1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi: tầm nghiêm trọng của việc chĩa tên lửa vào nước A, B, C

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi ngontro8603, 02/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. QDNDVN2010

QDNDVN2010 Thành viên mới

Nghe đâu hồi Hoa Cầy đánh Bắc Kì cũng định ném bom vào đê sông hồng của mình thì phải nhưng mà bị Liên hợp quốc và Toà thánh Vanticăng gây sức é nên mới thôi

Em nghĩ bác Khựa thể nào chẳng " ưu tiên " cho nhà mình mấy % trong kho VKHN của bác ấy . Nhưng mà vấn đề là nhà mình có đủ khả để chống lại đồ chơi của bác ấy kô thôi. Đập nước Hoà Bình mà có thề chống lại đc sức tàn phá của bom nguyên tử loại nhỏ thì đừng mong hàng " nóng " nhà mình phá đc cái đập nước trên sông Dương Tử
  2. sa0phajx0an_1206

sa0phajx0an_1206 Thành viên mới

Doạ dồ nhau đấy , h thằng mẽo nó đang mở rộng về phía đông. sát nhà gấu rồi. phải phản đối thôi.
    Nhưng phản đối bằng cách nào đây . Gấu bay h có 2 thứ vũ khí lợi hại : dầu mỏ và tiềm lực quân sự . Vậy thì phải sử dụng chứ . Dầu mỏ thì ác quá đánh thế thì thế giới nó lên án cho bỏ mẹ .
    Còn cái cụ chĩa tên lửa thì vô tư , chĩa thì chĩa chứ đã bắn đâu . Mà cũng phải thôi làm điều đó để thể hiên Gấu vẫn còn tiếng nói chứ không mẽo nó add hết .
    CHỦ NGHĨA XÃ HỘI HAY LÀ CHẾT
    VÔ SẢN THẾ GIỚI ĐOÀN KẾT LẠI
    SỰ NGHIỆP CỦA CHÚNG TA LÀ CHÍNH NGHĨA CHÚNG TA NHẤT ĐỊNH THẮNG LỢI
  3. Patriotxx

Patriotxx Thành viên mới

Ôi dào ôi, hồi đánh miền Bắc thì thiếu gì thứ mà Hoa Kì "định dùng", thiếu gì chỗ mà nó định ném bom. Chỉ sợ nếu Hoa cầy mà ném bom vào các công trình thuỷ lợi của miền Bắc thì số lính Mỹ thiệt mạng trong chiến tranh Việt nam không phải là 58,000 mà sẽ là 580,000, còn nếu Mỹ chơi hàng nóng với Việt Nam thì WW3 thôi
  4. QDNDVN2010

QDNDVN2010 Thành viên mới

BÁc giải thích giùm em xem tại sao nếu Mỹ mà làm sập đập nước Hoà Bình thì con số thương vong của lính Mỹ trong CTVN sẽ kô là 58k mà là 580k là sao ạh
    Theo em thì số quân Mỹ ở VN lúc đó kô đến con số 580k đâu để mà quân nhà mình chém. Chắc bác nghĩ lúc đó mình sẽ mang Mig 21 bay sang Mỹ ném bom xuống đất Mỹ và gắn thuôc nổ TNT vào SAM để phóng sang Mỹ chắc