1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. canarch

canarch Thành viên mới

Giang Nam đây! Có thêm thông tin về đội nè: Cương đang làm việc ở Huế về CNTT. Phú đang ngao du trời Tây (Pháp). Giang Nam đang công tác tại Hà Nội. Vàng Anh là giảng viên trường ĐHSP Huế, chuẩn bị lấy chồng...
    Cho gửi lời chúc sức khỏe tới toàn đội nhé. Chúc mọi người thành công trong cuộc sống.
  2. sleepybeauty

sleepybeauty Thành viên mới

Anh Nam ơi, em My Anh đây. Lâu lắm rồi không gặp lại mấy anh chị... Anh có biết số cellfone của anh Hoa Cương? hoặc email address? Cho em với nhé =) Em cũng đang làm việc ở Hà Nội đây, gần 7 năm rồi từ ngày ra trường ở Huế. Em cũng nghe tin về chị Vàng Anh, và còn biết ai là chồng-tương-lai của Vàng Anh nữa, hehe ... Anh Phú đi học cao học hả anh, chắc là về Bách Khoa? không biết anh Phú còn nhớ em không
  3. hitokiri39

hitokiri39 Thành viên mới

chị sleepy lâu lắm mới thấy ghé qua box nhỡ
  4. canarch

canarch Thành viên mới

Từ hôm gặp em ở nhà hát Lớn, sau đó biệt tăm luôn. Cái cậu đi với em hôm đó là người yêu em đó hả? Khi nào cưới đấy? nhớ gửi thiệp mời cho anh nữa nhé!!!
    Anh nghe nói em làm cho UNDP, cv thế nào? Anh Anh làm việc ở đâu?
    email của Cương nè: ndhcuong@gmail.com
    Chúc em vui nhé!
  5. sleepybeauty

sleepybeauty Thành viên mới

Hihi, cậu nào anh nhỉ? Để em nhớ lại coi, cái "cậu" lớn lớn thì đúng rồi; em không nhớ là anh gặp phải "cậu" nào nữa ;) Cưới hỏi hả anh? Còn lâu lắm, em còn bé lắm anh ơi! =)
    Em không làm cho UNDP anh ạ, em làm cho dự án ODA về Nước của Phần Lan, công việc cũng thú vị anh ạ, đi lại hơi nhiều, nhưng thú vị vì em thích đi lại. Chị Anh Anh đang làm Sở Ngoại Vụ ở Huế, giờ đang chuẩn bị tháng sau đi Úc học rồi anh ạ! Còn anh thì sao? GIờ anh làm ở đâu ở HN? Anh làm ở đây tới khi nào? Chị Vàng Anh sao rồi anh?