1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội phó Lê Hồng Phong club - Kiều Phong hay Saint81

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi Knight_Errant_new, 01/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. saint81

saint81 Thành viên quen thuộc

Ở đây không có chuyện đùn đẩy hay nịnh nọt nhau , đơn giản vì tôi cảm thấy mình không thích hợp , vậy thôi . Còn chuyện hội phó thì nên có đấy , không nên bắt mình hội trưởng phải gánh hết trách nhiệm . Ai cũng thích bình đẳng tự do nhưng nếu không có người chịu trách nhiệm thì sẽ trở thành bát nháo . Tiện đây còn một phiếu , xin tặng cho Kieu Phong . Kieu Phong có năng lực , chú nên giúp một tay cho K-E đi nhé . Anh ủng hộ chú đấy . Thôi chào , anh đi lăng quăng đây
    Thế sự du du nại lăo hà ​
    Vô cùng thiên địa nhập hàm ca ...​
  2. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Chú KE này muốn khiến anh mang tội bất nghĩa đó hả? Hì hì... kô thấy cái Title của anh sao? Là "Hoạt tử nhân" đó. Người mà dở sống dở chết thì làm được cái quái gì? Nhưng mà nếu như bác saint và mọi người đã nói thế thì "cung kính kô bằng tuân mạng". Tại hạ đành đem tấm thân ra phục vụ bà con cô bác. OK, tui chấp nhận làm Hội phó. Nhưng mà nói cho mọi người biết trước, tui đây tuy dân chủ nhưng cũng độc tài lắm đó (kô tin cứ hỏi orange-outan khắc biết). Sau này đừng có than trời than đất đó, vì tui cũng thuộc loại lì, đã ngồi là dùng "Thiên cân trụy", kô có đá đi được đâu.
    Chú KE đã có kế hoạch gì cho box chưa đó?
    Kieu Phong
  3. pminh

pminh Thành viên quen thuộc

Số phiếu đang ngang nhau mà. Chưa gì đã lui sớm thế? Yêu cầu bà con vote tiếp để phân thắng bại đi chứ
  4. Knight_Errant_new

Knight_Errant_new Thành viên quen thuộc

* Hì kế hoạch thì em đã có rồi -nhưng đúng như bác pminh nói -kết quả vẫn chưa ngã ngũ mà.
    * À đề nghị các bác lúc chọn "NGƯỜI KHÁC" thì xin post bài nói rõ người khác là ai ?
    Knight
    Errant
    Được sửa chữa bởi - knight Errant vào 03/05/2002 12:02
  5. whisper

whisper Thành viên rất tích cực

Hihi, bác pminh này, bác làm HP luôn đi kìa, có 1 hội phó ở nước ngoài để tạo cho dân LHP tiếng nói khác, hihi.
    whisper@
  6. kieuphong

Tớ đang ở ngoài nước đây muh. Hê hê... nếu như kết quả mà đổi khác thì cho tớ làm chân cố vấn cho HT KE nhé? Đồng ý kô chú KE?
    Kieu Phong
  7. orange-outan

orange-outan Thành viên rất tích cực

bác KP độc tài lắm các bác ui, hắn có tiếng từ hồi cấp 2 lận ý!!! kh`i khi`
  8. kieuphong

Cái ... O-O khỉ này!!! Có cần đem khai chuyện người khác kô đấy hả? Kô độc tài sao trị được mấy mạng bên SN? Chẳng lẽ lại để cho người khác ăn hiếp như LT của bác hay sao?
    Kieu Phong
  9. pminh

pminh Thành viên quen thuộc

Kết quả vòng 1 không ai đạt trên 50%. Yêu cầu chú KE mở tiếp vòng 2 chỉ còn 2 đối thủ để còn cho bọn hắn sống mái với nhau chứ. Còn 2 tên nào bầu lạc đề tại sao không chịu nói thẳng là mình muốn làm hội phó, làm gì cứ dấu diếm úp úp mở mở như đàn bà vậy?
    Anh thấy hay nhất là chú KP và chú saint81 bữa nào hẹn gặp nhau đấu box đi. Ai thắng thì nhường người thua làm HP. Vé của trận đấu này chỉ được nhận từ tay của pminh
    Chú saint81 ạ, anh thấy chú có vẻ yếu thế nên vote cho chú nhưng vẫn không ăn thua. Chú phải chiến đấu mạnh lên cho phe cách tả chứ. Để bên cực hữu chiến thắng thì nguy to.
  10. Knight_Errant_new

Knight_Errant_new Thành viên quen thuộc

Hì "cuộc chiến" có vẻ đang diễn ra một cách căng thẳng. Em xin chúc cả 2 bác thành công ( nhưng có lẽ chỉ 1 thôi). Nhưng để cỗ vũ, em xin tặng cho bác nào không may mắn chức cố vấn cho box (dưới danh nghĩa là thành viên danh dự-hì hì nghe còn oai hơn HT ?).
    À nếu lấy tiêu chuẩn đang abroad để làm Hội phó của box thì ....có lẽ ...chúng ta sẽ có.......đến mấy Hội phó ( theo K.E nắm được thì không dưới 5 đâu). Mong các bác thông cảm.
    Knight
    Errant