cái đứa đó ko đọc bài này ko thì hôm sau mình lại bị lock nick.
    @ A Chính: xem ra cái hành trình trở thành người lớn gian nan quá, thôi "em không muốn làm người lớn (nữa) đâu anh "
    @ All: Hôm qua em đã đi ăn thịt chó giải đen cho cái vụ từ đầu tháng đến giờ 4-5 cái đám cưới (hi vọng từ nay đên cuối tháng ko còn đám nào nữa) Chẹp, lúc ở cừa hàng thịt chó, thấy mấy em cún bị nhốt trong ***g, nhìn mặt chúng nó buồn bã như sắp khóc, thương dã man ý, nhưng mà sao thịt của chúng nó ngon thế....nên cũng chỉ biết thương thế thôi...
    Lạnh thía này hôm nào nhà mình off ốc đê
    Được x_jin_85 sửa chữa / chuyển vào 10:20 ngày 20/11/2008
  2. blackxitin

blackxitin Thành viên mới

nhà nay sờ pam nhanh quá àh
    chẳng biết nói gì đợi cả nhà gọi LỆ QUYÊN và đi ăn ốc luộc
  3. 01010100

01010100 Thành viên mới

@Bé Ú 40 chưa chồng với ku cương đâu rồi? Hai đứa chúng mài làm gì mà hôm qua để anh chờ mãi không thấy đứa nào?
    @Jin: viết ngắn thôi, viết dài quá là lên cây đấy!
    @all: Chúc cả nhà vui!
  4. u40chuachong

u40chuachong Thành viên mới

anh nhớ đấy!hôm qua 2 đứa đợi dài cổ!KFC đâu hử???
    @JIn:đọc bài Jin dài quá ah!mãi k hết!hicc!èo thưong cún thế mà vẫn ăn ngon lành mới sợ chứ!sao àm giống U thế k bít!
  5. u40chuachong

phại rùi!hôm nào nhà mình lại off ốc đi!hicc thèm ốc xào quá!
    @backxitin:spam là nghề của nhà giá mà!h mới bít ah?
  6. 01010100

01010100 Thành viên mới

Spam là nghề của nhà ở giá!
    Ăn là nghề của Ú 40 nhà ợ giá!
    Kinh quá, ốc với chả ếch!
    [nick]
    Được 01010100 sửa chữa / chuyển vào 13:58 ngày 20/11/2008
  7. x_jin_85

x_jin_85 Thành viên mới

Ôi nhìn đống Ốc Mr. Tân post lên mà em quá
    @Chị Phởn: hay mình off lẻ đi ăn Ốc đi, rồi cho Mr. Tân....đổ vỏ hị hị
    "1 mình trong đêm ngồi đếm sao trời
    và 1 nỗi nhớ về trong dĩ vãng
    1 ngày nào đó cùng em hẹn thề
    mà giờ đây em đã xa thật xa..."
    Vâng, chắc mọi người cũng nhận ra đây là đoạn đầu của bài Tiểu thuyết TY ....và bây giờ em cũng muốn kể một tiểu thuyết TY mà hôm nay em mới được biết: Tiểu thuyết TY đầy bi kịch của Mr. Tân (dựa trên 1 câu chuyện có thật)
    Ngày xửa ngày xưa cách đây có 2 năm thôi, Mr. Tân - 1 chàng zai "tân" tròn 23t, ngây thơ, hồn nhiên chất phác (giống em ý, em cũng đang 23 mờ) có 1 TY say đắm, thơ mộng với 1 người con gái (mọi người có thể nhìn thấy một phần của cô ấy trong avatar của Mr. Tân)
    Sau nhiều ngày đan tay vào nhau lãng mạn thế (tiện thể em có 1 câu đố, người ta hay đan tay vào nhau những lúc nào nhất ấy nhỉ ).... họ đã chia tay
    Lí do khó nói, có thể là vì Mr. Tân đã đan tay không đúng kì thuật chẳng hạn..., nhưng rốt cuộc thì
    "Mr Tân ® (11/19/2008 8:19:17 PM): tim vỡ được gần 2 năm rồi"
    Thế nhưng, chuyện chưa dừng lại ở đó. Mr. Tân ngày nào trở nên ...hận đàn bà, và quyết tâm sẽ sống trong Thế Giới Không Đàn Bà (có ai series film này của Cảnh sát hình sự không ạ???)
    "Mr Tân ® (11/19/2008 8:22:21 PM): sống trong thế giới toàn men
    Mr Tân ® (11/19/2008 8:22:41 PM): men rượu và men đàn ông"
    (những đoan ".." là trích lời Mr. Tân)
    thương Mr. Tân quá, Mr. Tân đừng giận em vì em đã nói ra tâm sự của anh với cả nhà nhá. Vì em nghĩ hội mình là người nhà mà, anh cần được mọi người chia sẻ, mọi người sẽ không kì thị anh đâu, với nhà mình anh hãy thoải mái, sống như anh mong muốn.....GAY thì có j là xấu đâu....
  8. tuanepc83

tuanepc83 Thành viên mới

Haizzz! Đang làm việc tốt, tự nhiên có bé bé ấy gạ em vào đọc bài cả nhà ợ!
    Nỗi đau thì nó vẫn là nỗi đau, quá khứ thì không thể ăn mày mãi được! Hiện tại thì nó là hiện tại! GAY thì gái không thể iu được!
    @all: Cả nhà thông cảm, bé Jin bé ấy chủ yếu là ghen tuông nhất thời, không có gì to tát cả đâu ạ. Em xin phép công khai mấy cái này lên đây, cho cả nhà tránh xa em Jin ra, và em với kinh nghiệm đan tay 2 năm nay đã thất truyền sẽ đan tay bé Jin kéo mất khỏi nhà ở Giá! Đừng ai trách em nhé!

[​IMG][​IMG]
    Có những nỗi đau gọi là êm ái!
  9. fngo86

fngo86 Thành viên mới

Đêm qua vừa đc nghe 1 tin vô cùng dữ dội ...
    Tâm gan lộn tùng phèo
    Ngủ như 1 con heo....tới tận chiều mới mò dậy
    Bò vào nhà hóng....chả hiểu mấy bác đang nói gì lun ợ....
    Xem ra bé Jin nhà mình hơi bị nổi tiếng nhờ
    Viết dài vãi ...đọc mờ mắt
    @ U, Tít, Phơm: Nhớ lắm, nhưng quy ẩn là quy ẩn,,,ko đc dụ dỗ
  10. u40chuachong

Nhà mình hôm nay dạt đi đâu hết rùi chả có ai canh nhà tụt xuống tân trang 2 rùi đây nè
    @Ngố: thui mà bà!bọn tôi có dụ dỗ đâu!cứ vào xây nhà đi!có ai nóilàbà k quy ẩn đâu!hehe!bà có chuyện j mà dữ dội thế?ah mai đi ăn kem k?ăn cho mát!lạnh ăn kem thik cực!
    @jin:hóa ra h mới biết chuyện tình cảm đông của bác Tân già!mác Tân cứ giấu mãi!hóa ra chỉ có em Jin mơi bít đưọc bí mật đó!nghi bác Tân vô tính đã lâu!nay lại bít thêm bác bị gay!U thấy thưong bác vô cùng!!!
    @Mr Tân:này ai là Ú 40 hử?ăn nói linh tinh!bác định rủ em đi ăn ốc ah?mà lôi mấy cái hình rõ ngon làm ngta thèm!em thương bác lắm bác Tân ạ!h em đã hỉu tại sao bác chỉ thik thế giói k đàn bà là thế!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa