1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội phó Lê Hồng Phong club - Kiều Phong hay Saint81

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi Knight_Errant_new, 01/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. saint81

saint81 Thành viên quen thuộc

Cảm ơn bác pminh đã vote cho em nhưng ngay cả phiếu của em em cũng vote cho chú Kieu Phong rồi cơ mà , em thì em đã nói ngay từ đầu là chỉ thích làm phó thường dân thôi , nói thật tình đấy ,chú Kieu Phong nhiệt tình , lại có năng lực sao các bác cứ dây dưa mãi thế , các bác cứ bàn ra bàn vô như vậy , rồi lại còn kiếm chuyện tạo cơ hội để em và KieuPhong sống mái như vậy thì sau này em với KieuPhong làm sao còn có cơ hội nhìn mặt nhau , em thì dĩ hòa vi quý các bác ạ, thôi nhé , chuyện hội phó đến đây kết thúc được rồi . Nào chúng ta vỗ tay chúc mừng KieuPhong đi .
    Thế sự du du nại lăo hà ​
    Vô cùng thiên địa nhập hàm ca ...​
  2. orange-outan

orange-outan Thành viên rất tích cực

kh`i khi`, em hổng chịu đâu nghen, mọi chiện vẫn chưa có gì mà, bác saint81 bỏ cuộc sớm quá, mất vui!!!
    em đề nghị cho cả hai bác í làm HP luôn đi, có seo đâu nè, k`hi hkhi`
  3. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Bác pminh này kô thực tế chút nào. Bác có biết em là ai kô nhỉ? Em mà xuất chiêu "Hàng Long thập bát chưởng" thì mí ai mà chịu nổi chớ, hờ...hờ... Nói thế chứ em vá bác saint đã uống rượu kết nghĩa tri kỉ rùi. Kiều mỗ này kô vì danh lợi phù phiếm mà bỏ đi đạo nghĩa giang hồ đâu. Mà sao bác lại bẩu em là cực hữu (em mà bị chửi như Le Pen thì sẽ kiếm bác đòi nợ)? Em đây là cánh tả nhá, Đoàn viên "u tối" đấy nhá.
    P.S: Hì hì, mà chẳng cần phải hơn thua. Vì người thua đã có chức "cố vấn danh dự" do HT KE đưa ra kia kìa. Nghe cũng oai lắm chớ bộ.
    Kieu Phong
  4. pminh

pminh Thành viên quen thuộc

to kiều phong : anh có nói chú thuộc phái cực hữu bao giờ, tại chú tự nhận thôi. Nếu giờ chú saint đã rút lui thì chú đương nhiên thắng cử. Thế chú định rửa chức HP này như thế nào vậy?
  5. orange-outan

kh`i kh`i, sắp có độ để vui rùi !!! khi` khi`
  6. hnhan

hnhan Thành viên rất tích cực

Nhậu hả ? chăm phần chăm đê
    H.Nhân
  7. kieuphong

Hừ hừ, đúng là bợm. Thấy nhậu mà ham. Được rùi, tớ sẽ thịt luôn phân nửa đàn dê cừu, đi vào hoàng cung Đại Tống, Đại Liêu, Tây Hạ, Thổ Phồn, Đại Lí ăn cắp cao lương mĩ tửu về đãi các bác. Toàn là Trúc Diệp Thanh, Nữ nhi hồng, Trạng nguyên hồng, Bồ Đào.... Bảo đảm kô say kô về. (các bác mà dám đấu rượu với Kiều Phong thì đúng là kô tự lượng sức)
    Kieu Phong
  8. orange-outan

bác kp ui, em chỉ thích ăn thịch cầy thui, bác đừng có dê gà chi cho mệt!!! chỉ cần về đây dẫn em đi ngã ba Ông Tạ là được rùi!!! khi` khi`
  9. k2knt

k2knt Thành viên mới

hay, hay wa'!!!!
    may bac da~ bien cai cuoc bau` cu? nay` tha`nh mot wa'n cua bom nhau dzui`....dung la` da^n chinh tri. co khac, moi dau` co`n bau` cu?, tranh chuc vi., chuyen chua xong thi`..keo nhau ra wa'n lam` vai` ly ha
    cho em nhau dzoi!!!!
    ( co y dinh tham gia tranh cu, nhung vi` ko co ten m`inh nen da`nh rut lui he he)
    DOCTOR K ( a man who knows what is good 4 ya)
  10. kieuphong

Bác thích thì nói HT cho tên vào. Nếu cần thì em rút lui để ủng hộ bác (như Jospin ủng hộ Chirac í). Chỉ cần chiêu đãi là đủ rùi.
    O-O, đợi tớ về sẽ dẫn cậu đi. Nhưng mà hơi lâu í.
    Kieu Phong